Nima Imma
JF-Expert Member
- May 14, 2015
- 2,473
- 3,697
Mbona upimaji huwa ni wawazi sana,mnweka damu kila mtu kwenye kipimo chake na vipimo mnaendelea kuviona hapo huku mnasubiri matokeo.
Sent using Jamii Forums mobile app
Acha uongo kupimwa ukimwi hadi uende maabara, kipimo si kinakuja mnapimwa hapohapo, ya maabara yanatoka wapi, wewe toa damu na mimi nitoe damu tuone live, by the way vipimo vinauzwa phamacy kama mnajiamini kachukueni mkamalizane wenyewe.Habari za wikiendi.
Rejea kichwa cha habari hapo juu.
Kumekuwa na michezo michafu inaendelea maabara za afya huku mtaani katika suala la UKIMWI.
Ipo hivi, kuna kasumba ukipata mpenzi/mchepuko/kipozeo basi mnachukuana kwenda kupima afya kwanza ili mkienda kwenye 5*6, 6*6 mjiachie wenyewe bila kutumia kondomu.
Mnapofika Maabara kunakua na kamchezo wanacheza hawa wapimaji wasio waadilifu na mpenzi/mchepuko/kipozeo wako, hapa usipokua makini unaenda kuungwa gridi ya taifa.
Mpenzi/mchepuko/kipozeo wako anaweza kumuandikia ki memo mpimaji akaambatanisha na noti ya TSH 10,000 au 5,000. Kimemo kinaweza kusomeka hivi "Mimi najijua nimeathirika, hivyo tumia damu yake kutoa majibu yetu sote"
Hicho ki memo anakua amekiandika muda, akifika hapo anakua anamkanyaga mtoa huduma, hivyo mtoa huduma atajiongeza tu. Kimemo kitaachwa mezani wakati mnanyanyuka kusubiri majibu.
Wengine wanawahi kutangulia maabara "kumseti" mtoa huduma, anmtoa kidogo anatumia damu ya mtu mwingine, anaipima kabisa kisha kipimo kinahifadhiwa ndani.
Ukiachana na mchezo huo mchafu wa maabara kuna wadada wanatembea na vipimo ambacho kinasoma Negative kabisa, kumbe yeye ni Positive.
Nawasilisha.
Sent using Jamii Forums mobile app
Habari za wikiendi.
Rejea kichwa cha habari hapo juu.
Kumekuwa na michezo michafu inaendelea maabara za afya huku mtaani katika suala la UKIMWI.
Ipo hivi, kuna kasumba ukipata mpenzi/mchepuko/kipozeo basi mnachukuana kwenda kupima afya kwanza ili mkienda kwenye 5*6, 6*6 mjiachie wenyewe bila kutumia kondomu.
Mnapofika Maabara kunakua na kamchezo wanacheza hawa wapimaji wasio waadilifu na mpenzi/mchepuko/kipozeo wako, hapa usipokua makini unaenda kuungwa gridi ya taifa.
Mpenzi/mchepuko/kipozeo wako anaweza kumuandikia ki memo mpimaji akaambatanisha na noti ya TSH 10,000 au 5,000. Kimemo kinaweza kusomeka hivi "Mimi najijua nimeathirika, hivyo tumia damu yake kutoa majibu yetu sote"
Hicho ki memo anakua amekiandika muda, akifika hapo anakua anamkanyaga mtoa huduma, hivyo mtoa huduma atajiongeza tu. Kimemo kitaachwa mezani wakati mnanyanyuka kusubiri majibu.
Wengine wanawahi kutangulia maabara "kumseti" mtoa huduma, anmtoa kidogo anatumia damu ya mtu mwingine, anaipima kabisa kisha kipimo kinahifadhiwa ndani.
Ukiachana na mchezo huo mchafu wa maabara kuna wadada wanatembea na vipimo ambacho kinasoma Negative kabisa, kumbe yeye ni Positive.
Nawasilisha.
Sent using Jamii Forums mobile app
Ndivyo unavyofanyaga pia?? Au Ni maandishi tuu kwa kutumia Qwerty Keyboard???📌
Mwenyewe nimeshangaa sana huyo mtu atakae kubali kumwatarisha mwenzie kisa khaki (5000) ni mtu wa aina gani?
We unatumiaga ukichepuka?Ndivyo unavyofanyaga pia?? Au Ni maandishi tuu kwa kutumia Qwerty Keyboard???📌
Sijawahi kuchepuka 💯% maishani mwangu.....We unatumiaga ukichepuka?