Lt General Kayumba Nyamwasa aokolewa tena!


JAYJAY

JAYJAY

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2008
Messages
2,721
Likes
997
Points
280
JAYJAY

JAYJAY

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2008
2,721 997 280
kuna habari toka Afrika Kusini kuwa makachero wa nchi hiyo wamezima jaribio la kumuua huyu ndugu, na wanawashikilia baadhi ya watu, silaha na pesa kuhusiana na suala hilo. wanasema hili ni jaribio la tatu dhidi yake ambaye alikuwa chief of staff jeshi la Rwanda. nachojiuliza huyu jamaa ana siri gani hasa au amefanya kosa gani hasa mpaka apaniwe kiasi hiki, na hivi hakuna mkono wa Kagame kwenye hili suala?
 
P

punainen-red

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
1,735
Likes
37
Points
0
P

punainen-red

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
1,735 37 0
Kama ana siri anatakiwa azitapike mapema kabla hajachelewa.
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
JAYJAY

JAYJAY

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2008
Messages
2,721
Likes
997
Points
280
JAYJAY

JAYJAY

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2008
2,721 997 280
akhasante kwa link. kwa hali hii ni muda tu utatuambia nini kitafuata!
Kifupi unapoongelea waliokuwa msituni na Kagame huyo ni mmoja wao..... Makubaliano waliyokuwa wamewekeana ikiwemo kuachiana madaraka Kagame kayaweka mfukoni......... Huyo jamaa ni hatari, na kunauwezekano kbs wakarudi msituni tena..... Ni tishio la uongozi mzima wa Kagame......

Unasoma kidogo kusoma hii, RWANDA TRIBUNE IBUKABOSE - PAUL KAGAMA AURAIT ECHAPPE A UN ATTENTAT ! | ndagijimana.rmc.fr
 

Forum statistics

Threads 1,214,696
Members 462,830
Posts 28,520,407