Maafa,maafa, maafa, nani anafuata?


Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,879
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,879 1,712 280
Mali ya spice islander imezama, watu zaidi ya 100 wateketea kwa moto - kenya, watu 250 wateketea kwa moto DRC, soko la mbeya lateketea kwa moto, ndege yaanguka- wanne wanusurika, ndege yaanguka Angola- abiria wote wapoteza maisha, chombo chazama Pemba- abiria wanusurika....... Whose next.
 
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
2,906
Likes
778
Points
280
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
2,906 778 280
mIMI NADHANI HIVI VITU NI HATARI SANA TUNAHITAJI KUBADILIKA
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,310
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,310 280
Mali ya spice islander imezama, watu zaidi ya 100 wateketea kwa moto - kenya, watu 250 wateketea kwa moto DRC, soko la mbeya lateketea kwa moto....... Whose next.
Hivi haya matukio hayakutabiriwa na Marehemu Sheikh Yahya kweli..........................
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,879
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,879 1,712 280
Yaaje?!, tuache kusafiri?
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,353
Likes
4,832
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,353 4,832 280
Huu mwezi kuna majanga kwa kweli, tuombe Mungu tuumalize salama.
 
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
1,704
Likes
11
Points
0
Age
65
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
1,704 11 0
Hakina geni hapa,and as we go towards 21 December 2012,the intensity wil increase.Note that date 21 December 2011,it is a very significant one.
Mali ya spice islander imezama, watu zaidi ya 100 wateketea kwa moto - kenya, watu 250 wateketea kwa moto DRC, soko la mbeya lateketea kwa moto, ndege yaanguka- wanne wanusurika, ndege yaanguka Angola- abiria wote wapoteza maisha, chombo chazama Pemba- abiria wanusurika....... Whose next.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,441
Likes
2,369
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,441 2,369 280
Hakina geni hapa,and as we go towards 21 December 2012,the intensity wil increase.Note that date 21 December 2011,it is a very significant one.
bila shaka unataka kuleta ile kitu yenu inayoitwa freemason,......mhhhhhhhhhhh
 

Forum statistics

Threads 1,238,772
Members 476,122
Posts 29,330,202