Lukuvi, ahadi ya maji Ismani mwisho lini?

Lukuvi, ahadi ya maji Ismani mwisho lini?

mandili

Senior Member
Joined
Mar 16, 2013
Posts
141
Reaction score
15
Wana jf,
huyu ndugu aliahidi kutatua tatizo la maji katika kampeni ya mwaka 2005, miaka mitano ikapita bila mafanikio, akaomba tena ridhaa mwaka 2010 hapo alisaidiwa na JK ambae alidai suala hilo atalibeba yeye raisi kama atapewa ridhaa ya kuongoza tena, lakini mpaka sasa tatizo lipo palepale isipokuwa marachache hutoka kama kuna ziara ya viongozi wa mkoani au taifan.

kiukweli umekuwa wimbo na kutugeuza wana wa Ismani wendawazimu kwa kuwarubuni kwa pilau, na viremba kutokana na kukosa ufaham na umaskin.

Ebu tuahidi tena basi lini utatutekelezea ahadi mliyo ahidi na bosi wako.
 
mlipokuwa mnakunywa ULANZI wake mlitegemea nini ? Mmevuna mlichopanda , tangu lini ccm waliaminika ?
 
Wana jf,
huyu ndugu aliahidi kutatua tatizo la maji katika kampeni ya mwaka 2005, miaka mitano ikapita bila mafanikio, akaomba tena ridhaa mwaka 2010 hapo alisaidiwa na JK ambae alidai suala hilo atalibeba yeye raisi kama atapewa ridhaa ya kuongoza tena, lakini mpaka sasa tatizo lipo palepale isipokuwa marachache hutoka kama kuna ziara ya viongozi wa mkoani au taifan.

kiukweli umekuwa wimbo na kutugeuza wana wa Ismani wendawazimu kwa kuwarubuni kwa pilau, na viremba kutokana na kukosa ufaham na umaskin.

Ebu tuahidi tena basi lini utatutekelezea ahadi mliyo ahidi na bosi wako.

chiku ABWAO AU OLE SOSOPI WATAMNG'OA KWA URAHISI SANA 2015 .
 
Kwa sasa usipige kelele msubiri kwenye box la kura
 
Elim ya uraia inahitjika sana japo anatumia kila mbinu kuikwamishe isifike, hatasakata la kuuawa mwangosi ile ziara ilikua inaelekea Ismani lakin baada ya tukio lile ilisitishwa hadi leo. Pia maafisa tarafa na kata polisi wa vituo ni agents wake anawatumia kwa kudhibiti wapinzani wake wa chama na nje ya chama.
 
Niliwahi kulitembelea hilo jimbo katika shughuli zangu za Sekta ya Wanyamapori,Hakuna Jimbo la Iringa lenye watu masikini kama Isimani,lakini ajabu watu/wakazi wake wamezubaa sana,Maji ni shida sana na kifupi watu wa uko hawanywi Maji ila matope.

Wanwachota Maji ya makorongoni ambapo ngedere na ng'ombe hujisevia pia,Wana njaa kila mwaka,na Lukuvi anatumia njia hiyo kuwaletea Mahindi ya msaada wenyewe wanaita "Mbochelooo"(Sijui maanake nini),Lukuvi anawatumia sana makatibu Tarafa kudidimiza siasa za wapinzani wake...alikuwepo katibu Tarafa Isiman anaitwa Mzee Makendi sijui kama yupo mpaka Leo,Kapo kajamaa kako Tarafa ya pawaga na Idodi...hawa wote wanaharibu Ismani

Niliwahi kuuliza hivi hii Ismani haina vijana wasomi??Huko Udsm,Udom,Mzumbe,SAUT n.k hamkutani na
vijana wasomi wenye uwezo Wa kuwasemea watu Wa huko Isimani??Hat a kama ni Wa CCM lkn iwe aina ya Fikunjombe??Aibu sana kwa mtu kama
Lukuvi
 
Niliwahi kulitembelea hilo jimbo katika shughuli zangu za Sekta ya Wanyamapori,Hakuna Jimbo la Iringa lenye watu masikini kama Isimani,lakini ajabu watu/wakazi wake wamezubaa sana,Maji ni shida sana na kifupi watu wa uko hawanywi Maji ila matope.

Wanwachota Maji ya makorongoni ambapo ngedere na ng'ombe hujisevia pia,Wana njaa kila mwaka,na Lukuvi anatumia njia hiyo kuwaletea Mahindi ya msaada wenyewe wanaita "Mbochelooo"(Sijui maanake nini),Lukuvi anawatumia sana makatibu Tarafa kudidimiza siasa za wapinzani wake...alikuwepo katibu Tarafa Isiman anaitwa Mzee Makendi sijui kama yupo mpaka Leo,Kapo kajamaa kako Tarafa ya pawaga na Idodi...hawa wote wanaharibu Ismani

Niliwahi kuuliza hivi hii Ismani haina vijana wasomi??Huko Udsm,Udom,Mzumbe,SAUT n.k hamkutani na
vijana wasomi wenye uwezo Wa kuwasemea watu Wa huko Isimani??Hat a kama ni Wa CCM lkn iwe aina ya Fikunjombe??Aibu sana kwa mtu kama
Lukuvi

wapo kaka hadi waliosoma nje kama wanaismani tunataka mabadiliko....
 
Kwa kweli tatizo la maji ni kubwa sana katika taarafa ya ismani hasa vijiji vya chamdindi Ikengeza Mawindi etc. Wananchi wanadanganywa kwa kuwekewa /kuchimbiwa visima vifupi ambavyo maji ni ya chumvi hata Kunguru wanayatema. Aliahidi ifikapo mwezi wa january 2014 wananchi wa vijiji nilivyovitaja hapo juu wajiandae kwa nguvu kazi ya kuchimba mitaro ya mabomba ya maji. chakushangaza hadi leo kaingia mitini hajarudi tena. Jambo la muhimu ni wananchi kutumia vizuri sanduku la kura kuanzia kura ya maoni majimboni kumtafuta mwakilishi wa chama hadi uchaguzi mkuu. Hii itawafanya wanaogombea waseme ukweli siyo kisingizio cha BRN kwa kila kitu
 
mchagueni tena 2015. haina shida atawaahidi tena maana ahadi ni deni.

Wana jf,
huyu ndugu aliahidi kutatua tatizo la maji katika kampeni ya mwaka 2005, miaka mitano ikapita bila mafanikio, akaomba tena ridhaa mwaka 2010 hapo alisaidiwa na JK ambae alidai suala hilo atalibeba yeye raisi kama atapewa ridhaa ya kuongoza tena, lakini mpaka sasa tatizo lipo palepale isipokuwa marachache hutoka kama kuna ziara ya viongozi wa mkoani au taifan.

kiukweli umekuwa wimbo na kutugeuza wana wa Ismani wendawazimu kwa kuwarubuni kwa pilau, na viremba kutokana na kukosa ufaham na umaskin.

Ebu tuahidi tena basi lini utatutekelezea ahadi mliyo ahidi na bosi wako.
 
Haina mwisho,ila mkitaka maji mtafutieni mwisho Lukuvi wa kuliongoza hilo jimbo na mvae uzalendo wa kuitoa CCM hapo isimani, kwa nini msiwe na ushujaa kama marehemu Mwamwindi? yule jamaa historia yake safi sana hakukubali kuchezewa na magamba enzi hizo.
 
Mwenzenu anachambia maji ya Kilimanjaro nyie hata maji ya kunawia uso hamna! Ndo mkome!
 
Back
Top Bottom