M-PESA & Tigo-PESA Integration

M-PESA & Tigo-PESA Integration

Halafu mkiibiwa idea mnalalamika wakat wenyewe mmeanza kutangaza kitu wakat hakijawa developed
 
App nimeshatengeza.

Nataka nitengeneze module ya kupokea notification za malipo kutoka kwa kila operator, hapa inabidi niwe na details za API + data(XML/JSON) zinazotumwa na operators ili niweze kukamilisha mchezo mzima.

Nimesikia operators wengi wanatumia PUSH mode,ambayo app yangu inatakiwa iwe na callback ya kupokea posted data kutoka kwa operator. Operator anapush xml data, then app yangu inapokea na ku-parse, etc

Nilikuwa nataka kupata experience kutoka kwa wadau walikwishatumia au fanya hii integration.
Kwak kweli sijui kama kuna watu wamefanya hii intergration ya hii mitandao labda wale jovago nafikiri. Nimejaribu kutafuta ecommerce website yenye kutumia huu mfumo lakini sijapata kitu
 
Halafu mkiibiwa idea mnalalamika wakat wenyewe mmeanza kutangaza kitu wakat hakijawa developed
Hamna idea yeyote iliyokuwa disclosed hapa.

Kwenye ulimwengu wa IT hakuna siri kiasi hicho. Ukiwa msiri sana hutopata nafasi ya kujifunza kutoka kwa wengine.
 
Wadau tuna app ambayo mtu anaweza kununua kitu kisha kufanya malipo kwa M-PESA au Tigo-PESA.

Tunataka "Web Application Server" yetu iwe na uwezo wa kupokea notification zenye details za malipo (M-PESA & Tigo-PESA) kutoka kw Mobile Money Service Provider (e.g. Tigo,Voda, etc) pindi mteja wetu anapofanya malipo kupitia(USSD service ya) simu yake.

Naomba kufahamu
1. Gharama
2. Procedures kulingana na operator
3. Requirements kulingana na operator

za kufanya integration ya kupokea notification za malipo kutoka kwa mobile operator kwenda kwenye (3rd party) web app server.

Shukrani

https://www.tigo.co.tz/tigo-pesa-for-developers
 
Hapa tunauliza (technical) details za jinsi hii integration inavyofanyika. Tukishapata hizi details zitasaidia sisi kukamilisha development ya software yetu kabla ya kwenda kwa hao mobile operators.

Ukienda kwa mobile operator inakuwa ni hatua ya mwisho tuu. Uko hapo kijana?
Binafsi sijakuelewa unachohitaji.
 
Back
Top Bottom