Lupita Nyong'o ameanza kuunyemelea usagaji..


Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
18,411
Points
2,000
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
18,411 2,000
Dada yetu ambaye ni role model wa mabinti wengi sana Africa ameanza kutoa boko!

Usiku wa juzi, Lupita ameonekana kushikana shikana kimahaba na msagaji maarufu wa Marekani, Jannele Monae huko kwenye event ya Met Gala.

Huyo Jannele ni msanii wa muziki na muigizaji wa filamu. Umaarufu wake unatokana na kuwahi kujitangaza kuwa ni msagaji na kuweka wazi mahusiano yake na Tessa Thompson (wadau wenzangu wa movies mtakuwa mnamjua huyu mrembo).

Inawezekana wakawa wanatoka kimapenzi au wameamua kutafuta kiki au labda Janelle anamrusha roho ex wake (Tessa) waliomwagana hivi karibuni... Sijui.. But haya mambo haya yaanzaga hivi hivi.

Kama ni kweli Lupita ameanza kuiga tamaduni za Magharibi, Wakenya mtaambia nini watu?
Hapo sasa ndio ataheshimika na kukubalika zaidi na wazungu.
 
Mkwawe

Mkwawe

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2016
Messages
1,530
Points
2,000
Mkwawe

Mkwawe

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2016
1,530 2,000
Alitisha sana mule. Alitumia jina la Bianca kama sikosei.

Sasa hivi yumo tena kwenye Avengers:endgame ya mwaka huu!
Kwahiyo MBJ alikuwa anafekiwa mafeelings na msagaji?
Yule dada uzuri wote ule ni msagaji! Daah nimeumia

Daah Kristu aje upesi tu
 
Mazigazi

Mazigazi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
5,398
Points
2,000
Mazigazi

Mazigazi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
5,398 2,000
Dada yetu ambaye ni role model wa mabinti wengi sana Africa ameanza kutoa boko!

Usiku wa juzi, Lupita ameonekana kushikana shikana kimahaba na msagaji maarufu wa Marekani, Jannele Monae huko kwenye event ya Met Gala.

Huyo Jannele ni msanii wa muziki na muigizaji wa filamu. Umaarufu wake unatokana na kuwahi kujitangaza kuwa ni msagaji na kuweka wazi mahusiano yake na Tessa Thompson (wadau wenzangu wa movies mtakuwa mnamjua huyu mrembo).

Inawezekana wakawa wanatoka kimapenzi au wameamua kutafuta kiki au labda Janelle anamrusha roho ex wake (Tessa) waliomwagana hivi karibuni... Sijui.. But haya mambo haya yaanzaga hivi hivi.

Kama ni kweli Lupita ameanza kuiga tamaduni za Magharibi, Wakenya mtaambia nini watu?
Hapo Kenya tu wanaume wanaoa kwa ndoa za kiserikali na wana established and legalize LGBTQ community so usiwashangae

Hao ni nyang'au since then
 
Eyce

Eyce

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2016
Messages
1,328
Points
2,000
Eyce

Eyce

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2016
1,328 2,000
Kwanza mm naenjoy sana ma man , yani kitu kama cha 3 sum ,, ohoooo ,,, mtu una mkongoti bado unataka wa mwenzako si bora ujisokomezee wako hahahahahahhaha ... Gademitiiiii
Truth is wanawake wanawachukia lesbians ila wanawapenda gays. Wanaume wanawakubali lesbians na kuchukia gays. What a balanced paradox
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
34,585
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
34,585 2,000
Mmh mimi naona nipo kinyume chake
Truth is wanawake wanawachukia lesbians ila wanawapenda gays. Wanaume wanawakubali lesbians na kuchukia gays. What a balanced paradox
 

Forum statistics

Threads 1,294,203
Members 497,843
Posts 31,168,166
Top