Lowassa, wapo wapi wabunge 50 na wenyeviti 15 waliokufata?

Lowassa, wapo wapi wabunge 50 na wenyeviti 15 waliokufata?

Hivi kuna kuwa usingizini wakati huku hukulala? Mbunge yeyote aliyeko ccm kabla ya kuhama kwenda Yukawa anajipima saizi yake. Kwamba akihama atakapofika ukawa walau anaweza kufikiriwa kupewa udiwani. Mfano Lembeli. Kuna mbunge gani kati ya wale Ndioooooo ya ccm anaweza kuja kujipima ubavu ktk cream za Ukawa? Men wake up acha unafiki kwa umri wako ukubwani utakuwa mchawi.
 
Tunakupa hint!
1. Msindai ni m/kiti wa wenyeviti wa ccm yupo cdm!
2. Mgeja aka msukuma anatoka kanda ya ziwa, eneo lenye wapiga kura wengi sana yupo cdm! Magufuli anatoka kanda ya ziwa!
3. Aliekuwa mpini na shoka ya ccm mkoa wa arusha kwa zaidi ya miaka 24 yupo chadema!

Mchezo bado unaendelea, endelea kufuatilia!
 
Tanzania haijawahi kushuhudia mchezo mtamu kama huu!

Tupo day, mchezo unaendelea tafadhali tunakuomba endelea kufuatilia!
 
Mimi Na Wewe Najua Huwa TUNAMALIZANA Wapi Na Wala Hunipi Shida ILA Ninachokuonea Huruma Ni Kwamba Pamoja Na Urembo Wako Wote Huo Ulionao Eti Unashabikia CHADEMA / UKAWA Na Lowassa Wao. Huwaoni Warembo Wenzako Akina Wema, Uwoya Na Nasikia Hata Beyonce Na Kardashian Na Wao Wanaipenda Mno CCM! Tokea Nijue Unashabikia CHADEMA / UKAWA Na Lowassa Kidogo Malavidavi Yangu Kwako Yameanza Kupungua.

Hata mimi nilikua nakukubali sana.
Lakini tokea nijue na wewe ni mmoja kati ya waliopopomika, wajinga na wasiojielewa ambao bado wanalikumbatia papai bovu CCM kidogo nimepunguza %.
Ila unanikera hapa tu, kwingine fresh.
 
Hivi kuna kuwa usingizini wakati huku hukulala? Mbunge yeyote aliyeko ccm kabla ya kuhama kwenda Yukawa anajipima saizi yake. Kwamba akihama atakapofika ukawa walau anaweza kufikiriwa kupewa udiwani. Mfano Lembeli. Kuna mbunge gani kati ya wale Ndioooooo ya ccm anaweza kuja kujipima ubavu ktk cream za Ukawa? Men wake up acha unafiki kwa umri wako ukubwani utakuwa mchawi.

cream ya cocoa butter au nifafanulie hapa kijana...?:biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1:
 
Back
Top Bottom