Lucy Nkya yuko wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lucy Nkya yuko wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Jun 12, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    Naomba kujua yule mama Lucy Nkya yuko wapi na anafanya nini??nimemkumbuka sana kwa utendaji wake mbovu.
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    duuuhhh.. No comment . :whistle:
     
  3. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Amepata tenda ya kusambaza mtori kwenye hoteli kubwa kubwa hapa nchini.
     
  4. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,944
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Yule hata sijui JK aliona nini kumpa unaibu waziri. JK ni kichwa ngumu, mana naskia hata kwenye uteuzi huu wa juzi report ya TISS ilionesha Masele hafai kuwa naibu waziri, lakini JK kwa ukichwa ngumu wake akamteua hivyo hivyo. Naona ni katika kuendeleza zile 10% alizokuwa anakula na Ngereja, very shameful kwa status ya president.
    Sasa huyu Nkya nani asiyejua ufisadi wake toka enzi za Faraja kule morogoro?
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Uongozi mtamu wewe!! Wakiondoka kwenye position hizo huwa wanapotea mazima! We umuoni Masha anazoa Takataka siku hizi.
     
  6. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 4,669
    Likes Received: 868
    Trophy Points: 280


    LOL...anazoa takataka as in kutembea na mademu wabovu au anasukuma mkokoteni kuzoa hizo takataka barabarani? Samahani ila bwana kiswahili ni kirefu siku hizi. Tafadhali julisha, ni taka zipi hizo anazo zoa?
     
  7. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,877
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Yuko Morogoro anaendesha NGO yake inaitwa FARAJA TRUST FUND.

    Pia kesho ataibukia Bungeni kumbuka ni Mbunge wa VITI MAALUM.
     
  8. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,749
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Ni mbunge wa jimbo kama sikosei Morogoro Kusini!
     
  9. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ulitaka kukaribia ukweli ukapinda tena, Mtu anayeteuliwa na JK weka mashaka kwake believe me or not. Kuna jamaa jana alikuwa anaapishwa ukimwangalia hana hata ile personality anaonekana alilala nayo akaamka nayo. Wote ni wa vijiweni kwake
     
  10. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,571
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Lucy ni mfano wa jinsi mtu anavyoweza kuwa mbunge kwa kutumia pesa. Ni mtoa rushwa mmoja hoadri sana, amebobea. Unfortunatelly hao ndio viongozi/wagombea wanaopendwa na wapiga kura wetu!!!
     
  11. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lucy kabala ya kuingia kwenye siasa alikuwa akifanya kazi kama Daktari hospitali ya Mirembe-Dodoma (hospitali ya watu wenye matatizo ya afya ya akili). Kwa marekebisho tu yeye si mbunge wa viti maalamu kipindi hiki bali ni mbunge wa Morogoro kusini.Si unajua Mororogoro hawana ukabila , u-rangi wala u-akili kwenye kuchagua wabunge.
     
  12. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,727
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nimekatiza huu mtaa
     
  13. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    anaendelea na biashara zake...nyie mnafikiri mawaziri wakifukuzwa watalala na njaa??
     
  14. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 629
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 180
     
Loading...