Maadhimisho ya miaka 55 kufanyika katika uwanja wa Uhuru

Maadhimisho ya miaka 55 kufanyika katika uwanja wa Uhuru

haieleweki gari bovu linaongozwa na mfumo gani? limekua kama kijiwe..
 
Maadhimisho ya Sherehe za Miaka 55 yatafanyika katika Uwanja wa Uhuru Jijini Dar es Salaam, Tarehe 9 Desemba, 2016.

Mgeni Rasmi katika sherehe hizi atakuwa Rais Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. John Pombe Magufuli.

Kauli Mbiu: "Tuunge Mkono Jitihada za Kupinga Rushwa na Ufisadi na Tuimarishe Uchumi wa Viwanda kwa Maendeleo Yetu"


View attachment 442902
Serikali ya uncle JPM ina vimbwanga.
 
Bana matumizi Zilikuwa nguvu za Soda. Mwendo mdundo.
Chama Cha Matumizi (CCM)
Mijitu mingine bana, amebana hela kidogo mmembwelambwela mitaani, oooh hela hakuna, sijui nini, oooh nchi inakwenda wapi sasa, oooh ubahili haufai, sasa kaanza kufungulia hela mnakuja na slogan nyingine! Machadema bana, wazee wa kubadili gia angani! Ovyo kabisa nyinyi.
 
Jiulize kwanza kwa nini Mbowe anazunguka nchi nzima akitumbua ruzuku ya chama na kuja na operation zisizo na kichwa wala miguu huku chadema haina ofisi for over 25!!! Years
Wajinga ndio waliwao, sasa hivi kuna kituko kingine kinaitwa kata funua.
 
Napendekeza kwa wakazi wote wa Dar pamoja na wale wa jirani ya Dar waliopanga kwenda kwenye sherehe za uhuru uwanja wa taifa wasiende huko badala yake kiasi cha nauli waliokuwa watumie kwenda uwanja wa Taifa wamtumie mtu yeyote yule kati ya waliopatwa na tetemeko huko Bukoba lamsingi ni kupata namba ya simu za waathirika hao, ili ile methali isemayo haba na haba ujaza kibaba ifanye kazi yake
 
UHURUDAY.

Hongera Rais wetu wa JMT Mhe.Dr John Pombe Magufuli kwa kuendelee kuenzi uhuru wetu kwa kujenga Taifa lenye Umoja na Jamii yenye misingi ya haki na usawa kwa binadamu wote.
Pamoja na kuamini kuwa uhuru wetu uwe uhuru wa kujenga uchumi wetu na kuamua mambo yetu kwa maslahi ya watu wetu kama walivyoamini waasisi waTaifa letu [HASHTAG]#MzeeKawawa[/HASHTAG] [HASHTAG]#MwalimuNyerere[/HASHTAG] [HASHTAG]#MzeeKarume[/HASHTAG].

"Tulipigania uhuru ili, kwanza kabisa, tupate madaraka ya kulinda Utu na heshima za kibinadamu za watu wetu. Uhuru wetu usiwe tu ushindi bali uwe kichocheo cha kutupatia haki ya kupanga na kuendesha mambo yetu ya baadae sisi wenyewe" MwalimuNyerere1961

UhuruNaKazi. HapaKaziTu.
 
Sijui kwanini ukiwa mwana ccm lazima uwe na akili yenye tobo kwa chini!!!
 
Kupanga ni kuchagua.Wakati Magufuli anaingia madarakani serikali ilikua imetoka kwenye uchaguzi,cash flow haikua nzuri na hali za miundo mbinu zilikua mbaya ndio maana alichukua hatua ya kufuta baadhi ya sherehe,lakini hakusema kwamba hatua ile itakua ni ya kudumu.
Sasa serikali ina uwezo wa kukusanya zaidi ya trilioni kwa mwezi,basi si vibaya tukasheherekea uhuru wetu,karibuni sana wapendwa!
Sasa kama hakukuwa na pesa , zile zilizojenga Barabara ya Morocco zilitoka wapi ?

- Wabongo wana vipaji vya kupiga domooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo, wanahitaji tuzo kwa kweli kwa kupiga domooooooooooooooooooooooooo
 
hivi viwanda vinavyosemwa ni vipi au me sioni?
 
Back
Top Bottom