Lowassa: Rais Kikwete ni jasiri, mwadilifu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa: Rais Kikwete ni jasiri, mwadilifu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Aug 4, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    [h=2][/h]JUMAMOSI, AGOSTI 04, 2012 05:29 NA MWANDISHI MAALUMU, MONDULI

    WAZIRI Mkuu mstaafu na Mbunge wa Monduli (CCM), Edward Lowassa, amemweleza Rais Jakaya Kikwete kuwa ni rais wa kwanza katika historia ya Tanzania kujali wafugaji kwa kiasi kikubwa mno na kiongozi mwenye uwezo wa kuchukua uamuzi wa kijasiri, kishujaa na kwa uadilifu.

    Kauli hiyo aliitoa mjini hapa juzi, wakati alipozungumza katika sherehe ya kukabidhi ng’ombe kwa wananchi wa Wilaya ya Monduli waliopoteza mifugo yao kutokana na ukame uliolikumba eneo la kaskazini mwa Tanzania mwaka 2008/2009.

    Lowassa, aliyekuwa Waziri Mkuu wa kwanza wa Serikali ya Rais Kikwete kati ya 2005 na 2008, aliwaambia wananchi waliohudhuria sherehe hizo: “Nimesimama kukushukuru Mheshimiwa Rais kwa msimamo wako wa kutetea wafugaji wa Tanzania. Hakuna Rais yeyote katika historia ya nchi yetu amepata kuwajali na kuwatetea wafungaji wa Tanzania kama wewe.

    “Nakupongeza kwa uamuzi wako wa kishujaa, kijasiri na wenye kuongozwa na uadilifu, kama huu uamuzi wako wa kutoa kifuta jasho kwa wananchi wetu ambao walipoteza mifugo yao yote wakati ule wa ukame.”

    Aidha, amempongeza Rais Kikwete kwa uamuzi wake wa kutoa kiasi cha Sh bilioni tatu za kukarabati mabwawa na madaraja yaliyoharibiwa na mvua kubwa iliyofuatia miaka ya ukame.

    “Mheshimiwa Rais, kama unavyojua mvua ile kubwa iliyofuatia ukame mkubwa iliharibu sana mabwawa na madaraja yetu na nikaomba msaada wako. Nilikushuhudia wewe mwenyewe ukitoa maelekezo kwa Waziri Mkuu kuwa sisi Monduli tupewe fedha hizo na nashukuru sana tumepata,” alisema Lowassa.

    Aidha, amemshukuru Rais Kikwete kutokana na Wilaya ya Monduli kupewa fedha za kuendeleza elimu wilayani humo kutokana na fedha iliyorudishwa na Serikali ya Uingereza kwa Serikali ya Tanzania kutokana na ununuzi wa rada.

    “Nikushukuru pia kutokana na ule mgawo kutokana na rada change. Tumepokea fedha na tumezitumia kukarabati shule mbili za sekondari wilayani kwetu. Tunakushuru sana Mheshimiwa Rais,” alisema Lowassa.

     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Oh... BYE BYE MEMBE for PRESIDENT !!!
     
  3. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,884
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Lowasa ni waziri mkuu mstaafu?
    Kikwete anajali wafugaji??
    Kikwete mwadilifu???
     
  4. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,551
    Likes Received: 611
    Trophy Points: 280
    Hana lolote huyo. Anabembeleza ili apasiwe kijiti mbio za urais.
     
  5. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Tumechoka
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,649
    Likes Received: 20,245
    Trophy Points: 280
    Atabwabwaja kila awezalo ili kujisafishia njia kuelekea 2015...Eti DHAIFU ni jasiri na mwadilifu!!! lol!
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 8,691
    Likes Received: 3,576
    Trophy Points: 280
    Mchezo wa kuigiza na siasa za Tanzania .......kulindana na kusifiana!!huwezi kupata michezo kama ya Tanzania sehemu ingine yeyote
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,661
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    Ujasiri wake mbona hatuuoni? mama banda kamchimba mkwara kafyata
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,544
    Trophy Points: 280
    some people can sell their mother for power
     
  10. I

    IWILL JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 297
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wameuza mbuga yote, kwanini asiwapige na changa la macho? na anjua hao ng'ombe ni pint ya faida ya wizi uliofanyika. hii wala siyo siasa ni mazingaombwe kwa lowasa kumpa sifa huyo mwizi mwenzake. labda sasa anabidi ajikombe anajua bill za afya yake zinaweza kumzidi kimo na akafilisika. maana kwenda kutibiwa nje siyo kama kwenda mikocheni hospital. lakini watanzania tumeshawajua zao wao waungane sana na sio masikini tunashikana taratibu mpaka kieleweke.
     
  11. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,715
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Analilia kusafishwa, hajui kama amechafuka kwenye damu, sijui atasafishwa vipi, labda kwa dialysis
     
  12. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Nywele za shaba nae yaaani bado tu anaimind 2015!!!!!!!! kazi ipo
     
  13. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 8,960
    Likes Received: 2,692
    Trophy Points: 280
    huyu huyu lowassa sio ndio alisema serikali imeshikwa na ugonjwa wa kutokuchukua hatua? leo hii tena vasco kageuka jasiri? halafu mbona majanga ya kufa mifugo yanatokea nchi nzima watu hawapewi chochote lakini huko monduli kumepewa kipaumbele jk anabembeleza nn??
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    nami nimejiuliza hivohivo
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    na uzee wote ule?halafu afya yake yenyewe inaonesha he's weak kama swahiba wake alomsifia
     
  16. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,884
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Mkuu hii nchi ina usanii mwingi sana
     
  17. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,432
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    huyu ndio mnataka awe rais 2015, watu wengine bana, eti jasiri! kwa kugawa ng'ombe! duh! kaaz
     
  18. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Duh baada ya kukutana London juzi,kuna kitu waliongea nini.Yetu macho
     
  19. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kikwete jasiri.???
     
  20. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,468
    Likes Received: 792
    Trophy Points: 280
    hahahahaaaaa, khekhekhekheheeheeeeee, kwikwikwikwikwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
Loading...