Maadhimisho ya miaka 55 kufanyika katika uwanja wa Uhuru

Maadhimisho ya miaka 55 kufanyika katika uwanja wa Uhuru

Nipo mkoani, nitashiriki kupitia tv.
panda basi uje uungane na wengine kusherekea siku ya uhuru, unakuwa km sio mtanganyika halisi?
wazungu walitoka huko mbali kwenda mbeya kuangalia kupatwa kwa jua, inakuwaje wewe hapo mkoani tu
 
panda basi uje uungane na wengine kusherekea siku ya uhuru, unakuwa km sio mtanganyika halisi?
wazungu walitoka huko mbali kwenda mbeya kuangalia kupatwa kwa jua, inakuwaje wewe hapo mkoani tu

Mkuu upo sahihi tatizo hali ya mfuko siyo njema hata kidogo.
 
Viongozi wa awamu hii buana!

Sasa hata wale juzi aliowaambia warudishe nauli si angewaacha tu!

Watu tulijua ni mwendo wa kubana matumizi mwanzo mwisho kumbe!


[HASHTAG]#Kubana[/HASHTAG] matumizi my foot
 
Viongozi wa awamu hii buana!

Sasa hata wale juzi aliowaambia warudishe nauli si angewaacha tu!

Watu tulijua ni mwendo wa kubana matumizi mwanzo mwisho kumbe!


[HASHTAG]#Kubana[/HASHTAG] matumizi my foot
ha ha ha hivi walirudisha kweli? na hizi sherehe hakuna viongozi watao toka mikoani?
 
Jaman wapiga dili nafas ndo hii one life time hadi mwakani desemba 9 tena [emoji23][emoji23]
 
Hapa hoja ni kwamba kubana matumizi kumefikia mwisho?
Hoja hapo siyo mwisho was kubana matumizi. Hoja ni aina ya matumizi yanayobanwa.
Ukiwa na budget deficit kubwa ubanaji matumizi kwenye sherehe unaeleweka. Ila ukiwa na senti kidogo ubanaji matumizi hauwezi kuwa was hali ileile
Ni sawa na kununua soda wakati hata hela ya maharage huna

Ndiyo maana narudia tena ili ikukae vizuri kwa siku zijazo, kuna budget surplus ya 300 billioni. Kwa hiyo gwaride poa tu!
 
Jiulize kwanza kwa nini Mbowe anazunguka nchi nzima akitumbua ruzuku ya chama na kuja na operation zisizo na kichwa wala miguu huku chadema haina ofisi for over 25!!! Years
Tena kama hiyo haitoshi yeye, Mrema na Lisu wanakwenda Ulaya kuzurura kwa wiki mbili huku wakitumbua ruzuku ya chama.
 
Hakuna uhuru hapa Tanganyika Miaka 55 kanda ya ziwa yenye:
1.wakazi 1/4 ya watanzania Wote haina chuo kikuu 1 cha serikali
2. Yenye 1/2 ya rasilimali muhimu haina hata Hospitali 1 ya rufaa ya serikali
3. Yenye 1/2 ya mifugo yote Tanzania haina hata kiwanda cha kusindika ngozi
4. Yenye 99% ya kilimo cha pamba haina hata kiwanda cha vitambaa vya mkononi
5. Yenye 75% ya ziwa Victoria lakini ina viwanda 5 vya samaki huku kenya na Uganda zenye 25% ya ziwa zikiwa na viwanda 40
6. NK
HIVYO HAINA MAANA MIE KUSHEHELEKEA!
 
Back
Top Bottom