Lowassa atakiwa kuripoti tena Polisi mwezi August

Lowassa atakiwa kuripoti tena Polisi mwezi August

Someni article iliyopo The Economist, How powerful people use criminal defamation laws to silence their critics. Mtaelewa nini kinachoendelea
Then there must be a bigger brain behind the likes of the Lowasa saga. I don't believe we should credit such intelligence to a person like that.
 
Pia inaonekana kuna watu wanao tonya mipango ya siri! Inamaana kuna watu hawapendezwi na jinsi mambo yanavyoenda ila yote yana mwisho!
 
Tazama video hii pia uasiache ku SUBSCRIBE mkuu
276177f7747049bedbc80fec9b0e478d.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hapo getini wamempeksheni PM msataafu na walinzi wake? Haruhusuwi kuingia na gari?


Na washawasha!
 
Jeshi la Polisi limemtaka waziri Mkuu Mstaafu Edward Lowassa kuendelea kuwa chini ya dhamana ya polisi na anatakiwa kuripoti tena bila kukosa tarehe 14/8 kwa madai uchunguzi unaendelea

Mhe. Lowassa alikuwa ameenda kuripoti leo kama alivyotakiwa wiki iliyopita

kabla ya Lowassa kuwasili katika viwanja hivyo vya makao makuu ulinzi uliimarishwa kila kona huku kila gari iliyokuwa inafika hapo kukaguliwa na watu kufukuzwa ovyo wakiwemo waandishi wa habari.

ulinzi uliondolewana kurejea katika hali ya kawaida na watu kuruhusiwa kuondoka mara waziri mkuu huyo mstaafu alipoondoka.
Kwenye kumbukumbu zetu hatuna Waziri mkuu mstaafu anaitwa Lowasa
Kuna kumbukumbu ya Waziri mkuu aliyejiuzuru kwa sababu ya kashfa!
Kumbukumbu huwa hazidanganyi
 
Huyu Mtu ana nini maana akionekana tu serikali yote inatetemeka utadhani ina degedege au imenyweshwa dengerua
 
Sikumwelewa JPM aliposema anataka kujenga nchi ya viwanda kumbe alimaanisha nchi ya Vi-wonder,
 
Jeshi la Polisi limemtaka waziri Mkuu Mstaafu Edward Lowassa kuendelea kuwa chini ya dhamana ya polisi na anatakiwa kuripoti tena bila kukosa tarehe 14/8 kwa madai uchunguzi unaendelea

Mhe. Lowassa alikuwa ameenda kuripoti leo kama alivyotakiwa wiki iliyopita

kabla ya Lowassa kuwasili katika viwanja hivyo vya makao makuu ulinzi uliimarishwa kila kona huku kila gari iliyokuwa inafika hapo kukaguliwa na watu kufukuzwa ovyo wakiwemo waandishi wa habari.

ulinzi uliondolewana kurejea katika hali ya kawaida na watu kuruhusiwa kuondoka mara waziri mkuu huyo mstaafu alipoondoka.
 
Back
Top Bottom