G
guest-1790917349
Guest
Si wanatoa,unafikiri utamlazimisha kuzaaHaka katoto wangekapiga mimba ingekuwa poa sana.
Si wanatoa,unafikiri utamlazimisha kuzaaHaka katoto wangekapiga mimba ingekuwa poa sana.
Christine ulikuwa wapi au Jukwaa la Siasa umehama kabisaSi wanatoa,unafikiri utamlazimisha kuzaa
Yaani mie nikimwona msichana mwenye komwe huwa nachanganyikiwa kabisa......wengine ndio ugonjwa wetu mkuu.lulu ana ukali gani zaidi ya kuwa katoto kadogo ila kana mkosi
komwe alilonalo haitaji muamvuli wakati huu wa mvua
Mkuu uko siriasi[emoji33]Nyie mnasema nn lulu alikua kisu wakat anatoka na marehem kanumba bana
Mtt alikua ukimwangalia tu hv
Udenda unakutoka
Now amechuja hata nkipishana nae swez kugeuza shingo