M4c ni noma!


Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,821
Likes
767
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,821 767 280
Nimeshuhudia kupita itv news ya saa 2 wananchi wakimzomea makongoro mahanga na kuimba mafisadi ,nikajiuliza hakuna tena wafuasi wa ccm hata wa kukodi kwani hata tanga jk alipokelewa. na cuf
 
Mlingwa

Mlingwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
382
Likes
0
Points
33
Age
37
Mlingwa

Mlingwa

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
382 0 33
Nimeiona hii na mtangazaji aliiacha iende hewani bila kinyongo. Wengine wakiimba mwizi...mwiziiii.....
 
Ciphertext

Ciphertext

Senior Member
Joined
Apr 21, 2012
Messages
160
Likes
0
Points
0
Ciphertext

Ciphertext

Senior Member
Joined Apr 21, 2012
160 0 0
Nimeiona hii na mtangazaji aliiacha iende hewani bila kinyongo. Wengine wakiimba mwizi...mwiziiii.....
Kashinda mahakamani si kwa wapiga kura. Akizomewa kuna ubaya gani?
 
J

JACADUOGO2.

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2010
Messages
930
Likes
3
Points
35
J

JACADUOGO2.

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2010
930 3 35
Kazi kweli kweli!
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,826
Likes
207
Points
160
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,826 207 160
Time will come.
 
Lyceum

Lyceum

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2009
Messages
1,013
Likes
362
Points
180
Lyceum

Lyceum

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2009
1,013 362 180
Duh, ni ukweli unaosikitisha
 
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,247
Likes
408
Points
180
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,247 408 180
Jamani ili ni funzo kwetu tusikubali kuhujumiwa katika uchaguzi tuzilinde kura zetu kila tunapofanya uchguz, kwani hii idara ya mahakama imejaa maswayiba pia makada wa ccm hatutafika, hatutapata haki pale
wahenga walisema ukiona kiza kimezidi ujue kunaelekea kukucha, 4sure ukombozi unakuja 4sure m4c will put us high
peoplees powerrrrrr
 
Mkulima wa Kuku

Mkulima wa Kuku

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
1,268
Likes
95
Points
145
Mkulima wa Kuku

Mkulima wa Kuku

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
1,268 95 145
Hii inasikitisha kwa wanaotegemewa kutoa haki ndiyo wapindisha haki wakubwa kwa visingizio vya sheria...wakati unakuja mafisadi mpaka wa sheria watakosa pa kuficha sura zao...nakwambia si mbali. Mpendazoe kashindiwa mahakamani lakini wananchi wanamjua mbunge wao. Jipe moyo Mpendazoe wakati wa haki kusimama umekaribia sana.
 
sammosses

sammosses

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,341
Likes
363
Points
180
sammosses

sammosses

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,341 363 180
kama refari ni wewe,mshika kibendera ni wewe,mshangiliaji ni wewe na mchezaji ni wewe unategemea nini.Ili play ground iwe fair lazima tuwe na katiba iliyowekwa na wananchi bila matakwa ya serikali husika ndo maana M4C lazima tuisupport ili kuleta mabadiliko ya kweli
 
O

Original

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2012
Messages
326
Likes
2
Points
0
O

Original

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2012
326 2 0
Makongoro ni MWIZI wala si utani. Anajijua kwamba ni mwizi na analikubali hilo.
 
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,701
Likes
1,217
Points
280
Age
28
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,701 1,217 280
Makongoro kwa hali ilivyo ni mbunge wa CCM na familia yake kwani ukiona watu wanamzomea ujue sio chaguo lao mfano ungine ni Kafumu wa Igunga kwani nae kila akikanyaga Igunga Kizomeo kwa kwanda mbele.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,426
Likes
5,842
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,426 5,842 280
Namuonea huruma sana Makongoro heri aachane na siasa!!aibu sana amebebwa live bila chenga!!wakate rufaa angalau itacheleweshwa ila angalau kuliko kuhalalisha mwizi
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,498
Likes
2,648
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,498 2,648 280
Baada ya hukumu ya Jana iliyo waacha wananchi wengi kwenye majonzi ilishangaza pale wananchi walivyoanza kumzomea aliyetangazwa kuwa ni mshindi ndugu Mahanga fisadi! Fisadi! Mwizi! Mwizi Huku akiwa anakimbilia kwenye gari akatokomea kwa mwendo wa ajabu. Mimi nilikuwa nafikiri madikteta wanakuwa Marais tu Kumbe hata wabunge? Sijui huko bungeni anawakilisha watu gani
 
T

TEMILUGODA

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,367
Likes
3
Points
135
Age
45
T

TEMILUGODA

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,367 3 135
Hii inasikitisha kwa wanaotegemewa kutoa haki ndiyo wapindisha haki wakubwa kwa visingizio vya sheria...wakati unakuja mafisadi mpaka wa sheria watakosa pa kuficha sura zao...nakwambia si mbali. Mpendazoe kashindiwa mahakamani lakini wananchi wanamjua mbunge wao. Jipe moyo Mpendazoe wakati wa haki kusimama umekaribia sana.
Lema ana msemo huu[sikiliza! Wao wana pesa sisi tuna Mungu,msihofu,tutatumia mahakama ya Mungu,piga kura,linda kura na ngojea ushindi].TUSIHOFU NGUVU YA PESA BALI KATIKA KWELI YA MUNGU.
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,491
Likes
2,553
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,491 2,553 280
Baadhi ya majaji ni makada wa CCM na wanaendeshwa na CCM au wanaganga njaa tu hao! Bila kupindisha sheria na kutoa hukumu uchwara kale kaghorofa anakojenga pale mikocheni, regent estate Mgombani street kasingemalizika! Kujenga nyumba mikocheni na kama ana mpango kuishi mikocheni basi huko ni kuhama Segerea.
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Baada ya hukumu ya Jana iliyo waacha wananchi wengi kwenye majonzi ilishangaza pale wananchi walivyoanza kumzomea aliyetangazwa kuwa ni mshindi ndugu Mahanga fisadi! Fisadi! Mwizi! Mwizi Huku akiwa anakimbilia kwenye gari akatokomea kwa mwendo wa ajabu. Mimi nilikuwa nafikiri madikteta wanakuwa Marais tu Kumbe hata wabunge? Sijui huko bungeni anawakilisha watu gani
Nimesoma hiyo taarifa kwenye gazeti la mwananchi la leo.Ama kweli watanzania wameamka
 
T

Teroburu

Member
Joined
Aug 6, 2009
Messages
41
Likes
0
Points
0
T

Teroburu

Member
Joined Aug 6, 2009
41 0 0
Nimesoma hiyo taarifa kwenye gazeti la mwananchi la leo.Ama kweli watanzania wameamka
WANANCHI WATAAMKA KAMA WATASOMA, WATAJISOMEA, NA KUTAFUTA TAARIFA WENYEWE BILA KUTEGEMEA MAGAZETI YA KISHABIKI.

MIMI NIMEJIFUNZA KITU KIMOJA KUHUSU WATANZANIA. WENGI WETU NI WAVIVU WA KUSOMA NA KUJISOMEA.

Tunapenda majibu rahisi na mepesi kutoka majikwa ya kisiasa.

Sisi WATANZANIA ni wepesi kulaumu wengine na sisi wenyewe hatutaki kutambua mapungufu yetu. Sisi ni wepesi kuwaamini tunaowashabikia na kuwapenda. TUTAJUTA HAPO BAADAYE KWA UVIVU WETU WA KUSOMA, UVIVU WETU WA KUTOJISOMEA, UVIVU WETU WA KUTOJITAFUTIA TAARIFA.

Nina maswali kadhaa kwa wanaojiita GREAT THINKERS WA JAMII FORUMS:

  1. Nani amesoma sheria ya uchaguzi ambayo imeandikwa kwa lugha ya Kiswahili kabla ya kulaumu?
  2. Je wananchi wangapi walisoma HUKUMU kabla ya kulaumu?
  3. Nani amesoma vifungu has cha 108 cha sheria hii kuhusu wajibu wa anayefungua kesi za uchaguzi?
  4. Magezeti gani yaliandika mwenendo wa kesi neon kwa neon badala ya vichwa vya HABARI VYA KISHABIKI?
  5. Je wananchi wangapi walisoma ushahidi wa pande zote mbili zilizotolewa mahakamani?

Bila kuacha uvivu wa kufikiri na UVIVU WA KUSOMA NAKALA HALISI ZA HUKUMU demokrasia haitajengeka hapa Tanzania. Bila kuacha uvivu wa kujisomea na kusoma TUTAJADILI KATIBA KISHABIKI.
 
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
7,247
Likes
5,304
Points
280
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
7,247 5,304 280
Nimesoma hiyo taarifa kwenye gazeti la mwananchi la leo.Ama kweli watanzania wameamka
Huo ndio mwendo wa watanzania walio wengi na hii haitakoma mpaka tuhakikishe kimeeleweka.
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,049