Lusinde:Hakuna mtoto anazaliwa akiwa haramu

tpmazembe

JF-Expert Member
Jan 5, 2012
2,470
1,225
Mbunge Lusinde kasema ni makosa kumuita mtoto aliyezaliwa haramu,bali kitendo wazazi wake walichofanya ndicho chaweza kuitwa haramu maana mtoto yule hakuandika barua ili azaliwe.Hivyo kumuita haramu ni kumbagua na ni makosa ya unyanyasaji kama makosa mengine.


Wadau naleta mada mezani tuijadili kama kuna ukweli au lah?
 

Rohongumu

JF-Expert Member
Aug 7, 2013
433
195
IQ zetu ninamashaka nazo mtoto haramu ni yupi au tunamfundisha Mungu kazi PAC wameleta ripoti ya ufisadi Uharamu wao unatokea wapi Jaji Askofu Hakimu Waziri kula hela za Umma bila kazi huu ndo uharamu mkubwa kuliko wote bora kuzini na mwanamke na azaliwe mtoto.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom