Lugha za asiri


JUAN MANUEL

JUAN MANUEL

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
1,283
Likes
1,319
Points
280
JUAN MANUEL

JUAN MANUEL

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
1,283 1,319 280
Kwema wakuu,natafuta sehemu au chuo,kinacho fundisha lugha za asiri za hapa TZ,
nataka kujifunza kimasai,kichaga na kigogo,kwa anaye jua wapi nitapata msaada wa lugha hizo,naomba taharifa.nipo Arusha kwa sasa.
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,916
Likes
353
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,916 353 180
Lugha za asiri maana yake nini?
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Kwema wakuu,natafuta sehemu au chuo,kinacho fundisha lugha za asiri za hapa TZ,
nataka kujifunza kimasai,kichaga na kigogo,kwa anaye jua wapi nitapata msaada wa lugha hizo,naomba taharifa.nipo Arusha kwa sasa.
za asiri?
Sijaskia labda za ASILI,hizo zinapatikana kwa wazungumzaj husika na ni vzur ukaish nao kwenye maeneo yao ndo utazielewa hawana mtaala wale
 
mtu kitu

mtu kitu

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
485
Likes
249
Points
60
mtu kitu

mtu kitu

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
485 249 60
Juan emanuel ...sijui kwa watu wanaokaa maeneo ya huko Kskazini juu ila kujifunza lugha za asili ni kwenda kukaa na watu waozungumza lugha hizo....Tanzania ni kiswahili na english..labda maeneo ya zenji kitaliano..kihispani..kifaransa..kijerumani nk...se quires esos idiomas habra que vivir con los nativos,no hay otra manera !!!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,831
Likes
687
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,831 687 280
Kwema wakuu,natafuta sehemu au chuo,kinacho fundisha lugha za asiri za hapa TZ,
nataka kujifunza kimasai,kichaga na kigogo,kwa anaye jua wapi nitapata msaada wa lugha hizo,naomba taharifa.nipo Arusha kwa sasa.
nafikiri mazingira unayoishi yanaweza kuwa na watu wenye asili hizo na wakakufundisha hizo lugha.
Kama kigogo njo mpwapwa, mwenzio nishaanza kujua jua. Lol!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Likes
355
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 355 180
Chuo hakitakupa unachotaka!
Nenda live eneo la tukio...yaani kwenye asili ya lugha!
 
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2019
Messages
672
Likes
519
Points
180
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2019
672 519 180
Njoo longido mkuu..Eroo suphai
 

Forum statistics

Threads 1,262,100
Members 485,449
Posts 30,113,014