Maadhimisho ya miaka 34 ya wizi wa CCM


S

SMG

Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
40
Likes
0
Points
0
S

SMG

Member
Joined Oct 1, 2011
40 0 0
Habar kutoka mtu wa karibu na Ikulu zinasema kwamba CCM sasa wataadhimisha miaka 34 ya WIZI ktk kilele cha maadhimisho ya miaka 50 ya uhuru dec. 9 mwaka huu. Kauli mbiu yao ni hii,according to reporter! Wizi wa Kura Daima, Ufisad Mtindo Mmoja, Uporaj wa Rasilimal Tutaendeleza, Polis ndio Ngao Yetu na Upendeleo wa kuenzi Mbumbumbu ndio Ilani Yetu. Je, hii ni sawa? Naomba kuwasilisha.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Mabaya yote ni ya ccm na sidhani kama wana jema lolote
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Mada za aina zina dhalilisha forum hii guys we need to stop this BS on here please
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Upuuzi mtupu.
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,830
Likes
22,490
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,830 22,490 280
wananifanya niwe na chuki kubwa sana na yeyote aliye CCM,mzee wangu ameni-call kushadadia ushindi wa igunga nikamwambia sitaki uniambie cjui mdogo wako kapangiwa shule haina mwalimu eti muhamishe.coz yeye ni mchango wa upuuuzi huu
 
Halfcaste

Halfcaste

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
973
Likes
51
Points
45
Halfcaste

Halfcaste

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
973 51 45
wananifanya niwe na chuki kubwa sana na yeyote aliye CCM,mzee wangu ameni-call kushadadia ushindi wa igunga nikamwambia sitaki uniambie cjui mdogo wako kapangiwa shule haina mwalimu eti muhamishe.coz yeye ni mchango wa upuuuzi huu
Vipi miaka Hamsini ya Uhuni,sorry ya uhuru bubu!!!
 
J

John Marwa

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
275
Likes
0
Points
0
J

John Marwa

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
275 0 0
Kihoro tu cha kupigwa Igunga! CCM oyeeeee! Kafumu oyeeee!
 

Forum statistics

Threads 1,237,393
Members 475,533
Posts 29,286,927