Lugha za Makabila nchini Tanzania au Kenya?

Bakari China

Bakari China

Senior Member
Joined
Jun 12, 2019
Messages
157
Points
250
Bakari China

Bakari China

Senior Member
Joined Jun 12, 2019
157 250
Habari wakuu! Siku hizi ninafanya utafiti wa lugha zinazotumiwa na makabila nchini Tanzania na Kenya. Tafadhali nisaidie kutaja majina ya lugha hizi.
Shukran
 
Bakari China

Bakari China

Senior Member
Joined
Jun 12, 2019
Messages
157
Points
250
Bakari China

Bakari China

Senior Member
Joined Jun 12, 2019
157 250
Kiswahili ni lugha rasmi, lakini nataka kujua lugha za makabila km Kikuyu. Tafadhali nisaidie
Asanteni sana
 
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2019
Messages
740
Points
1,000
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2019
740 1,000
Sisi wahehe tunatumia lugha ya kihehe..
Salamu yetu ni kamwene nawewe unajibu kamwene
 

Forum statistics

Threads 1,334,516
Members 512,012
Posts 32,478,714
Top