Luhaga Mpina ndiye mbunge bora kwa sasa

Luhaga Mpina ndiye mbunge bora kwa sasa

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
123,261
Reaction score
98,289
Sijui kama ameandaliwa makusudi au vinginevyo.

Ila angalau kwa sasa anaonyesha kuwa wabunge wa CCM wote yeye ndiye anaweza kumfunga paka kengele.

Anaongea yaliyofichwa na Serikali bila kuogopa.
 
Mpina na Gambo wanajua 2025 hawarudi ndio maana wanashambulia hovyo. Ila kwa uzoefu wangu wa kisiasa Mpina anaweza kurudi kwasababu ya kukubalika jimboni kwake hivyo CCM wanaweza kumvumilia ili wasipoteze jimbo.

Pia ili kutopoteza kura za sukuma gang anaweza akaachwa tu. Gambo hakubaliki kotekote. Akipitishwa kugombea tena 2025 tunaweza kupoteza jimbo kwa upinzani. Gambo hawezi rudi labda ahame chama 2025.
 
Mpina na Gambo wanajua 2025 hawarudi ndo maana wanashambulia hovyo. Ila kwa uzoefu wangu wa kisiasa Mpina anaweza kurudi kwasababu ya kukubalika jimboni kwake hivyo CCM wanaweza kumvumilia ili wasipoteze jimbo. Pia ili kutopoteza kura za sukuma gang anaweza akaachwa tu. Gambo hakubaliki kotekote. Akipitishwa kugombea tena 2025 tunaweza kupoteza jimbo kwa upinzani. Gambo hawezi rudi labda ahame chama 2025.
Products zote za jiwe kamwe haziwezi kurejea bungeni 2025.
 
Mpina na Gambo wanajua 2025 hawarudi ndo maana wanashambulia hovyo. Ila kwa uzoefu wangu wa kisiasa Mpina anaweza kurudi kwasababu ya kukubalika jimboni kwake hivyo CCM wanaweza kumvumilia ili wasipoteze jimbo. Pia ili kutopoteza kura za sukuma gang anaweza akaachwa tu. Gambo hakubaliki kotekote. Akipitishwa kugombea tena 2025 tunaweza kupoteza jimbo kwa upinzani. Gambo hawezi rudi labda ahame chama 2025.
Gambo kwa Arusha ajiandae arudi kule Uvinza akaendelee kuuza chumvi
 
Products zote za jiwe kamwe haziwezi kurejea bungeni 2025.
Sikiliza!

Products makini za jpm zitapenya KWA kishindo 2025!!

Kama una macho iangalie vizuri NEC iliyotumia wajumbe Mwanza juzi kukinukisha!

Wenye Baraka za yule msemea wamachinga na wenzake Ndio watakaopitisha majina!

Tambua hilo!

Jpm Ndio atakaeamua muelekeo wa siasa zetu akiwa amelala chato!

Huyo mpina anasogeza kete alizotumwa kuzisogeza na uhakika wa hatma yake anaijua wala habahatishi!!

Anazo instruments za KUTOSHA za hicho anachokizungumzia sio KWA Bahati MBAYA!!
 
Sikiliza!

Products makini za jpm zitapenya KWA kishindo 2025!!

Kama una macho iangalie vizuri NEC iliyotumia wajumbe Mwanza juzi kukinukisha!

Wenye Baraka za yule msemea wamachinga na wenzake Ndio watakaopitisha majina!

Tambua hilo!

Jpm Ndio atakaeamua muelekeo wa siasa zetu akiwa amelala chato!

Huyo mpina anasogeza kete alizotumwa kuzisogeza na uhakika wa hatma yake anaijua wala habahatishi!!

Anazo instruments za KUTOSHA za hicho anachokizungumzia sio KWA Bahati MBAYA!!
Watu walisha msahau jiwe kitambo na products zake zinazidi kufyeeekeeelewa mbali
 
Sikiliza!

Products makini za jpm zitapenya KWA kishindo 2025!!

Kama una macho iangalie vizuri NEC iliyotumia wajumbe Mwanza juzi kukinukisha!

Wenye Baraka za yule msemea wamachinga na wenzake Ndio watakaopitisha majina!

Tambua hilo!

Jpm Ndio atakaeamua muelekeo wa siasa zetu akiwa amelala chato!

Huyo mpina anasogeza kete alizotumwa kuzisogeza na uhakika wa hatma yake anaijua wala habahatishi!!

Anazo instruments za KUTOSHA za hicho anachokizungumzia sio KWA Bahati MBAYA!!
Jiwe hakuna alichokifanya zaidi ya kutuharibia nchi
 
Mpina na Gambo wanajua 2025 hawarudi ndo maana wanashambulia hovyo. Ila kwa uzoefu wangu wa kisiasa Mpina anaweza kurudi kwasababu ya kukubalika jimboni kwake hivyo CCM wanaweza kumvumilia ili wasipoteze jimbo. Pia ili kutopoteza kura za sukuma gang anaweza akaachwa tu. Gambo hakubaliki kotekote. Akipitishwa kugombea tena 2025 tunaweza kupoteza jimbo kwa upinzani. Gambo hawezi rudi labda ahame chama 2025.
Kuliko Mpina arudi bungeni hilo Jimbo ni heri wabebe chadema, haiwezekani Tumo kwenye mtumbwi mmoja ye kazi yake ni kuutoboa ili tuzame hatuwezi kuvumilia huu upumbavu 2025 tunamtosa baharini kama yona.
 
Back
Top Bottom