Luhaga Mpina ndiye mbunge bora kwa sasa

Luhaga Mpina ndiye mbunge bora kwa sasa

Uko sahihi, huyo Mpina ni kama bado analinda Legacy ya Magufuli na wala sio mkosoaji wala chochote. Haya anayojifanya kuyaongea sasa hakuthubutu kuyaongea wakati wa Magufuli. Nawasihi wapinzani wasimuamini huyu tapeli maana analinda zaidi maslahi binafsi.
Too late. Viongozi waandamizi wa CHADEMA wameshaanza kumpost na kumsifia. Ndo mgombea wa urais CHADEMA 2025 endapo Job Ndugai atakataa.
 
Too late. Viongozi waandamizi wa CHADEMA wameshaanza kumpost na kumsifia. Ndo mgombea wa urais CHADEMA 2025 endapo Job Ndugai atakataa.

Tutawapa ukweli wao hapa hapa. Na vile sasa hivi hatufagilii kupiga kura baada ya kuona box la kura haliheshimiwi mbona watafurahi.
 
Eti saa hizi ndio wanavaa suruali
Kweli kila utawala na zama zake
Akija mkorofi wataanza mapambio tena na kulamba miguu

Inatakiwa kama anakuja mbabe wanamuambia hapo hapo Bunge lote kwa pamoja kuwa hatuna Imani na Rais

Ila walivyo wanafiki wanaenda na upepo unakovuma
Leo Mama mpole na wote wamekuwa wakimya mpaka wapinzani

Yaani leo machinga wa kuingia barabarani na kupora mali kama South Africa na Zimbabwe?
Kweli ukiwa mkarimu wanakunyea watu

Bunge linatakiwa liwe hivyo na wote waongee ukweli bila kuwa wanafiki na kujali matumbo yao
 
Huyu jamaa kaamua kuifywata haki, tatizo huwa wanajitambua baada ya kunyimwa ulaji
Mkuu, ukiwa waziri na huku ni mbunge! Ni lazima utakuwa upande wa serikali na utalinda kila kitu cha serikali hata kama ni bomu!

Naliona pengo la katiba hapa! Tunawabunge wazuri ila ni mawaziri! Tuna akina Mpina wengi watetezi wa wananchi ila shida wamewekwa kuwa mawaziri

Katiba itenganishe uwaziri na ubunge! Waziri atoke nje ya wabunge na asiwe mbunge
 
Mpina anaweza rudi. CCM haifanyagi makosa kwenye uchaguzi... huyo Mpina atawekwa mstari wa mbele kumpigia Mama kampeni 2025. Hata jiwe hakuwakata majina kina Nape na Januari.
Sahihi. Ila ndg Nape kama asingeenda kusujudu, angefyekelewa mbali. Tukija kwa mpina, ni kweli kwasasa ndiye Goliath wa ccm.
 
Eti saa hizi ndio wanavaa suruali
Kweli kila utawala na zama zake
Akija mkorofi wataanza mapambio tena na kulamba miguu

Inatakiwa kama anakuja mbabe wanamuambia hapo hapo Bunge lote kwa pamoja kuwa hatuna Imani na Rais

Ila walivyo wanafiki wanaenda na upepo unakovuma
Leo Mama mpole na wote wamekuwa wakimya mpaka wapinzani

Yaani leo machinga wa kuingia barabarani na kupora mali kama South Africa na Zimbabwe?
Kweli ukiwa mkarimu wanakunyea watu

Bunge linatakiwa liwe hivyo na wote waongee ukweli bila kuwa wanafiki na kujali matumbo yao
Subiri ateuliwe uone anageuka chap
 
Hajaanza leo; nakumbuka tangu akiwa na Zitto na Filikunjombe kwenye kamati ya hesabu za serikali 2010.
Yeah nadhani watu hawamfahamu vizuri Mpina. Binafsi nilidhani angekuwa Waziri mkuu wa JPM 2015, ila mambo ya kubalance kanda.... ikamuangukia Majaliwa.

Ila sasa kawaida ya siasa za CCM, alivyopewa uwaziri na JPM sioni kama Aliperfom vizuri.
 
Tue
Sijui kama ameandaliwa makusudi au vinginevyo.

Ila angalau kwa sasa anaonyesha kuwa wabunge wa CCM wote yeye ndiye anaweza kumfunga paka kengele.

Anaongea yaliyofichwa na Serikali bila kuogopa.
View attachment 2511211
Tueleze anamsaidiaje kama siyo ngebe ya kutemwa uwaziri na kuendeleza habari zao za uwongo kwa njia ya kum discredit mama Samia?
 
Huyu anakisaliti chama, tulipoamua kuwatoa wapiga kelele hatukuwa wajinga - tukafanikiwa Bunge likawa shwari sasa tunaona jamaa na yeye kajiandikisha upiga kelele sasa mwambieni hii ni CCM, atafute chama mapemaa.
 
Wabunge wetu 19 hawasikiki huko bungeni, sijui wamepatwa na nini!

Halima kama kalowa hivi.
 
JPM mwizi wa Kura anaamuaje mustakabali wa siasa. Kama akiwa hai alizidiwa mpaka kuamua kuiba. Punguzeni sifa za kijinga.
Hao watu kusifia ndiyo itikadi yao tu
 
Hapana. Ni bora kwenu CHADEMA kwa sababu anaongea maneno mnayoyapenda. Nyie CHADEMA hata Sabaya akijitoa akili na kuanza kuongelea katiba mpya anakuwa bora kuliko wote. Hamjawahi kuwa na msimamo thabiti.
Kwahiyo wewe katiba mpya ni dhambi sana kuiongelea?

Hivi nyinyi ma ccm nani kawaroga?
 
Mpina na Gambo wanajua 2025 hawarudi ndio maana wanashambulia hovyo. Ila kwa uzoefu wangu wa kisiasa Mpina anaweza kurudi kwasababu ya kukubalika jimboni kwake hivyo CCM wanaweza kumvumilia ili wasipoteze jimbo.

Pia ili kutopoteza kura za sukuma gang anaweza akaachwa tu. Gambo hakubaliki kotekote. Akipitishwa kugombea tena 2025 tunaweza kupoteza jimbo kwa upinzani. Gambo hawezi rudi labda ahame chama 2025.
Anakubalika wapi? Mpina 2020 alikuwa amepigwa na ka bwana mdogo ka CHADEMA akatangazwa kwa nguvu!
 
Back
Top Bottom