M-PESA waihujumu CHADEMA? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M-PESA waihujumu CHADEMA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bangoo, Mar 23, 2012.

  1. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,594
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ktk hali ya kushangaza ukituma m pesa kwa CHADEMA inakataa kulikoni?.
     
  2. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 877
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    jaribu tena mkuu,labda ni network...
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,666
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Na mimi nimehisi ni hujuma. Kama ni hujuma dawa ni kuwapiga chini maana mitandao ni mingi ati.
    Shwaaaaaaaaaaaa
     
  4. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,594
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ukituma wanakwambia m/pesa hawawezi kutuma pesa kwa chadema arusha
     
  5. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,594
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kama wanatumiwa na magamba 2 hame fasta
     
  6. Dickson Mpemba

    Dickson Mpemba JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    ahaaaaaa duh wachagga na pesa!!! anzisheni na kampuni yenu ya simu sasa muiite CHADOTEL
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 10,179
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    watu wengi wanatuma; vumilia. kaa kwenye foleni.
     
  8. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 422
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Kwani uhusiano wa Vodacom na CCM ni siri!? Hope kwa chama makini kama Chadema wanalitambua hilo na nafikiri PLAN B ita take over!
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,080
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Huna pesa kwa nini ulalamike wewe?
     
  10. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,539
    Likes Received: 830
    Trophy Points: 280
    Kuweni wavumilivu!!Hili ni zoezi endelevu,hata kesho ni poa tu!!M4C
     
  11. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 422
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Wakuu kwa wale wanaofuatilia chadema naura spring hotel watujuze process ya kukichangia chadema kwa mpesa unatuma kwa namba ipi!?
     
  12. d

    dada jane JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ritz kasema anauwezo wa kuvuruga kwa kushirikiana na vijana wake wa it huenda ndio yeye. Lkn haisaidii.
     
  13. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,372
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Nadhani watu wengi wanatuma pesa, mtandao umelemewa. Vuta subira
     
  14. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,372
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Nataka kutuma kwa kutumia Western Union nimtumie nani?
     
  15. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,106
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 0
    Kwani angekuwa hana pesa angelalamika pesa kutotumwa? Watu wengine huwa mnawataka watu maneno waseme mnachokistahili kuambiwa halafu mdai kuwa mmetukanwa.
     
  16. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 422
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    FICHA UPUMBAVU WAKO HAPA :hand: HIVI SWALA LA UKABILA KWA STAILI HII MNATAKA YA MAJIRANI ZETU YATUFIKE AU!? DO YOU HAVE SUPPORTING, PURSUASIVE AND CREDIBLE EVIDENCE TO SUPPORT YOUR ALLEGATION ZA UKABILA KWA CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO (CHADEMA)
     
  17. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 2,050
    Likes Received: 632
    Trophy Points: 280
    Kuna mitandao mingi ya kutumia !
     
  18. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 10,642
    Likes Received: 2,876
    Trophy Points: 280
    Ukijaribu mara nne itakatata mara nne network ikirudi
     
  19. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,594
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Eti sehemu nyingi wamekata umeme, da ccm kwa kweli ni janga.
     
  20. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    hiyo ndo kazi ni kwako ya vodacoma
     
Loading...