LUKU imeanza kusumbua tena kama kawaida yake

LUKU imeanza kusumbua tena kama kawaida yake

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Posts
14,395
Reaction score
13,273
Toka jana kumekuwa na shida ya kupatikana kwa umume kupitia mitandao ya simu, Maxmalipo na selcom. Tuseme mtambo wa Luku ni kama yale mabehewa mabovu ya TRL au ile meli mbovu iliyowahi kununuliwa na waziri mmoja miaka ile?

Halafu Tanesco acheni kuvuta vuta miguu huduma zenu mbovu sana. Nashauri muwe na special thread hapa JF ili muwe mnapata maoni na malalamiko ya wateja.

Wake up Tanesco! Watu shughuli zimesimama toka jana kutokana na kukosekana kwa umeme. Ukweli Tanesco nayo inachangia kushuka kwa thamani ya shilingi yetu. Maana sasa hatuzalishi, hivyo tutauza nini?
 
Baadae tutaambiwa kuna token zimepigwa nje ya ramani..chezea wanaotaka lipwa mafao ya kupigania uhuru weye.
 
Toka jana kumekuwa na shida ya kupatikana kwa umume kupitia mitandao ya simu, Maxmalipo na selcom. Tuseme mtambo wa Luku ni kama yale mabehewa mabovu ya TRL au ile meli mbovu iliyowahi kununuliwa na waziri mmoja miaka ile? Halafu Tanesco acheni kuvuta vuta miguu huduma zenu mbovu sana. Nashauri muwe na special thread hapa JF ili muwe mnapata maoni na malalamiko ya wateja. Wake up Tanesco! Watu shughuli zimesimama toka jana kutokana na kukosekana kwa umeme. Ukweli Tanesco nayo inachangia kushuka kwa thamani ya shilingi yetu. Maana sasa hatuzalishi, hivyo tutauza nini?

Asubuhi hii nimemunua umeme tena saaaafi kabisa...acha kulaumu tanesco kwa hilo....anza na mtandao ulotumia coz wao ndio wanatakiw watume detailz tanesco then tanesco watume token uingize umeme.......kabla ya tanesco talimumu anza na huo mtandao uloutumia
 
Kaka we muingo ww asubuh hii nimemunua umeme tena saaaafi kabisa...acha kulau u tanesco kwahilo....anza na mtandao ulotumia coz wao ndio wanatakiw watume detailz tanesco then tanesco watume token uingize umeme.......kabla ya tanesco talimumu anza na huo mtandao uloutumia
Labda ulibahatisha au ulikwenda ofisi zao lakin mtandao hauko stable kabisa. Haiwezekani mitandao yote ikagoma. Jana jioni kulikuwa na shida hata mpaka sasa kuna shida. Siwezi kuleta vitu vya uongo. Mbona mitandao hiyo hiyo huduma kama za kununua vocha zinapatikana? Ngoja tuwasikilize na wengine. Au wewe ni msemaji wa Tanesco mkuu?!
 
Toka jana kumekuwa na shida ya kupatikana kwa umume kupitia mitandao ya simu, Maxmalipo na selcom. Tuseme mtambo wa Luku ni kama yale mabehewa mabovu ya TRL au ile meli mbovu iliyowahi kununuliwa na waziri mmoja miaka ile? Halafu Tanesco acheni kuvuta vuta miguu huduma zenu mbovu sana. Nashauri muwe na special thread hapa JF ili muwe mnapata maoni na malalamiko ya wateja. Wake up Tanesco! Watu shughuli zimesimama toka jana kutokana na kukosekana kwa umeme. Ukweli Tanesco nayo inachangia kushuka kwa thamani ya shilingi yetu. Maana sasa hatuzalishi, hivyo tutauza nini?

Kila inapokaribia mwisho wa mwezi na mwanzo wa mwezi kuna hili tatizo
 
Labda ulibahatisha au ulikwenda ofisi zao lakin mtandao hauko stable kabisa. Haiwezekani mitandao yote ikagoma. Jana jioni kulikuwa na shida hata mpaka sasa kuna shida. Siwezi kuleta vitu vya uongo. Mbona mitandao hiyo hiyo huduma kama za kununua vocha zinapatikana? Ngoja tuwasikilize na wengine. Au wewe ni msemaji wa Tanesco mkuu?!

Ni kweli ununuzi wa umeme kuanzia jana jioni ulikuwa unasumbua, ila si ndo Tz hii au umesahau unadhani upo UK, Kukaa siku 2 bila tatizo tayali ukadhani upo udhunguni teh teh.
 
Kaka we muingo ww asubuh hii nimemunua umeme tena saaaafi kabisa...acha kulau u tanesco kwahilo....anza na mtandao ulotumia coz wao ndio wanatakiw watume detailz tanesco then tanesco watume token uingize umeme.......kabla ya tanesco talimumu anza na huo mtandao uloutumia

Wewe ndiyo muongo, hilo ndilo tatizo letu sisi watu weusi, tunaangalia interest zetu tu.Wewe utakuwa ni mfanyakazi wa TANESCO kudadeki, mimi tokea jana nimenunua umeme kupitia Airtel nikajaribu Tigo then nikamwekea hela jamaa yangu wa Voda anisaidie kote hola, wewe sema umenunua na line ipi? Mimi tokea jana mpaka leo napata Huduma ya LUKU haipatikani kwa sasa.Jaribu tena baadae.LUKU service unavailable.Please try again letter.
Mkiambiwa muajiri IT wenye akili zanu mnazidi kuchukua kimajimbo na kwa kujuana tu na sasa IT nzima wamejaa vimeo ambao wanashindwa kutambua kuwa mwisho wa mwezi kwa maisha ya mtanzania anaetegemea kodi ya nyumba ama mshahara ndiyo peak time ya kununua umeme kwa kuwa ndo anakuwa amepata hela.Nyie mnafanya vice versa sijui mnawaza kwa kutumia nini, leo nina hasira sana nikikumbuka mwezi uliopiyta mlivonipangisha foleni sasa na mwezi huu mnataka nikapange tena foleni kisa tu ujinga ujinga.Tena chunga sana mdomo wako huo
 
Kuna issue Kati TRA, Tanesco, Selcom na Maxcom!! Wanaongea ili kufikia muafaka!!!
 
kwel kaka mita za luku zinasumbua sana mm mwenyewe umeme unawaka mchana tu.nina mita za kwenye nguzo.hatari sana.
 
Wewe ndiyo muongo, hilo ndilo tatizo letu sisi watu weusi, tunaangalia interest zetu tu.Wewe utakuwa ni mfanyakazi wa TANESCO kudadeki, mimi tokea jana nimenunua umeme kupitia Airtel nikajaribu Tigo then nikamwekea hela jamaa yangu wa Voda anisaidie kote hola, wewe sema umenunua na line ipi? Mimi tokea jana mpaka leo napata Huduma ya LUKU haipatikani kwa sasa.Jaribu tena baadae.LUKU service unavailable.Please try again letter.
Mkiambiwa muajiri IT wenye akili zanu mnazidi kuchukua kimajimbo na kwa kujuana tu na sasa IT nzima wamejaa vimeo ambao wanashindwa kutambua kuwa mwisho wa mwezi kwa maisha ya mtanzania anaetegemea kodi ya nyumba ama mshahara ndiyo peak time ya kununua umeme kwa kuwa ndo anakuwa amepata hela.Nyie mnafanya vice versa sijui mnawaza kwa kutumia nini, leo nina hasira sana nikikumbuka mwezi uliopiyta mlivonipangisha foleni sasa na mwezi huu mnataka nikapange tena foleni kisa tu ujinga ujinga.Tena chunga sana mdomo wako huo

Huyo jamaa ana yake. Mitandao yote ilikuwa haiendi jana mpaka mimi nililala bila umeme kwa sababu hiyo. Tanesco inabidi walitafutie ufumbuzi hili tatizo.

Tiba
 
Asubuhi hii nimemunua umeme tena saaaafi kabisa...acha kulaumu tanesco kwa hilo....anza na mtandao ulotumia coz wao ndio wanatakiw watume detailz tanesco then tanesco watume token uingize umeme.......kabla ya tanesco talimumu anza na huo mtandao uloutumia

Usitetee usichokijua wewe, mimi ile mara ya mwisho Luku ilivyosumbua nilinunua umeme kwa njia ya mpesa umeme wa 20,000, ile token niliyopatiwa haijawahi kuingia hadi leo. Nimeenda tanesco hapa arusha nimeripoti na jina nimeandika ila mpaka leo sijapatiwa huo umeme na hela yangu imeingia mitini. Kibaya zaidi nimeenda tanesco kufuatilia zaidi ya mara tatu na ushahidi ninao. Wanachoniambia utafanyiwa kazi lakini wapi, nikiwapigia voda ili wanirudishie hela yangu kwani sijapata huduma wanasema kosa si lao ni la Tanesco. Hivyo ndio uwizi unavyofanyika na hii itakuwa hivyohivyo pia. Kwa jinsi unavyotetea wewe unaonekana ni mmoja wa hao wezi wa pesa zetu kupitia hiyo Luku yenu feki.
 
Huyo jamaa ana yake. Mitandao yote ilikuwa haiendi jana mpaka mimi nililala bila umeme kwa sababu hiyo. Tanesco inabidi walitafutie ufumbuzi hili tatizo.

Tiba
Ai mie nilijua ulitaka umeme kwa ajili yan shughuli Fulani ya kiuchumi. Kumbe ulitaka kumulikia kitanda tu!! Kila siku nasema Tanesco tuwaachie viwandani tu
 
Ai mie nilijua ulitaka umeme kwa ajili yan shughuli Fulani ya kiuchumi. Kumbe ulitaka kumulikia kitanda tu!! Kila siku nasema Tanesco tuwaachie viwandani tu

Yaani wewe hujui umuhimu wa kuwa na umeme nyumbani? Wewe hustahili kuwa na access ya JF kwani si mahali sahihi kwako.

Tiba
 
Nimechafukwa na roho...ukipiga huduma kwa wateja wamekuwekea katangazo ka kutuomba client wao samahani.
 
mimi tokea Jana!!

Leo wamenbia watatuma tokeni.

luku imebaki 0.2!!

sijui itafika kesho?
 
Hela imerudi mara kadhaa but nikabadili mtandao wao ndo wamesepa na hela yangu tangu jana. Usumbufu and they never apologies
 
Kutakua na tatizo labda kwenye upande wa mkongo wa taifa kwa sababu hata internet tangu jana mpaka mda huu inasumbua, na kwa umeme nimeshuhudia jana pale maeneo ya fire watu wamepanga foleni kununua umeme,
 
Back
Top Bottom