LOWASSA avamia Kanda ya Ziwa?!


WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Likes
8
Points
135
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 8 135
WAKUU,

Habarini za asubuhi ya Leo?Natumaini hali zenu zimeimarika zaidi kwa siku ya leo.


Nimepata taarifa kutoka huko Mkoani Geita Kwamba Aliyekuwa Waziri Mkuu Edward Lowassa ameanza kuvamia kanda ya ziwa na harambee zake na anatarajiwa kufanya Harambee kubwa ya kuchangia kanisa la AICT Mjini Geita kwa ajili ya ujenzi wa Kanisa hilo Juni 16 mwaka huu.


Hata hivyo baadhi ya watu wanaoshughulikia ziara hiyo kwa ukaribu wamenidokeza kwamba pamoja na Harambee hiyo lakini ED anakwenda huko kwa kazi maalum ya kupanga safu yake ya Kanda ya Ziwa katika uchaguzi Mkuu ujao 2015!


Miongoni mwa waandaaji wakubwa wa Harambee hiyo ni Diwani wa kata ya Butobela Leonard Kiganga
Bugomola,ambaye ni Diwani anayedaiwa kukubalika na mwenye ushawishi mkubwa sana katika siasa za mkoa huo ambaye pia anajipanga kugombea ubunge katika moja ya majimbo ya mkoa Huo.


Bugomola anadaiwa kushirikiana na Mwenyekiti wa CCM Mkoa huo Joseph Lwiza Kasheku (Msukuma) ambaye anaelezwa kwamba ni kambi ya ED inayojifua kwa ajili ya Mwaka 2015 naye anaelezwa kwamba atagombea ubunge 2015.


SWALI:KWANZA naomba kama kuna mwingine mwenye taarifa kamili juu ya Harambee hii na madhumuni yake atujuze,


PILI:Hivi bado ED ana nguvu za kuwani Urais mwaka 2015,anaweza?!
 
Headless Person

Headless Person

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2012
Messages
307
Likes
0
Points
0
Headless Person

Headless Person

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2012
307 0 0
Lowassa ni zaidi ya binadamu. Ni mtu asiyeshindwa!
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,342
Likes
345
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,342 345 180
Mi najua yupo mwanza kwa mwaliko maalum na wazee wa mila.
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Atawaambia wamchague yeye kwasababu anachangia kanisa. Bongo bwana akishinda uchaguzi kwa mfano, kanisa lina haki ya kusema lilimsaidia!
 
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
3,846
Likes
57
Points
145
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
3,846 57 145
ana angaika sana huyu mzee na rasimu ya katiba mpya bado ana matumaini ya kupambana na hawa chipukizi ni hatari sana yeye na makanisa tu kwa nn asiende misikitini sasa? Amekosa cha kuzungumzia kwenye majukwaa ya siasa au siaende arusha mjini akafanye kampeni za udiwani
 
MNAMBOWA

MNAMBOWA

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
2,013
Likes
81
Points
145
MNAMBOWA

MNAMBOWA

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
2,013 81 145
Kuna ubaya gani? C ni mtanzania mwenzetu? Mbona mnaweweseka sana.
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,915
Likes
2,483
Points
280
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,915 2,483 280
WAKUU,


Nimepata taarifa kutoka huko Mkoani Geita Kwamba Aliyekuwa Waziri Mkuu Edward Lowassa ameanza kuvamia kanda ya ziwa na harambee zake na anatarajiwa kufanya Harambee kubwa ya kuchangia kanisa la AICT Mjini Geita kwa ajili ya ujenzi wa Kanisa hilo Juni 16 mwaka huu.


Hata hivyo baadhi ya watu wanaoshughulikia ziara hiyo kwa ukaribu wamenidokeza kwamba pamoja na Harambee hiyo lakini ED anakwenda huko kwa kazi maalum ya kupanga safu yake ya Kanda ya Ziwa katika uchaguzi Mkuu ujao 2015!
Siasa zinazochochea udini ni hatari na tutaendelea kuzikemea Accordingly.Hivi kuna haja gani ya kuhusisha kampeni, mitandao ya kampeni za urais/ubunge/udiwani na nyumba za ibada bila kujali dini? wakuu hili jambo ni double trafficking tuweni makini.Naona dalili mbaya mbele ya safari.Siwataji kwamba ni viongozi gani ambao washaanza kukatumia haka kamchezo kuelekea 2015 ila kwa kuwa wanajijua nawasihi waache.Watazua mgogoro usio wa lazma.
 
kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2006
Messages
1,846
Likes
13
Points
135
kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2006
1,846 13 135
Atawaambia wamchague yeye kwasababu anachangia kanisa. Bongo bwana akishinda uchaguzi kwa mfano, kanisa lina haki ya kusema lilimsaidia!
kabla ya kampeni kula watasema ni chaguo la mungu
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
392
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 392 180
Huku hatumtaki, na anajua hilo
Unless kalipa watu wachache wamvalishe sijui nini nini kama kawaida yake

Akavamie Korea kusini
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
392
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 392 180
Tuwe na Mtemi wa Kimeru???

Yeye awanunue hao wanaofanya naye maigizo mbele ya TV ili akarushwe kwenye TBC yake

hamchelewi kumpa Utemi wa usukumani nyie!
 
MASIKIN JEURI

MASIKIN JEURI

Senior Member
Joined
Jan 31, 2013
Messages
134
Likes
0
Points
0
MASIKIN JEURI

MASIKIN JEURI

Senior Member
Joined Jan 31, 2013
134 0 0
Ninavomjua Lowasa, ni mtendaji mzuri sana.huwezi kumlinganisha na pinda the "shock absorber" wa serikali ya sasa, wala kikwete, au Wasira, Lukuvi na wengineo. nilitamani siku moja lowasa awe rais lkn alichafuliwa na ccm hiyohiyo
 
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
3,096
Likes
361
Points
180
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
3,096 361 180
huyu mheshimiwa nasikia mtandao wake si mchezo mutu muzito sana
 
Jagarld

Jagarld

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
1,779
Likes
563
Points
280
Jagarld

Jagarld

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
1,779 563 280
Tuwe na Mtemi wa Kimeru???

Yeye awanunue hao wanaofanya naye maigizo mbele ya TV ili akarushwe kwenye TBC yake
Ndg,wanaweza kumpa...si juzi walimpa Pindaa..huyu kidogo mizimu ya kisukuma itamsaidia kupunguza kulia lia kwake...kuna mwingine baada ya kuiba na kuliingizia taifa hasara kubwa(chenge) wasukuma wakamtunuku UTEMI kwa kazi Nzuri na nzito ya uizi....

Lakini kiboko yao ni yule aliyewaambia pale Bujora kuwa"wanafunzi wanaopata mimba ni vihere hele" baada ya kazi hiyo nzito wakamtunuku UTEMI na kumuita MASANJA huku kabla ya hapo akiwa amepewa kiti kama hicho sehemu tofauti tofauti na kubeba mizimu ya makabila tofauti matokeo yake mizimu inapambana kweli kweli na kusababisha kila akaapo anaishia kujiinamia na kusinzia.....mizimu ya kimasai,kikurya,kiha,kihaya,kihehe,kisukuma,kinyakyusa,kifipa ikibebwa na mtu mmoja anaweza kuishia kuwa zezeta.. Kosa jingine jina la Masanja,hili jina si la kupewa mtu hovyo hovyo,wasukama wametuharibia rais wetu kiasi kwamba kichwani mwake anawaza kuwa MASANJA kweli kwa kutumia mda mwingi kuizunguka Dunia.
 
M

MR PIECE

Senior Member
Joined
Mar 5, 2013
Messages
179
Likes
0
Points
0
M

MR PIECE

Senior Member
Joined Mar 5, 2013
179 0 0
Sijaelewa vizuri unataka tuchukue hatua gani kwa taarifa hiyo
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,341
Likes
24,276
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,341 24,276 280
Dah kazi kubwa sana tunayo mwaka huu Tanzania....
 
makoye78

makoye78

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
672
Likes
10
Points
35
makoye78

makoye78

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
672 10 35
hamchelewi kumpa Utemi wa usukumani nyie!
Wewee... wasukuma ni watu makini na wenye kujitosheleza kiuongozi na kila kitu! Huyu mzee wa watu kaja na mambo yake ya kanisa tu....!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,447
Likes
3,521
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,447 3,521 280
Acheni Mawazo ya kijinga.

“Watanzania ni
watu wapole na
wakarimu ila mna
tatizo moja la
kuhofia kila jambo.
Kila kitu
mnachofanyiwa
mnaona kuna baya
linakuja. Sisi tuna
nia njema ya
kuwasaidia
kuendelea.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
392
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 392 180
Utemi wa kulipa hela hata 'masanva' hayakutambui

Unadhani anaweza sogelea hata 'kaduku' wa hivyo? Hata kwenye 'mita' lazima mumtoe

Ndg,wanaweza kumpa...si juzi walimpa Pindaa..huyu kidogo mizimu ya kisukuma itamsaidia kupunguza kulia lia kwake...kuna mwingine baada ya kuiba na kuliingizia taifa hasara kubwa(chenge) wasukuma wakamtunuku UTEMI kwa kazi Nzuri na nzito ya uizi....

Lakini kiboko yao ni yule aliyewaambia pale Bujora kuwa"wanafunzi wanaopata mimba ni vihere hele" baada ya kazi hiyo nzito wakamtunuku UTEMI na kumuita MASANJA huku kabla ya hapo akiwa amepewa kiti kama hicho sehemu tofauti tofauti na kubeba mizimu ya makabila tofauti matokeo yake mizimu inapambana kweli kweli na kusababisha kila akaapo anaishia kujiinamia na kusinzia.....mizimu ya kimasai,kikurya,kiha,kihaya,kihehe,kisukuma,kinyakyusa,kifipa ikibebwa na mtu mmoja anaweza kuishia kuwa zezeta.. Kosa jingine jina la Masanja,hili jina si la kupewa mtu hovyo hovyo,wasukama wametuharibia rais wetu kiasi kwamba kichwani mwake anawaza kuwa MASANJA kweli kwa kutumia mda mwingi kuizunguka Dunia.
 
J

JOSEDIZOZ

Senior Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
136
Likes
2
Points
0
J

JOSEDIZOZ

Senior Member
Joined Dec 29, 2012
136 2 0
Lowasa is the next president kama hamuamini subirini TIME WILL TELL.tunahtaji watu watendaji na wenye kujiamini na si waigizaji.
 

Forum statistics

Threads 1,275,100
Members 490,908
Posts 30,532,670