M/Watanganyika kwa Kiingereza

M/Watanganyika kwa Kiingereza

tanganyika.jpg
safi sana mkuu inapendeza sanaaaa,hii ndiyo tunaoitaka Jamhuli ya Tanganyika
 
Ndo hayo kwa hayo.

We ulichokiona ni hio singular na plural tu?

Haya basi, Iraqi, muirak mmoja, Iraqis, wairak wengi.

Zanzibari, mzanzibar mmoja, Zanzibaris, wazanzibar wengi.

Kwa ufupi hakuna Zanzibarian wala Zanzibarians.

ndo hayo kwa hayo? kweli? uliniambia raia wa iraq anaitwa iraqis very sorry umegundua sio.na unapoongelea swala la umoja na wingi unatakiwa uweke utofauti.labda unadhani kama ndo hayo kwa hayo ungeweza kusema an iraqis is eating? ungesahihishwa acha ubishi basi rudi kwenye ukweli then tafuta mwalimu mwingine.unadhani mpoland unaweza kumuita a polish? yeye anaitwa a pole ila collectively all people of poland ndo polish.mrwanda anaweza kuitwa rwandan or rwandese tusikariri

http://geography-site.co.uk/pages/countries/demonyms.html.

ukimaliza lala
 
acha uongo bwana.kuna tofauti kati ya zanzibaris na zanzibarian.zanzibaris ni watu wa zanzibar na zanzibarian ni mzanzibar.take this mpoland anaitwa a POLI ila watu wa poland wanaitwa polish two different things
Sasa hapo juu uliandika nini,maana naona unajijibu mwenywe,hujulikani kama shelisheli au boga

We sijui umeona wapi imeandikwa Zanzibarian,au ndio wale wa Div 5 - 9

Kwa ufupi mie naishi huku na ninachokuambia ndio ninachokijua na ndio sahihi.
Sasa unilzaimishe kuwa mie ni Zanzibarian sikuelewi,na ninawasiwasi shuleni ulikuwa unaangalizia.
Tena ndio wale wanaangalizia mpaka jina,badala ya kuandika lako unaandika jina la chabo.

Kubali kupewa shule maana hapa hulipi,mzee wa ku Google
au ndio unakariri (an)kila kitu,umekuwa Braza Key wa FUTUHI,maana yeye enakupa MWANZANIAN,

Kwa ufupi hakuna neno Zanzibarians wala Zanzibarian kama unavyobishia,kuna Zanzibaris na Zanzibari.
Nyie ndio mnatia aibu Taifa,maana mnasoma kwa kumaliza mtihani na sio kuelewa,na ndio maana mnafanya vijana wenzenu wakose ajira kwa kuulizwa uzoefu wa miaka mitano,maana wanajua kama nyie mpo wengi sana mitaani wazee wa kumeza Pepa.
 
Mzanzibari anaitwa Zanzibaris na sio Zanzibarian
Kwahiyo Mtanganyika ataitwa Tanganyikas

hivi kiungwaji hapa umeandika nini? mzanzibar anaitwaje? au mimi sijui kusoma? then unataka mtanganyika aitweje? duuh jamaa wewe unayaelewa haya mambo.ntakutafuta unipe somo aisee nipo mitaa ya mahonda kwanza napalilia minazi nikirudi ntakupitia uniambie vizuri habari za tanganyikas
 
Kwa maelezo ya warioba jana ni kwamba hakutakuwa na mtanganyika wala mzanzibari bali watanzania pekee, sababu uraia utakuwa ni wa nchi moja.

Zanzibar kuna Wazanzibari hakuna Watanzania, Watanganyika ndio Watanzania.
 
Sasa hapo juu uliandika nini,maana naona unajijibu mwenywe,hujulikani kama shelisheli au boga

We sijui umeona wapi imeandikwa Zanzibarian,au ndio wale wa Div 5 - 9

Kwa ufupi mie naishi huku na ninachokuambia ndio ninachokijua na ndio sahihi.
Sasa unilzaimishe kuwa mie ni Zanzibarian sikuelewi,na ninawasiwasi shuleni ulikuwa unaangalizia.
Tena ndio wale wanaangalizia mpaka jina,badala ya kuandika lako unaandika jina la chabo.

Kubali kupewa shule maana hapa hulipi,mzee wa ku Google
au ndio unakariri (an)kila kitu,umekuwa Braza Key wa FUTUHI,maana yeye enakupa MWANZANIAN,

Kwa ufupi hakuna neno Zanzibarians wala Zanzibarian kama unavyobishia,kuna Zanzibaris na Zanzibari.
Nyie ndio mnatia aibu Taifa,maana mnasoma kwa kumaliza mtihani na sio kuelewa,na ndio maana mnafanya vijana wenzenu wakose ajira kwa kuulizwa uzoefu wa miaka mitano,maana wanajua kama nyie mpo wengi sana mitaani wazee wa kumeza Pepa.

mwanzo sikuona habari za zanzibari lakini kaka kiungo.ulisema mzanzibar anaitwa zanzibaris hapo ndo nilipoona janga ndugu yangu.kinachokufanya uamini kuwa mzanzibar hawezi kuitwa zanzibarian ni kwa kuwa anaitwa zanzibari? mnyarwanda anaweza kuitwa rwandese ama rwandan both of them are correct and accepted.

BTW hii ni elimu sio ilmu kaka hiliki
 
acha uongo bwana.kuna tofauti kati ya zanzibaris na zanzibarian.zanzibaris ni watu wa zanzibar na zanzibarian ni mzanzibar.take this mpoland anaitwa a POLI ila watu wa poland wanaitwa polish two different things

Kweli wewe jiwe,angalia ulichoandika hapo juu na unachosema
 
Kweli wewe jiwe,angalia ulichoandika hapo juu na unachosema

kipi kilichobadilika mr tanganyikas? nimekuuliza aliyeandika mzanzibar ni zanzibaris sio wewe? na anaewaita watanganyika tanganyikas sio wewe?

nilichokiandika hapo juu kinaonekana ongea kionekane basi
 
Wadau ; Naiona Tangayika inakuja kwa kasi. Sasa najiuliza mtanganyika au Watanganyika wataitwaje kwa kiingereza? Tumezoea Tanzanian/s

Ahh kabisa, tena kabla ya 2015, tutajiita hivyo hivyo Tanganyika kaka...
 
Tanganyika siijui mimi ni mtanzania nyie endeleeni na mikelele yenu mimi namsikia kikwete na jaji warioba halafu naangalia wapi patamu bila shaka kwa jk tu maana mimi ni mtanzania si mtanganyika.
 
Back
Top Bottom