Lugha iliyoletwa na mtumbwi


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,569
Likes
38,972
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,569 38,972 280
Must have meant Judgement Day..

 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,504
Likes
224
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,504 224 160
Kwenye daladala mbona kila moja ina kingereza chake, mara 'Jealasy peple nevar win'
 
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
2,476
Likes
470
Points
180
Age
28
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
2,476 470 180
Itakuwa imeandikwa na "mteja" hiyo. Gari yenyewe ya Mwananyamala - Kivukoni (Ferry).
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,233
Likes
7,065
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,233 7,065 280
:confused2::confused2::confused2::confused2::confused2:

Iko moja imeandikwa BUNDA SILIGA sijui ni kijita?......au ndio ile ligi ya Ujerumani?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,569
Likes
38,972
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,569 38,972 280
Itakuwa imeandikwa na "mteja" hiyo. Gari yenyewe ya Mwananyamala - Kivukoni (Ferry).
Ferry kwa mateja, na mwananyamala kwa mateja
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,569
Likes
38,972
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,569 38,972 280
kuna moja imeandikwa "Beby fece smiring boy
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,143
Likes
83
Points
145
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,143 83 145
haya mambo tunayachukulia kiutani zaidi lakini ndio kipimo cha uelewa watu tulio wengi! Sasa niambie habari zinazotokea duniani mara nyingi zinatufikia kupitia vyombo vya habari vya kimataifa ambavyo vinatumia lugha hiyo inayotushinda.
Sasa mpaka mtu aje kuelewa inabidi asubiri ITV/TBC/DTV nk wafanye tafsiri ambapo nao tatizo lao ni hilo hilo!
hapo ndipo ujue tuko mbali kiasi gani na kile kitu kinaitwa 'maendeleo"
 
Pindima

Pindima

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2011
Messages
348
Likes
10
Points
35
Pindima

Pindima

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2011
348 10 35
haya mambo tunayachukulia kiutani zaidi lakini ndio kipimo cha uelewa watu tulio wengi! Sasa niambie habari zinazotokea duniani mara nyingi zinatufikia kupitia vyombo vya habari vya kimataifa ambavyo vinatumia lugha hiyo inayotushinda.
Sasa mpaka mtu aje kuelewa inabidi asubiri ITV/TBC/DTV nk wafanye tafsiri ambapo nao tatizo lao ni hilo hilo!
hapo ndipo ujue tuko mbali kiasi gani na kile kitu kinaitwa 'maendeleo"
mmh kujua kiigrishi kumbe ni maendeleo eeh?!!
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,288
Likes
9,995
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,288 9,995 280
:confused2::confused2::confused2::confused2::confused2:

Iko moja imeandikwa BUNDA SILIGA sijui ni kijita?......au ndio ile ligi ya Ujerumani?
Bunda siliga ni ligi ya ujeruman kama ilivyo la liga, ligi ya vodacom n.k.watu wanaipenda sababu haina kulemba. hata ukikwatuliwa ukaanguka marefa wanapeta ni mpira wa kukwatuana sana. yaani nguvu nguvu na mashuti ya kufa mtu. ndo maana ikapata umaarufu. Sisi wabongo twapenda ligi ya uingeleza. mia
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,233
Likes
7,065
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,233 7,065 280
Bunda siliga ni ligi ya ujeruman kama ilivyo la liga, ligi ya vodacom n.k.watu wanaipenda sababu haina kulemba. hata ukikwatuliwa ukaanguka marefa wanapeta ni mpira wa kukwatuana sana. yaani nguvu nguvu na mashuti ya kufa mtu. ndo maana ikapata umaarufu. Sisi wabongo twapenda ligi ya uingeleza. mia
Sio BUNDESLIGA?
 

Forum statistics

Threads 1,250,178
Members 481,248
Posts 29,723,259