MA- BOSS na MA- SEKTRETARY

MA- BOSS na MA- SEKTRETARY

FLASH HIDER

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Posts
397
Reaction score
508
Leo nilimtembelea rafiki yangu ofisini kwake hapa mjini opposite na ofisi za VODACOM. Ukweli mahusiano ya rafiki yangu na sekretary wake yamenitisha sana. Kwanza Sektretary mwenyewe amekaa kimitego mitego, kuanzia macho, mavazi hadi sauti. Sasa jinsi anvyopewa maelekezo na kuyapokea mimi nimetishIKA sana. Nimekuta wanapanga safari ya kwenda kwenye zonal meeting huko Tanga (Mkonge Hotel) wote. Namfahamu vizuri rafiki yangu. Kuwa na mdada mzuri vile kwa kipindi kirefu ni hatari sana kwake.

Wanajamii, vipi hivi hawa dada zetu, wake zetu, mashemeji zetu ambao ni masekretary wapo salama kweli. Ukichukulia boss ndo Determinant factor ya maendeleo ya sekretary wake.......
 
Tayari umeisha wa expose, kumbuka na wao wanatembelea humu jamvini! Nahisi urafiki wenu kukatika soon, we ungemwambia tu huko huko.
 
Kwan huyo rafik yako ana mke? Pengne ndo anatafuta je!
 
Unless it is a cooked story, nadhani mleta mada hakuwa makini kuwasilisha ujumbe.
 
Je boss akiwa mwanamke kisha secretary wake ni mwanamme? Kuna ofisi kadhaa nimewahi kukuta hiyo.
 
Yanakuhusu nini bwanaaaa??? ..mind your own business. ..
 
Do you, quit being such a busybody.

Kwa nini kushupalia mambo ya watu?

Mambo ya Ngoswe, muachie Ngoswe mwenyewe.
 
ngoja nibadili ID nijiite The Manager
 
wewe kwani hujui kazi ya secretary ni nini? eboo kigezo moja wapo lazima aweze kumpagawisha bosi wake
 
Kwakweli masecretary ndo watu wanaokaa na mabosi muda mwingi kuliko mke
 
Nesi hachomoi kwa Dr. wake, Secretary pia kwa bosi wake, Karani hivyo ivyo kwa hakimu na mara chache house girl kwa baba mwenye nyumba.......
 
....we ni mbeeeyaaaaa mwenye wivu, mapenzi ni siri ya wawiliiii
 
mleta mada yuko sahihi sana, ni mada inayojadilika ila mnaipotosha
 
Kaaaaaaaaaaaaaaaazi kwelikweli hapa!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Back
Top Bottom