Atuganile Mmari
Senior Member
- Mar 14, 2018
- 158
- 254
Kupika,kulea watoto& heshima! Hivyo tu ndo vinamkamilisha mke umtakaye? Basi sawa we oa tu
Halijui kweli, mbona wapo kibao wahivyo wanavyopelekeshwa sasaHahahhah halijui hilo
Hahah!! Aisee hatari sana mkuu, hawa vijana ndio wakina nabii titto wajaoAtamwoa kisha atakuwa na wake wawili,then kila mke ataleta house girl hivyo watakua wawili,hao nao atawawowa,mpaka hapo atakuwa na wake wanne.
Zoezi litaendelea mpaka afe shubaaaamit.
Itakua kuna house girl tu kamuelewaHapo sasa sijui atakuwa anaoa kila house girl yy aseme tu kampenda basi
Si unajua ile masikini akipata anaonyesha makucha yakeHalijui kweli, mbona wapo kibao wahivyo wanavyopelekeshwa sasa
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] au wanafanya kazi pamoja kamuona anafaa, yy aseme kampenda tu sio iwe sababu ya kuoaItakua kuna house
Itakua kuna house girl tu kamuelewa
Wanabadilikaga mkuu wakishakua maza house. Mwanamke ni mwanamke tu aisee. We km umependa oa tu ILA si wote wako hivyo.. Ni kubahatisha tu...Kuna house girl hapa lazima nioe kwa sababu anajua kupika,kulea watoto,na pia ana heshima,tofauti kabisa na haya mashakurunpepe ya mjini ambayo hayafai kabisa
Hii point.Oa akiwa mke naye anakuwa hivyo hivyo kama mashakurunpepe naye atataka awe na house girl, ili naye ainue miguu juu
[emoji23][emoji23][emoji23] kwahyo jamaa analeta mapenzi kazini?[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] au wanafanya kazi pamoja kamuona anafaa, yy aseme kampenda tu sio iwe sababu ya kuoa
Teh teh teh mbona ataoa mkoa mzima anakotoka huyo house girl.....Muoe mkuu
Ndiyo siku 2 migogoro, hata yy anataka kuolewa lazima anyenyekee ili apate ataleta jeuri wakati hapo ndipo aponeapo?Si unajua ile masikini akipata anaonyesha makucha yake
Mkuu afanye vile moyo wake unapenda jamaniTeh teh teh mbona ataoa mkoa mzima anakotoka huyo house girl.....
Ila akipata kila kitu kinajulikana mama atatuletea mrejesho akiwowaNdiyo siku 2 migogoro, hata yy anataka kuolewa lazima anyenyekee ili apate ataleta jeuri wakati hapo ndipo aponeapo?
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] bila shaka[emoji23][emoji23][emoji23] kwahyo jamaa analeta mapenzi kazini?
Miaka mitatu unamtafuna beki 3 pasi mkeo kujua?Nyie acheni tu mi beki 3 wangu nimekula mwaka wa tatu sasa. Nina mwezi toka ameacha kazi mm naumwa wivu sili, silali yaan inshort sina raha, ndani ninemchukia kila mtu. Hapa ijumaa nataka nimfate kwao nikakae naye weekend nzima nikirudi kwangu stress zimeisha