Maadhimisho ya siku ya bodaboda 15/12/2012


Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2010
Messages
2,919
Points
2,000
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2010
2,919 2,000
Wadau nimeisikia taarifa hii kupitia taaifa ya habari ya saa nne asubuhi, Radio Ulanga FM, kuwa tarehe 15/12/2012 yatafanyika maadhimisho ya bodaboda nchini, kitaifa yatafanyika mkoani Tanga na mgeni rasmi atakuwa waziri mkuu wa JMT.
Lengo ni kukumbuka wale wate walioathiriwa na usafiri huo nchini

Niwaulize ndugu zangu hivi kuandaa na kufanya maadhimisho ya namna hii ndio suluhu ya kupambana na ajali zinazotokana na bodaboda?
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
Ni jambo zuri,wakijadiliana mambo ya msingi linaweza kuwa na tija kwa maendeleo ya taifa,maana sekta hii inaajili vijana wengi!!
 

Forum statistics

Threads 1,284,375
Members 494,064
Posts 30,823,225
Top