Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ma-turbo ya The Picnic bar Arusha

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mfianchi, May 24, 2012.

  1. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,666
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Du nipo Arusha town viunga vya Makao Mapya hapa kuna bar maarufu sana inaitwa Picnic bar,asalalee hao wafanya kazi wake ni ma turbo ya nguvu sijawahi ona,na haya maturbo yapo mengi,yanaingia kwa zamu,najiuliza hivi yanalipwa kiasi gani yalivyo ni kama mafanya kazi kwenye benki yalivyojikarabati,du Arusha si mchezo,naona hii ni mitego waziwazi ngoja nijirudie zangu bongo.Kwa wale wenye aleji na mi turbo hapo ndipo kwake
     
  2. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,035
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...0%
    Network Failed !
     
  3. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,940
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wanawazidi wa ****** bar?
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 24,552
    Likes Received: 3,481
    Trophy Points: 280
    Nimemiss sana Arushs yangu.
     
  5. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,241
    Likes Received: 1,137
    Trophy Points: 280
    Ndicho pekee ulichokiona huko?hukuona hata magorofa mengi mapya ya kichina?au umewazoea wa pale sewa.
     
  6. mmary

    mmary JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    nawajua hao alafu wote wanava vimini. They are beatfull kwa kweli ila hiyo bar inakera ipo karibu na maskani ya machangudoa wa Mrina
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,239
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    aaaah mambo yangu hayo pale Italian House Tabata.....eeeeh Zai weeeeeee
     
  8. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ****** Bar?
     
  9. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wanalipwa kutokana na Vinywaji wanavyo hudumia na wako free kuondoka muda wowote.
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,066
    Likes Received: 498
    Trophy Points: 180
    ma.ta.ko bar ni kiboko .....hahahaha
     
  11. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,066
    Likes Received: 498
    Trophy Points: 180
    hiyo the picni bar wanachofanya huw wanachukua wadada wote wanaojiuza mjinii hapo na kuwapa kazi mchana ila usiku wapo kazini na wanajilipa wenyewe.....
     
  12. e

    ebandio Senior Member

    #12
    Jul 5, 2013
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Je kuna mtu anajua ile guest iliyopo pale gorofa ya kwanza hapo picnic ina biashara gani?
     
  13. Chocs

    Chocs JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2013
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 8,180
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mmmmh...
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,903
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 180
    Kama vipi aweke picha...
     
  15. Chocs

    Chocs JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2013
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 8,180
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kabisa....
     
  16. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2013
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280
    Ndio maana Tanzania ipo on Obamas watchlist ya humantrafficking for sexual exploitation. Tutapigwa sanctions any moment.
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2013
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,169
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ukweli hiyo Picnic Bar kama haupo makini hutakiwi kwenda, nini Makalio Bar mambo iko hap!! Kuna wahudumu yaani kama humjui ukakutana naye njiani utaanza kjjiuliza mwanamke mzuri kama huyu nitampaje??? Kumbe waiter!!

    Ukweli ni kwamba wanawake wale wamewekwa ili kuwavuta wateja waje kwa wingi, kuna siku nilifanya conclusion kuwa wale wamewekwa kama chuma ulete kwa mchawi lol
     
  18. o

    option JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2013
    Joined: Jan 15, 2013
    Messages: 1,095
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    hapana usiseme tena picnic pale ni PICK AND PAY BAR.
     
  19. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2013
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,273
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280

    Bora umemuuliza..Hata taa za barabarani hakuziona?
    Halafu mbona kimya kimya mji wa wenyewe?
     
  20. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2013
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,273
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Lol... wapi sweetlady ?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...