Luku mlimani city kuanzia elfu kumi

Luku mlimani city kuanzia elfu kumi

sikiolakufa

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Posts
411
Reaction score
55
Wakuu mbona kila nikienda mlimani city kununua umeme nikiwa na shilingi zangu elf nne wananiambia wanauza kuanzia elf 10 hii ni sawa? Kwa nini tanesco inatubagua sisi wananchi wa kipato cha chini? Au hayo ni majivuno ya hao wauzaji wa luku hapo kuna dada mmoja anaitwa hapiness mrema yeye hana matatizo ila yule mwingine mweusi sijui mhaya....kaaazi kweli kweli
 
Anajua hutapata unit. Hiyo elfu nne ni makato tu. Sasa akichukua atakupa nini?
 
hahaha,hata vocha za jiti tatu hakuna pale.hakuna utalii,wanalipa kodi banaa.njoo huku kwetu,luku ya buku kwa raha zako
 
Nini mlimani city? Nilipokuwa Arusha wananchi walitangaziwa kabisa kuwa hakuna LUKU chini ya 10,000
 
Wakuu mbona kila nikienda mlimani city kununua umeme nikiwa na shilingi zangu elf nne wananiambia wanauza kuanzia elf 10 hii ni sawa? Kwa nini tanesco inatubagua sisi wananchi wa kipato cha chini? Au hayo ni majivuno ya hao wauzaji wa luku hapo kuna dada mmoja anaitwa hapiness mrema yeye hana matatizo ila yule mwingine mweusi sijui mhaya....kaaazi kweli kweli

Umeme wa buku 4 utapata units ngapi?

By the way, umejuaje majina ya wauza LUKU?

Halafu, kama unazo buku nne unaenda Mlimani City kutafuta nini? Kwa nini usiende Mwananyamala Komakoma kununua LUKU? Maana ndiyo "size yako"!
 
jamani acheni kumuonea..hiyo buku nne sio hela ndogo, basi wangeweka mabango kabisa kutuambia ni watu wa aina gani wanatakiwa kuingia pale, mambo yanayohusiana na basic needs and other social services bei inatakiwa iwe sawa kwa wote! tatizo ukweli tunaukimbia na kuona ni kawaida
 
Wakuu mbona kila nikienda mlimani city kununua umeme nikiwa na shilingi zangu elf nne wananiambia wanauza kuanzia elf 10 hii ni sawa? Kwa nini tanesco inatubagua sisi wananchi wa kipato cha chini? Au hayo ni majivuno ya hao wauzaji wa luku hapo kuna dada mmoja anaitwa hapiness mrema yeye hana matatizo ila yule mwingine mweusi sijui mhaya....kaaazi kweli kweli

Da, asante kwa kunijuza maana nipo njian naelekea huko m/city na Tsh.2000/- zangu.
 
sasa asiambiwe?anaenda kuongeza foleni tu!shoprite hapaingiliki siku hizi manake foleni imejaa kila mtalii kabeba mkate au chocolate moja.samahani kama nimekukwaza,ila sinza na mwanayamala hakuna soo.mi mwisho wa mwezi ndo natia jeuri mlimani city!
<p>
jamani acheni kumuonea..hiyo buku nne sio hela ndogo, basi wangeweka mabango kabisa kutuambia ni watu wa aina gani wanatakiwa kuingia pale, mambo yanayohusiana na basic needs and other social services bei inatakiwa iwe sawa kwa wote! tatizo ukweli tunaukimbia na kuona ni kawaida
</p>
<p>&nbsp;</p>
 
Wakuu mbona kila nikienda mlimani city kununua umeme nikiwa na shilingi zangu elf nne wananiambia wanauza kuanzia elf 10 hii ni sawa? Kwa nini tanesco inatubagua sisi wananchi wa kipato cha chini? Au hayo ni majivuno ya hao wauzaji wa luku hapo kuna dada mmoja anaitwa hapiness mrema yeye hana matatizo ila yule mwingine mweusi sijui mhaya....kaaazi kweli kweli
Nyinyi ndio mtaimaliza nchi hii na ukabila.Acha ufinyu wa mawazo.Pata uhakika kwanza ndipo uje na shutuma za kikabila kama hizo manake umeshaanza na sijui......,ina maana huna uhakika wewe.
 
Wakuu asanteni kwa maoni yenu, mimi ni mkazi wa sinza nilinunua nyumba mwaka 2000 kwa hiyo mimi ni mkazi wa sinza A kitalu number 238 karibu kabisa na Mlimani city....kulingana na kipato changu umeme wa elf nne huwa napata unit 16 ambazo huwa zinakaa siku mbili tatu maana natumia taa radio na tv tu....sasa huyo anayeniambia niende mwananyamala nikafanye nini wakati mimi ni mkazi halali wa sinza.....kwa nini tanesco waweke kiwango cha chini cha kununua umeme sh 2000 wakati wakijua hayo ni makato? na huyo anayeuliza mimi nilijuaje majina ya wauzaji hivi hajui kusoma kila ukinunua umeme jina la mtu aliyekuuzia linakuwa chini pale ya karatasi ile....au ananunua umeme kwa Mpesa nini? mimi nilileta hii hoja kwa makusudi maana watu wengi wananyanyaswa na wahudumu wasio na maadili ya kazi....mnajifanya mna uchungu na nchi hii kumbe mnaangalia mambo ya siasa tu wala hamuangalii mwananchi wa kawaida anavyo nyanyasika kwenye nchi yake.......mnakuwa kama EL...bwana
 
Mimi nakaushauri ujiunge na hizi huduma za M-pesa, Zap na siku hizi Tigo pesa, hata elfu mbili unanunua, hupotezi muda wala hukereki
 
jamani kuhusu luku hapo mlimani city wamemwonea tu kwa kumwambia hawauzi chini ya 10000, Tanesco hawana makosa yoyote maana wao hawajaset kiwango cha chini,kiwango cha chini kinakuwa determined na makato ambayo yanaendana na hiyo huduma e.g tax,service charge n.k,so muuzaji usika ndio anaamua aanze kuuza kuanzia kiasi gani, ni sawa na mtu anavyoamua kuuza vocha za sh. 5000 tu na kwenda juu. alafu wewe kwani sinza nzima lazima ununue lmimani city tu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom