Lowassa Masalia Serikalini, Nani Hao? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa Masalia Serikalini, Nani Hao?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sophist, Oct 31, 2009.

  1. Sophist

    Sophist JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 2,032
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    Wanandugu,
    Katika vyombo vya habari (magazeti ya Kiswahili; MwanaHalisi, Majira, Nipashe) kuna msamiati mpya kuhusiana na Lowasa. Kuna watu ndani ya serikali wanaitwa 'Lowasa Masalia'.
    Tunaomba mwenyekujua majina yao ayaweke hapa tafadhali
    1.
    2.
    3.
    .
    .
    .
    .
     
  2. Makaayamawe

    Makaayamawe JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2009
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    1. William Ngeleja
    2. Adam Malima
    3. Dr. Hosea
    4. Lawrence Masha
    5. Mizengo Pinda
    .
    .
    .
    .... Jakaya Mrisho Kikwete
     
  3. Waberoya

    Waberoya Platinum Member

    #3
    Oct 31, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 9,766
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    ni ngumu kuweka majina yao mkuu, ila hakuna Lowasa masalia, Lowasa katika serikali ya JK ana nguvu kama rais. Inaonekana Lowassa wakati waziri mkuu, kuna sehemu ya Jeshi, usalama wa taifa, wizara , wabunge walikuwa upande wa Lowassa, na wengine upande wa JK.

    Bado wapo wengi na wana nguvu, maana wako kwenye positions zao

    Nguvu nyingine ya Lowassa ni urafik wake na JK, japo JK amejaribu kukwepa sana , ni dhahiri huwezi kuwatofautisha hawa jamaa, kesho Lowassa akisema anataka urais tunaye tu
     
  4. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wakuu wa wilaya (80%) na wakurugenzi wa wilaya (80%) so just figure out..jamaa ndio aliwateua wote kwa mission maalum and he is coming back..lol
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,742
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa ni 'The governator' and 'he will be back' na hasira atakazorudi nazo ni balaa you have been warned.
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,455
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    huyu jamaa ni mpiganaji hatari sana..ana mbinu za medani zilizotukuka na ana ngozi ngumu yenye kuhimili michubuko..yaani sitashangaa akuja kuutaka urais wa tz na kwa jinsi alivyo na mikakati ya kimafia atakaa tu pale nyumba kuu magogoni
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,271
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Naona mnamwogopa kama UKOMA.
    Hamjui kama anaweza kuweka puppet wake pale halafu akafanya kama alivyocheza KAGAME....

    kaaaz kweli kweli
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,455
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    mmmhhhh kweli lakini
     
  9. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,435
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Kama hiyo itakuwa kweli basi damu ya wadanganyika lazima itamwagika!!
     
  10. a

    alibaba Senior Member

    #10
    Oct 31, 2009
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It can be Anyone, or No one at all na hatutakuwa Wajinga kufikia kumwaga Damu, kwani Lowasa is "Simply a Lost Case" HE DOES'NT WORTH IT.
     
  11. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2009
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,685
    Likes Received: 1,708
    Trophy Points: 280
    Aende zake umasaini kwenyewe kunamshinda angepata kwanza title ya "Ole" ndo tumuone mwanaume, si alipigwa chini huyu Mengi akapewa hiyo title pamoja ya kwa Mengi si Mmasai! Huyu umasaini hana nguvu namna hiyo! Ogopa watu wenye title Ole baba!! Mnamsifia? mafisadi tu na ma********* wake ndo wanamlinda!
     
  12. J

    Jujuman JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2009
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alibaba salam,
    Naamini maoni yako ni sawa, Lowasa hastahili chebe/tone la Damu ya Mtanzania. as you said "HE DOES'NT WORTH IT"
     
  13. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 429
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    aweke mara ngapi?kilichobaki labda ni yeye mwenyewe kukaa pale
     
  14. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    lowassa IMARA katokana na JK DHAIFU...period.
     
  15. W

    WildCard JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2009
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,467
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Uteuzi wa Lowasa ulianzia kwa kumteua JK. Nguvu yake ilianzia hapo. Waliofuata baada ya hapo ilikuwa ni kukamilisha ratiba tu.
     
  16. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,882
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 135
    EDDO is not the president but he is respected and feared than the president. Rostam isn't neither PM nor CCM secretary General but he runs the government and the party as he wishes. Putin of Tanzania is still active despite RO being in office. Kwenye hali hii unategemea JK anafanye nini?

    Inawezekana hakuona karataka iliyokuwa inachezwa na EDDO wakati alipokuwa akimuunga mkono kugombea u-presidaa.
     
  17. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,220
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Bhagosha,

    Bwana TUMAINI

    EL hana nguvu tena kama mwanzo ingawa kama unavyosema alitawala akribia 90% ila kwa sasa nguvu nzuri ni kuwa na wabunge na nguvu hiyo imeisha potea kwaiyo ni kuwa sasa anatumia mbinu zake kucheza na UVCCM ili kuvuruga mambo na hapo ndipo kaulowanya mazima nyie ngojeni mtajionea mambo next yr hamtoamini macho yenu.

    Mwakani watu waja na sera zao za kuitaji viongozi wanao wataka wao hiyo UVCCM wanayo itegemea itawageuka haijawaitokea ndipo wata pata picha kuna watu wamewachoka hao wabunge
     
  18. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,220
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Bwana Geza Ulole,

    kwa taarifa yako bwn:EDDO sio mmasai pokea hilo mama yake ndio Mmasai na baba yake ni Mmeru ni alikwenda kuoa umasaini huko na akazamia but jamaaa ni Mmeru orginal.

    Kumbukeni Mmasai ni Mmasai tu na Mmeru ni Mmeru na tabia zao ni tofauti chunguzeni mtabaini hapo kwenye tabia mtazijua,

    Pile hamjiulizi kwanini mtoto wa Sokoine kapelekwa Ubalozi wa mbali si anajua mwana akirudi Home EDDO hana chake sio swala la kuuliza. Master mind yake its almost at the END
     
  19. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2009
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,302
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    ushindwe na kulegea
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,603
    Likes Received: 3,086
    Trophy Points: 280
    Damu ipi?Watanganyika tumenyonywa hatuna damu tena..........
     
Loading...