Maajabu na kweli katika ziara ya siku 4 ya Rais

Maajabu na kweli katika ziara ya siku 4 ya Rais

Una uhakika na unachooandika? Unajua kila siku asbh Raisi lazima apate briefing ya mkoa mzima? viongozi wakuu wa serikali wa mkoa hua wanakutana nae na kujadili masuala ya mkoa kabla ya kuelekea katika shughuli za nje alizopangiwa?
Kijana Mdogo Hayajui Hayo Hata Post Yenyewe Haina Mashiko.
 
Hizi shule za kusomea ujinga mnazipata wapi?

Kabla hujaleta ujinga hapa kwenye jukwaa jaribu kufanya hata utafiti kidogo.

Kwani Rais hakupita katika Mikoa minne?

Kwani ni lazima Rais afike Makao Makuu ya Wilaya na Mkoa ndio uelewe kuwa amefanya ziara.

Au ulidhani Rais alikuwa anasafiri kwa kutumia usafiri wa anga?
Mkuu,
Hiyo Tanzania ya viwanda na uchumi wa kati, utapatikana kwa kupita bararani katika Mikoa yote hiyo Minne?
 
Rais popote pale anapokea taarifa zote kutoka pande zote nchini.....mikoa yote Na wilaya zake
 
Mkuu,
Maajabu ni wewe kuja kucoment, Ukweli ni kuwa umeongea non sense.

Kama ziara za nje zimemshinda za ndani afanye effectively, naaza na wasaidizi wake why wanafanya sivyo ndiyo?

Ha ha haaaaaaaaa mmmmm eti nimefanyaje eeee nimekuna haswaaaa hahahaaa

Unalazimisha endelea kujiuliza mwenyewe utajiju
 
Wakuu Heshima Mbele.
Ikulu kupitia msemaji wake mkuu, Ndg. Msigwa, waliuaminisha Umma wa watanzania kuwa Mtukufu Rais atakuwa na ziara ya kikazi katika Mikoa Minne kwa siku Nne yaani Mkoa wa Singida, Tabora, Shinyanga na Geita.

Ajabu na kweli ni kuwa, Mhe.Rais hakuweza kufika Makao Makuu ya Mikoa hiyo kama ilivyo ada za ziara za wakuu wa nchi wakiwa mkoani.

Lakini pia hakuweza kusomewa taarifa za Mkoa kama ilivyo kawaida ya ziara za wakuu wa nchi wawapo katika Mkoa husika.

Si hilo tu bali hata hakuweza kufanya Majumuisho ya ziara kwa kila Mkoa kwa kukutana walau na wadau wa maendeleo wa Mkoa husika.

Nani alisimamia protokali ya ziara ya Mhe. Rais?

Haya ni Maajabu na Kweli Yametokea?
Aliyesimamia protokali ni Mh Rais, aliyemshauri ni Mh Rais, aliyepanga pakutembelea ni Mh Rais, atakayefanya majumuisho ni Mh Rais. Watakaolalamika Mh Rais atawashughulikia...................!!!!!!!!!!!!!!
 
Wakuu Heshima Mbele.
Ikulu kupitia msemaji wake mkuu, Ndg. Msigwa, waliuaminisha Umma wa watanzania kuwa Mtukufu Rais atakuwa na ziara ya kikazi katika Mikoa Minne kwa siku Nne yaani Mkoa wa Singida, Tabora, Shinyanga na Geita.

Ajabu na kweli ni kuwa, Mhe.Rais hakuweza kufika Makao Makuu ya Mikoa hiyo kama ilivyo ada za ziara za wakuu wa nchi wakiwa mkoani.

Lakini pia hakuweza kusomewa taarifa za Mkoa kama ilivyo kawaida ya ziara za wakuu wa nchi wawapo katika Mkoa husika.

Si hilo tu bali hata hakuweza kufanya Majumuisho ya ziara kwa kila Mkoa kwa kukutana walau na wadau wa maendeleo wa Mkoa husika.

Nani alisimamia protokali ya ziara ya Mhe. Rais?

Haya ni Maajabu na Kweli Yametokea?
Una hakika ? Mbona Geita mjini alifika
 
Una uhakika na unachooandika? Unajua kila siku asbh Raisi lazima apate briefing ya mkoa mzima? viongozi wakuu wa serikali wa mkoa hua wanakutana nae na kujadili masuala ya mkoa kabla ya kuelekea katika shughuli za nje alizopangiwa?

".....shughuli za nje alizopangiwa" hizi shughuli za kupangiwa ndizo huficha maovu mengi na kumpangia kwenda kwenye shughuli zisizo questionable tukumbuke ile ya Muhi2, walimwambia asiende kwenye wodi ya wazazi yeye akalazimisha akaenda akakuta wazazi wanalala mzungu wa nne sakafuni, viongozi wetu wengi bado wana mentality ya kujipendekeza kwa kuficha udhaifu hata kama unaua
 
Wakuu Heshima Mbele.
Ikulu kupitia msemaji wake mkuu, Ndg. Msigwa, waliuaminisha Umma wa watanzania kuwa Mtukufu Rais atakuwa na ziara ya kikazi katika Mikoa Minne kwa siku Nne yaani Mkoa wa Singida, Tabora, Shinyanga na Geita.

Ajabu na kweli ni kuwa, Mhe.Rais hakuweza kufika Makao Makuu ya Mikoa hiyo kama ilivyo ada za ziara za wakuu wa nchi wakiwa mkoani.

Lakini pia hakuweza kusomewa taarifa za Mkoa kama ilivyo kawaida ya ziara za wakuu wa nchi wawapo katika Mkoa husika.

Si hilo tu bali hata hakuweza kufanya Majumuisho ya ziara kwa kila Mkoa kwa kukutana walau na wadau wa maendeleo wa Mkoa husika.

Nani alisimamia protokali ya ziara ya Mhe. Rais?

Haya ni Maajabu na Kweli Yametokea?
Maajabu mengine katika ziara hiyo ni kutokana na kuyakiuka matamko yake yeye mwenyewe aliyotamka ya kupiga marufuku shughuli zozote za kisiasa hadi mwaka 2020, wakati yeye katika ziara yake yote ya mikoa 4 alipiga siasa tupu kwa kukifagilia chama chake cha CCM na kuviponda vyama vya upinzani!

Maajabu mengine makubwa aliyoyafanya katika ziara hiyo ni kupiga U turn ya tamko lake la mwezi uliopita ambalo alipiga marufuku shughuli zozote za kisiasa za vyama vya upinzani hadi mwaka 2020, lakini katika ziara hiyo alionyesha 'kulainika' kidogo kwa kueleza kuwa wale viongozi waliochaguliwa na wapiga kura ni ruksa kufanya mikutano ya ndani na ya hadhara kwenye maeneo yao waliyochaguliwa!

Tatizo kubwa la Mkuu wetu wa nchi ni kukataa kusoma hotuba anazoandikiwa na wasaidizi wake na kusoma hotuba kutoka kichwani mwake, jambo ambalo sasa limeanza kumweka 'matatani' hadi kulazimika kurekebisha matamko yake ya awali 'aliyobugi step'

Kingine ninachokiona kilichosababisha U turn ya matamko yake ni kuweweseka na operesheni Ukuta iliyotangazwa na Chadema........

Kwa kuwa kama Chadema wataendelea na mikutano yao na maandamano hapo Septemba mosi na yeye akatumia Uamiri Jeshi wake Mkuu kwa kuviamuru vikosi vyake vya usalama kwa kuwapiga wananchi wasio na hatia, hakika itakuwa ni matumizi mabaya mno ya madaraka na hakika mkono wa sheria hautamuacha kwa kwa kumburuza The Hague kwenye mahakama ya ICC......
 
Wakuu Heshima Mbele.
Ikulu kupitia msemaji wake mkuu, Ndg. Msigwa, waliuaminisha Umma wa watanzania kuwa Mtukufu Rais atakuwa na ziara ya kikazi katika Mikoa Minne kwa siku Nne yaani Mkoa wa Singida, Tabora, Shinyanga na Geita.

Ajabu na kweli ni kuwa, Mhe.Rais hakuweza kufika Makao Makuu ya Mikoa hiyo kama ilivyo ada za ziara za wakuu wa nchi wakiwa mkoani.

Lakini pia hakuweza kusomewa taarifa za Mkoa kama ilivyo kawaida ya ziara za wakuu wa nchi wawapo katika Mkoa husika.

Si hilo tu bali hata hakuweza kufanya Majumuisho ya ziara kwa kila Mkoa kwa kukutana walau na wadau wa maendeleo wa Mkoa husika.

Nani alisimamia protokali ya ziara ya Mhe. Rais?

Haya ni Maajabu na Kweli Yametokea?

Alisimamia mwenyewe na stand Tabora ishaanza kazi
 
Una uhakika na unachooandika? Unajua kila siku asbh Raisi lazima apate briefing ya mkoa mzima? viongozi wakuu wa serikali wa mkoa hua wanakutana nae na kujadili masuala ya mkoa kabla ya kuelekea katika shughuli za nje alizopangiwa?
briefing ya kusalimiana airport au tunazungumzia maendeleo na wadau


swissme
 
Hapa labda tulaumu kama taratibu zinataka hizo taarifa na majumuisho yafanywe hadharani.inawezekeni hayakufanywa hadharani au tuseme aliyeanzisha kamba hii ni mtu wa karibu sana katika ziara hii
 
Ina maana hata lumumba cku hz mnaisoma? [emoji15]
Hii dhana ya kila anaesifia utendaji wa Rais ni wa Lumumba na anaekosoa ni wa Ufipa,inawapoteza sana.....

Uwe wa Lumumba au Ufipa kwani huumwi njaa...Huhisi kiu,huumwi,hufi,huli.....When it comes to show appreciation just show it,na unapopaswa Ku criticize just do it too...Haya ya Ufipa sijui Lumumba weka pembeni ....Don't be biased...

Hata mzee Lowasa amewaambia chama cha upinzani kazi yake sio kupinga hizo ni shughuli za chama cha ki uanaharakati chama cha siasa kazi yake ni kusambaza Sera zake kwa wananchi ili kishike dola....
 
Back
Top Bottom