Lowassa yu wapi?


K

KAUMZA

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2010
Messages
685
Likes
25
Points
45
K

KAUMZA

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2010
685 25 45
Kufuatia Cdm kuwapeleka puta CCM na CUF huko Igunga, na baada ya CCM kupeleka timu ya kampeni yenye watu wasio na mvuto kabisa mbele ya wapiga kura wa igunga, nadhan Edward LOWASA angekuwa ni chaguo bora kuwa mratibu wa kampen za igunga. Lakin kwa upepo unavyovuma huko igunga, sifahamu nani atashinda ila nina uhakika kuwa CCM haitavunja rekodi ya oktoba 2011 ya kura 35,000. Na kama CCM ikishinda basi itashinda kwa aibu(ushindi hafifu) kitu ambacho ni sawa na ushindi kwa upinzani. Kwa sasa, CCM wanapumulia mashine si igunga tu, bali nchi nzima. LOWASA angeweza kushawishi wale wana igunga waliochukizwa na R.A kuachia ngazi kurudi kundini.
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Hizo kura za kujiamulia tu eti 'mara hii tujipe ngapi ili wapinzani wasije wakapiga kelele sana' safari hii watazisikia tu redioni. Hakuna msafi yeyote wa kuweza kukiokoa CCM labda Banduka.
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Kufuatia Cdm kuwapeleka puta CCM na CUF huko Igunga, na baada ya CCM kupeleka timu ya kampeni yenye watu wasio na mvuto kabisa mbele ya wapiga kura wa igunga, nadhan Edward LOWASA angekuwa ni chaguo bora kuwa mratibu wa kampen za igunga. Lakin kwa upepo unavyovuma huko igunga, sifahamu nani atashinda ila nina uhakika kuwa CCM haitavunja rekodi ya oktoba 2011 ya kura 35,000. Na kama CCM ikishinda basi itashinda kwa aibu(ushindi hafifu) kitu ambacho ni sawa na ushindi kwa upinzani. Kwa sasa, CCM wanapumulia mashine si igunga tu, bali nchi nzima. LOWASA angeweza kushawishi wale wana igunga waliochukizwa na R.A kuachia ngazi kurudi kundini.
Unaishi dunia gani? Waliochukizwa na kujitoa kwa Rostam ni wale kupe waliokuwa wanaishi kwa kumdanganya na ndiyo walikodiwa ili wazimie. Lowassa hana mvuto hata kwenye kata za jimbo lake. Hata hivyo mwenzenu sasa yuko bize kutekeleza masharti aliyopewa na tapeli wa Nigeria.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Waziri mkuu 'mstaafu' kaishiwa mvuto kwa 100%.
Hawezi shinda hata ujumbe wa serikali ya mtaa...
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Waziri mkuu 'mstaafu' kaishiwa mvuto kwa 100%.
Hawezi shinda hata ujumbe wa serikali ya mtaa...
Nadhani hata familia imemchoka lakini hawana jinsi.
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,375
Likes
103
Points
160
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,375 103 160
lowasa the legend. pengo lake halitazibika
 
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,907
Likes
13
Points
145
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,907 13 145
atakuwa Nigeria anaombewa
 
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2010
Messages
419
Likes
2
Points
35
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2010
419 2 35
Kufuatia Cdm kuwapeleka puta CCM na CUF huko Igunga, na baada ya CCM kupeleka timu ya kampeni yenye watu wasio na mvuto kabisa mbele ya wapiga kura wa igunga, nadhan Edward LOWASA angekuwa ni chaguo bora kuwa mratibu wa kampen za igunga. Lakin kwa upepo unavyovuma huko igunga, sifahamu nani atashinda ila nina uhakika kuwa CCM haitavunja rekodi ya oktoba 2011 ya kura 35,000. Na kama CCM ikishinda basi itashinda kwa aibu(ushindi hafifu) kitu ambacho ni sawa na ushindi kwa upinzani. Kwa sasa, CCM wanapumulia mashine si igunga tu, bali nchi nzima. LOWASA angeweza kushawishi wale wana igunga waliochukizwa na R.A kuachia ngazi kurudi kundini.
Hapo kwenye red naona maluweluwe mkuu.
 
Kwetu Iringa

Kwetu Iringa

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
359
Likes
15
Points
0
Age
30
Kwetu Iringa

Kwetu Iringa

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
359 15 0
Kufuatia Cdm kuwapeleka puta CCM na CUF huko Igunga, na baada ya CCM kupeleka timu ya kampeni yenye watu wasio na mvuto kabisa mbele ya wapiga kura wa igunga, nadhan Edward LOWASA angekuwa ni chaguo bora kuwa mratibu wa kampen za igunga. Lakin kwa upepo unavyovuma huko igunga, sifahamu nani atashinda ila nina uhakika kuwa CCM haitavunja rekodi ya oktoba 2011 ya kura 35,000. Na kama CCM ikishinda basi itashinda kwa aibu(ushindi hafifu) kitu ambacho ni sawa na ushindi kwa upinzani. Kwa sasa, CCM wanapumulia mashine si igunga tu, bali nchi nzima. LOWASA angeweza kushawishi wale wana igunga waliochukizwa na R.A kuachia ngazi kurudi kundini.

actually, ccm is a de facto an opposition party at the moment!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,873
Members 475,318
Posts 29,270,496