Maadhimisho ya miaka 55 kufanyika katika uwanja wa Uhuru

Maadhimisho ya miaka 55 kufanyika katika uwanja wa Uhuru

Kuna watu wanakaa mitandaoni kuvizia nini leo kitajiri ili waikomalie awamu ya tano. Kaazi kweli kweli....time and again ni kucheza patapotea
 
And the life goes on.!

Naona wanajeshi wanapiga gwaride la kufa mtuu hapo shamba la bibi
 
Zile hela walizosema maadhimisho yakifutwa zitaokolewa ilikuwa ni danganya toto?
Uwe unaangalia mapato na matumizi ya serikali.
Quarter ya kwanza (July - oct) kuna surplus ya bilioni 300.
Hii ni tofauti na kufanya magwaride ukiwa na deficit ya over 1Tr...
 
Uwe unaangalia mapato na matumizi ya serikali.
Quarter ya kwanza (July - oct) kuna surplus ya bilioni 300.
Hii ni tofauti na kufanya magwaride ukiwa na deficit ya over 1Tr...
Hapa hoja ni kwamba kubana matumizi kumefikia mwisho?
 
Kupanga ni kuchagua.Wakati Magufuli anaingia madarakani serikali ilikua imetoka kwenye uchaguzi,cash flow haikua nzuri na hali za miundo mbinu zilikua mbaya ndio maana alichukua hatua ya kufuta baadhi ya sherehe,lakini hakusema kwamba hatua ile itakua ni ya kudumu.
Sasa serikali ina uwezo wa kukusanya zaidi ya trilioni kwa mwezi,basi si vibaya tukasheherekea uhuru wetu,karibuni sana wapendwa!
Kwa hiyo na hali ya miundo imeimprove!!?

Mimi namuomba Rais apeleke hizo pesa kupanua barabara ya Shekilango!!
 
Kupanga ni kuchagua.Wakati Magufuli anaingia madarakani serikali ilikua imetoka kwenye uchaguzi,cash flow haikua nzuri na hali za miundo mbinu zilikua mbaya ndio maana alichukua hatua ya kufuta baadhi ya sherehe,lakini hakusema kwamba hatua ile itakua ni ya kudumu.
Sasa serikali ina uwezo wa kukusanya zaidi ya trilioni kwa mwezi,basi si vibaya tukasheherekea uhuru wetu,karibuni sana wapendwa!
Wajinga ndio waliwao.
 
Kuna watu humu utadhani sio watanzania, na mngekuwa mnashupalia hivyo familia zenu katika maadili.... Tungekuwa mbali kama taifa.
 
Nilisikia sherehe zitakua zikifanyika Dodoma naona wameamua kubaki Dar!! Duuh!
 
Back
Top Bottom