Lucy Kibaki ampiga kibao MC!


M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,905
Likes
171
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,905 171 160
By Standard Reporter

A presidential awards ceremony at State House, Nairobi, was disrupted after First Lady Lucy Kibaki slapped the master of ceremonies (MC).

The MC, a senior administrative officer at the Office of the President, was quickly removed from the scene by presidential security detail in the incident last night.

President Kibaki, the Vice President, Mr Moody Awori, several Cabinet ministers and members of the diplomatic corps watched in dismay as the drama unfolded.

The MC had started introductions to kick off the ceremony, an annual tradition after the Jamhuri Day festivities, thus: "Your Excellency, Mr President, First Lady Mama Lucy Wambui..."

But before he could continue with the introductions, the First Lady stood up from where she was seated and briskly walked to the MC, whom she slapped across the face.

The ceremony was temporarily disrupted as security took away the shocked public official leaving Head of Civil Service, ambassador Francis Muthaura, to take over.

Meanwhile, State House security grabbed the cameras of the few journalists present and ensured all footage of the incident was erased before returning the equipment.

JAMANI SHERIA YA KUSHAMBULIA AU KUPIGA KENYA INASEMAJE?
JE LUCY ANA IMMUNITY?
 
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2006
Messages
874
Likes
3
Points
0
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2006
874 3 0
Huyo mama anazidi kumharibia mmewe.
Nadhani akili zake haziko sawa huyu. unakumbuka alivyokwenda kwenye kituo cha television usiku, akiwa kwenye 'night gown' na kumzaba kibao mtu huko pia?
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,905
Likes
171
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,905 171 160
Kalamu,
Haswa when this happens karibu na uchaguzi sii safi kwa kambi ya Kibaki. Hivi huyu jamaa aliyepigwa hawezi kushtaki mahakamani- apewe fidia ya kudhalilishwa?
 
green29

green29

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
312
Likes
33
Points
45
green29

green29

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
312 33 45
Inawezekana kuna sheria inayomlinda mtu aliyedhalilishwa namna hiyo lakini kwa nafasi yake na kwa nchi kama Kenya haki kutendeka ni kazi sana. ah nae angemchapa kibao atie adabu afu mambo yaishie hapo hapo.
 
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
1,325
Likes
5
Points
0
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
1,325 5 0
Does it mean that lucy was insulted by the name wambui!??
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,125
Likes
91
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,125 91 145
Alikuwa Anataka Aaitwe Lucy Kibaki Si Ndio Ujiko

Ila Kaharibu Na Atalipia Gharama Yake Kwa Wakenya Siku Hiyo Ya Kiboxi
 
Mkereketwa

Mkereketwa

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2007
Messages
202
Likes
1
Points
0
Mkereketwa

Mkereketwa

JF-Expert Member
Joined May 19, 2007
202 1 0
Huyu mama amezidi, hata kama Kenya haki haiwezi kutendeka, lakini mimi naona kama wakenya wanamdekeza, unataka kuniambia Kenya hakuna wendawazimu wenzie ili wamshughulikie jamani.
 
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
950
Likes
12
Points
0
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
950 12 0
Mie kwa upande wangu nadhani kichaa huwa apigi watu ovyo labda awe provoked nadhani Mc alijua hiyo ndio sehemu ya kuchokoza.
Mie hata sijui Mama Salam Kikwete Surname yake kabla ya hii ni nani?
 
J

Judy

Senior Member
Joined
Aug 13, 2007
Messages
195
Likes
1
Points
0
J

Judy

Senior Member
Joined Aug 13, 2007
195 1 0
Hivi hii wambui si jina la mke mwenzie? mke wa kibaki mwingine yule anaiwa nani? may be mc alifanya makusudi kum-provoke akijua kabisa ata-react mbele ya camera. kenya siasa chafu, yawezekana kabisa ulikuwa mtego wa raila, uchaguzi huu jamani watu wanafanya lolote liwezekanalo. ila huyu maza kazidi
 
N

Nesindiso Sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2007
Messages
374
Likes
1
Points
35
N

Nesindiso Sir

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2007
374 1 35
Hivi hii wambui si jina la mke mwenzie? mke wa kibaki mwingine yule anaiwa nani? may be mc alifanya makusudi kum-provoke akijua kabisa ata-react mbele ya camera. kenya siasa chafu, yawezekana kabisa ulikuwa mtego wa raila, uchaguzi huu jamani watu wanafanya lolote liwezekanalo. ila huyu maza kazidi
Hata kama ungekuwa mtego ina maana huyu mama hana uvumilivu hata kidogo?
 
G.MWAKASEGE

G.MWAKASEGE

Senior Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
153
Likes
2
Points
0
G.MWAKASEGE

G.MWAKASEGE

Senior Member
Joined Jun 29, 2007
153 2 0
Uyu mama ukimwona kwa sura tuu anaonekana kakaa kisharishari.
Na huu mda kwa mumewe ni critical sasa ndo anafanya vitendo vya aibu kama ivyo.
Ni wakenya wenyewe kumwadabisha bse anawatia aibu,issue ni kuwa Kibaki mpole na mama ndo kijogoo apo sasa.
Ndo ivyo mambo ya samaki mkunje angali mbichi sasa kwa level aliyofikia sijui itakuwaje
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
Yes Lucy Wambui is that woman believed to be Elimio Kibaki's second wife. Is it the problem of simmilar names? Read more of this down here:

Kenyan first lady slaps official after name mix-up: report
12 hours ago

NAIROBI (AFP) — Kenya's first lady Lucy Kibaki on Wednesday slapped an official who confused her name with that of a woman who has been reported as being the president's second wife, a report said.

Lucy Muthoni Kibaki slapped an under-secretary in the office of the president after the official referred to her as "Wambui" during a presidential awards ceremony, independent NTV reported.

The undersecretary, whose name was not disclosed, immediately stopped officiating the ceremony at the State House in Nairobi and was whisked away by security forces, NTV reported.

The report said security forces confiscated the camera that captured the moment and erased the clip.

President Mwai Kibaki ignored the incident and the awards ceremony continued, the report added.

The woman whose name was mentioned has been widely reported as being the president's second wife, though he has not confirmed it.

In 2004, the first lady provoked an uproar when she issued a statement to the press denying widespread speculation that her husband had more than one wife.

The influential first lady has earned a reputation for being controversial.

In 2005, she stormed into the office of the country's largest media group with a phalanx of armed bodyguards to complain about allegedly unfair coverage.

In that incident, she assaulted a journalist who attempted to film her, as well as confiscated journalists' cell phones, cameras, notebooks and pens in the five-hour siege.
 
B

brotherhugo

Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
10
Likes
0
Points
3
B

brotherhugo

Member
Joined Sep 27, 2007
10 0 3
Inaelekea huyo mama alivyokuwa kijana alikuwa anaonea sana wenzake,
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
13
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 13 0
Give us of what transpired before we dig into laws of the land.
 
N

NTIRU

Member
Joined
Sep 20, 2007
Messages
43
Likes
1
Points
0
N

NTIRU

Member
Joined Sep 20, 2007
43 1 0
Hivyo ndivyo vibweka vya viongozi wetu wa ki-Afrika. Mke wa Rais anachukua sheria mkononi mwake kwa kuchapa watu, kuingilia vyombo vya habari na anaachiwa hivi hivi! Naona mumewe katiwa mfukoni na huenda huko nyumbani anazabwa vibao. Mambo hayo!!!!
 
Mnhenwa Ndege

Mnhenwa Ndege

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2007
Messages
243
Likes
12
Points
35
Mnhenwa Ndege

Mnhenwa Ndege

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2007
243 12 35
she does not have any immunity, but ni mahakama gani itaweza kuproceed na suit inayomhusu the first lady of an african country. let us all hope that, come Dec 27th 2007 Kenyans will realise what Kibaki's administration has done for the past five (5. Na kule si kama Bongo rigging is minimum.

Kura zinapigwa na watu hawaendi nyumbani wanasubiri kisha zinahesabiwa mbela ya wananchi wote.
 
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2007
Messages
547
Likes
8
Points
0
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2007
547 8 0
Hivyo ndivyo vibweka vya viongozi wetu wa ki-Afrika. Mke wa Rais anachukua sheria mkononi mwake kwa kuchapa watu, kuingilia vyombo vya habari na anaachiwa hivi hivi! Naona mumewe katiwa mfukoni na huenda huko nyumbani anazabwa vibao. Mambo hayo!!!!
It is a sign of insecurity on her part. But again, it seems she has a lot of influence over her husband.
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,027
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,027 280
....mary wambui ni mke wa pili wa kibaki..amefunga nae ndoa kwa taratibu za mila ya kikuyu..wajameni si mnajua wake wengi ni asili yetu sisi waafrika...ukiongea na wazee ukiwaambia bibiye anakuletea mdomo wanakushauri mtafutie mwenzake[so they will only be competing peacefully ] for your love...dini especially ukristo ndio uliokomesha hii mila ya kiafrika ya wake wengi..lakini still wazee wengi wakitaka kuoa mke wa pili ..hata kama ni waafrika hutumia mila kumuhalalisha ..na yule wa kanisani anakuwa ndie official..as the case for kibaki...

kwa mfano sasa hivi huyu mary wambui naye anampigia mzee kampeni kivyake..yupo na binti yake aliyepata kuajiriwa foregn affairs kenya...ambaye alihusika na lile sakata la arthur brothers ..mmoja akiwa mpenzi wake [wale waliodaiwa mamluki]..huyu binti inadhaniwa ni mtoto wa kibaki,...na kuna wakati lucy alimlazimisha kibaki atoe presidential statement ya kukana kuwa na familia nyingine zaidi ya ya yeye lucy na watoto wake...na akafanya hivyo ..pamoja na wazee wa mila za kikuyu kuja juu..but inaeleweka hajawahi kumuacha huyo mke wa pili na bado anaye...mama lucy kibaki yuko na wivu sana!!!!

huyu wa kwetu hapa salma ..naye anao washindani wengi tu..na juzi kachukuliwa mwingine mbichiiiiiiii na ana mtoto mchanga sasa..ndio maana naye mikogo mingi ..ie misafara ...ets ili kuwakoga wenzake ..as if saying hata mkijifanya vipi..mimi ndie ninayetamba!!!!!

wakubwa haoo!!!..kwa waafrika hiyo si dhambi??!!
 
N

Nesindiso Sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2007
Messages
374
Likes
1
Points
35
N

Nesindiso Sir

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2007
374 1 35
....mary wambui ni mke wa pili wa kibaki..amefunga nae ndoa kwa taratibu za mila ya kikuyu..wajameni si mnajua wake wengi ni asili yetu sisi waafrika...ukiongea na wazee ukiwaambia bibiye anakuletea mdomo wanakushauri mtafutie mwenzake[so they will only be competing peacefully ] for your love...dini especially ukristo ndio uliokomesha hii mila ya kiafrika ya wake wengi..lakini still wazee wengi wakitaka kuoa mke wa pili ..hata kama ni waafrika hutumia mila kumuhalalisha ..na yule wa kanisani anakuwa ndie official..as the case for kibaki...

kwa mfano sasa hivi huyu mary wambui naye anampigia mzee kampeni kivyake..yupo na binti yake aliyepata kuajiriwa foregn affairs kenya...ambaye alihusika na lile sakata la arthur brothers ..mmoja akiwa mpenzi wake [wale waliodaiwa mamluki]..huyu binti inadhaniwa ni mtoto wa kibaki,...na kuna wakati lucy alimlazimisha kibaki atoe presidential statement ya kukana kuwa na familia nyingine zaidi ya ya yeye lucy na watoto wake...na akafanya hivyo ..pamoja na wazee wa mila za kikuyu kuja juu..but inaeleweka hajawahi kumuacha huyo mke wa pili na bado anaye...mama lucy kibaki yuko na wivu sana!!!!

huyu wa kwetu hapa salma ..naye anao washindani wengi tu..na juzi kachukuliwa mwingine mbichiiiiiiii na ana mtoto mchanga sasa..ndio maana naye mikogo mingi ..ie misafara ...ets ili kuwakoga wenzake ..as if saying hata mkijifanya vipi..mimi ndie ninayetamba!!!!!

wakubwa haoo!!!..kwa waafrika hiyo si dhambi??!!
Mkubwa uko fit kwa data?!! Mnazinyaka wapi hizi habari? Usalama wa taifa nini?!!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,620
Members 475,218
Posts 29,264,406