Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maafa usafiri wa Noah

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mopaozi, Oct 16, 2011.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hv kinachosubiriwa ni ajali ili iundwe tume na litolewe tamko la kupiga marufuku usafiri huu wa abiria ni wapi kilitolewa kibali gari hizi zibebe abiria!!leo nimeahirisha safari baada ya kukosa bus nikapelekwa kwenye noah yaani kilichonitisha abiria wamepangwa kama nyanya dereva kabwamdogo kako bwaksi nikajiuliza nawahi wapi bora nibaki tu maafa makubwa yaja ktk usafiRi huu wa NOAH!!
     
  2. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni ujinga wako tu kwa nini ulipanda?
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,389
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Mwana uko rombo nini? maana huo ndo usafiri wetu 2 and 4rm moshi.
     
  4. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    noah zinakimbia mbaya!afu tairi vipara mbaya!watu wanajazana kama nyanya ndan ya tenga!siku kikipiga chn patakua hapatosh,abiria wengine wanakaa kwenye buti wanawekewa vigoda!
     
  5. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,266
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    Arusha to Namanga pia Arusha town kwenda Karatu ndio usafiri wa kisasa !!
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,946
    Likes Received: 2,493
    Trophy Points: 280
    lakini mkuu....kama umemsoma vizuri.....hakupanda ameamua kubaki.....
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 20,173
    Likes Received: 7,461
    Trophy Points: 280
    aliahirisha safari na wewe!!
     
  8. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wapi huko.
     
  9. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 767
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45

    Rombo kwenu mkuu? Mpe hi Mramba fisadi
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,774
    Likes Received: 1,546
    Trophy Points: 280
    Tanzania imelaaniwa. Kila mmoja anajipangia lake.

    Mungu tubariki!
     
  11. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    We lazima utakuwa Chadema maana mnajua kuipinga tu bila hata kujua mantiki na maana ya kupinga!
     
  12. h

    hayaka JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ms mjini kwenda rombo kama we unajua kuendesha unafika huku mguu unauma kwa kushika break jinsi noa zinavyokimbizwa.
     
  13. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Madereva wa Noah hawana leseni wengi walikuwa dei waka kwny daladala wamepewa waviendeshe hakika siku kikiwamwaga watu ndo watajua kuwa kuku hatoi maziwa!
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,061
    Likes Received: 3,087
    Trophy Points: 280
    Wapi huko wakuu...
     
  15. n

    nako g Member

    #15
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usafir wa noah ndo wenyewe kaka,,ac/mahewa n.k
     
  16. n

    nako g Member

    #16
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    suala la kuanguka kwa gari hata bus linadondokaga2 so,inategemea
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,389
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Mi half blood mrombo bwana, huwa naenda kuzuga tu!
     
  18. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Noah usafiri mzuri tu tena fasta, tatizo labda ni hilo la kujaza abiria nakuwapanga kama nyanya za Ilula.
     
  19. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,679
    Likes Received: 1,424
    Trophy Points: 280
    Hako nako kaacheni kakimbilie kutukana watu tu!

    Mtu amesema aliahirisha jamaa amekomaa kutukana tu! Wa-TZ tuna matatizo kwenye bongo zetu. Mtu hujasoma vizuri unakimbilia kujibu kwa vile umesoma maneno mawili tu!

    Nimempuuza sana huyu jamaa sijui ana umri gani?
     
  20. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Acha kulalamikia vitu vya kijinga kama umeona taabu kupanda Noah si ununue gari yako?
     
Loading...