Valencia_UPV
JF-Expert Member
- Mar 31, 2016
- 7,682
- 9,564
Nahitaji kujua kama Tanganyika tuna Seed bank (kwa ajili ya kutunza mbegu za asili ya Tanzania) kwenye hii dunia iliyojaa GMO
Umejibu fasta sanaAlaska
nimerekibishaUmejibu fasta sana
Ipo Jimbo gani la Uchaguzi?Antantica ndiko mbegu zote zinawekwa
Tanganyika tunapambania Ilani kwanza sio?Naijua iliyoko Norway mkuu
Kitovu cha dunia hakuna joto wala chochote.Ipo Jimbo gani la Uchaguzi?
TanganyikaSwali lako linalenga hapa inchini au duniani?
Watu wa SUA waje watuambie maana kuna mwaka nilifanikiwa kuhudhuria maonyesho ya nane nane dodoma walikuwa hadi na machine ya kuhufadhia mbegu za wanyama.Tanganyika
Vitu serious hatuvipi kipaumbeleWatu wa SUA waje watuambie maana kuna mwaka nilifanikiwa kuhudhuria maonyesho ya nane nane dodoma walikuwa hadi na machine ya kuhufadhia mbegu za wanyama.
Ukitaka hata mbegu ya nyati wanayo ila kwa swali lako sina hakika.
Tanzania Official Seed Certification Institution & Agriculture Seeds Agency pale morogoro nadhani wanazo.Watu wa SUA waje watuambie maana kuna mwaka nilifanikiwa kuhudhuria maonyesho ya nane nane dodoma walikuwa hadi na machine ya kuhufadhia mbegu za wanyama.
Ukitaka hata mbegu ya nyati wanayo ila kwa swali lako sina hakika.
Ndio, ipo Arusha, inapatikana pale TPHPA.Nahitaji kujua kama Tanganyika tuna Seed bank (kwa ajili ya kutunza mbegu za asili ya Tanzania) kwenye hii dunia iliyojaa GMO
Fika world vegetable center watakupa mwongozo
. location Arusha
Mbegu NI za Mboga Tu?
Siwafahamu mkuu jama niliyem quote ndie aliweka mimi nikazama google.Mbegu NI za Mboga Tu?
World Vegetable Centre , ArushaNahitaji kujua kama Tanganyika tuna Seed bank (kwa ajili ya kutunza mbegu za asili ya Tanzania) kwenye hii dunia iliyojaa GMO
Seed bank ipo World Vegetable Centre , Arusha .Ila ni mbegu za mboga mboga tu. Nimefika Pale February mwaka huu nimekuta wana Gene bank kubwa ambayo unaweza ku request ukalipia pesa ndogo wakakubatia.Nahitaji kujua kama Tanganyika tuna Seed bank (kwa ajili ya kutunza mbegu za asili ya Tanzania) kwenye hii dunia iliyojaa GMO