Lowassa atakiwa kuripoti tena Polisi mwezi August

Lowassa atakiwa kuripoti tena Polisi mwezi August

Wanamtafutia magonjwa nyemelizi ya uzeeni, maana msongo wa mawazo utamtafuna.
 
Safari hii hawajamwambia arudi lini?

May be upelelezi unaweza kukamilika EL akiwa tayari magogoni,sasa sijui watamwita tena akiwa tayari rais
 
Kuna mtu alitanabaisha humu kuwa eti amepigwa kifungo cha nje bila kujitambua
Sijui kama kuna ukweli wowote
 
!
!
Sheria unasemaje kuhusu hizi Nenda rudi? Maana naona kama ni kumkomoa vile
Muacheni afanye mazoezi. Hamjui mtu ukikaa sehemu mmoja muda mrefu ni sawa na kuvuta pakiti ishirini za sigara kali kwa siku? Kumzuia kufanya mazoezi unakuwa humtakii mema.
==========
Kwa hekima na busara, akiri hadharini kuwa alifanya kosa kutoa matamshi yale na aombe msamaha. Atasamehewa kuchunguzwa chunguzwa.
 
Jeshi la Polisi limemtaka waziri Mkuu Mstaafu Edward Lowassa kuendelea kuwa chini ya dhamana ya polisi na anatakiwa kuripoti tena bila kukosa tarehe 14/8 kwa madai uchunguzi unaendelea. Mhe. Lowassa alikuwa ameenda kuripoti leo kama alivyotakiwa wiki iliyopita

Hivi hili suala bado ni kauli ya Lowassa ya Masheikh? Kama ndivyo hii ni harassment ya makusudi na by design, wala sio utaratibu wa kipolisi. Tangu lini mtu unaenda kuripoti polisi wakiwa katika uchunguzi? Polisi wanatakiwa wachunguze, wakimaliza waamue kama utakuwa arrested na kufikishwa mahakamani au la. Kwanza unachunguza nini kama suala ni ile kauli, si iko wazi inajulikana?

Yaani serikali hii ya CCM, ikiongozwa na Magufuli, imefilisika kabisa kimawazo juu ya kukabiliana na ushindani wa kisiasa. Inatia aibu na kichefuchefu.

Na mimi nasema hapa wazi, wafikisheni Masheikh mahakamani au waachieni. Mnatoa mifano ya Guantanamo Bay ya Marekani, kwani nani kawaambia Marekani ndio kigezo cha jinsi tutakavyoendesha mambo yetu Tanzania? Kama mnawapenda Marekani kiasi hicho mbona ushoga hamuukubali hadharani mnaendelea kujificha ficha?
 
Mbona hawajamwambia tarehe ya kuripoti tena?!

Inaelekea wameamua kumfanyia unyanyasaji wa kisaikologia...!
 
lowassa-660x396.png

Waziri Mkuu wa zamani na Mjumbe wa Kamati Kuu ya CHADEMA Edward Lowassa leo July 20, 2017 ameripoti katika Ofisi ya Mkurugenzi wa Upelelezi wa Makosa ya Jinai kuhojiwa ‘DCI’ kuhojiwa kwa mara ya nne.

Lowassa ametakiwa kurudi tena kwa DCI baada ya wiki tatu kutokana na kuwa upelelezi bado haujakamilika
Chanzo: Millard Ayo
 
Kamanda Edward Lowassa ,Leo Julai 20 ameripoti Makao Makuu ya Polisi na kutakiwa arudi baada ya wiki tatu kutokana na upelelezi kutokamilika.
 
Poleni sana polisi, kazi mliyoichagua ni ngumu sana kwa kweli, wakati mwingine mnafanya kazi ambazo zinawaumiza na kuacha makovu moyoni ambayo hayafutiki. Tulishasema mara nyingi hapa, mambo ya kuonea watu huwa hayaliachi Taifa salama. Mungu amekasimu uongozi kwao ili watuongoze kwa matakwa yake (Mungu) na siyo kwa matakwa yao. Viongozi wetu jitahidini kujitengea muda wa kutafakari Maandiko Matakatifu walau dakika ishiri tu kwa siku.
 
Wanamsaidia kumweka kwenye masikio ya watu na fikra zao...kwao wanaona wana mkoa lakin kwa upande mwingine ni kumpa airtime kwenye vyombo vya habari kama redio stations,tv.magazeti na mitandao ya jamiii

Which is nice for him
 
Wanamsaidia kumweka kwenye masikio ya watu na fikra zao...kwao wanaona wana mkomoa lakin kwa upande mwingine ni kumpa airtime kwenye vyombo vya habari kama redio stations,tv.magazeti na mitandao ya jamiii

Which is nice for him
 
Hivi sisiemu kama wanajinadi wana raisi mzuri anaetajwa ulimwengu mzima, mbona wanauogopa upinzani kiasi hichi..? Kauli ya Lowassa kuhusu Masheikh ilikuwa ya kawaida kuliko.. Aliipaka sana mafuta, ilijaa busara, hekima na ombi.. Ajabu badala ya kuifanyia kazi mmeamua kumuandama Lowassa..! Na wangekuwa na akili japo kidogo wangetambua kumuandama Lowassa kwa kutetea haki za watu, wanazidi kuweka distance na wananchi wengi..
 
Viwanda vya Jpm hivyo.huwa nacheka sana mbinu zetu za kuweka viwanda ukilinganisha na njia walizopitia wenzetu walioendelea hadi nabakia kucheka tu
Unajua nini wewe kinachoendelea maskini mpendwa wa Mungu tu!
 
Hivi hili suala bado ni kauli ya Lowassa ya Masheikh? Kama ndivyo hii ni harassment ya makusudi na by design, wala sio utaratibu wa kipolisi. Tangu lini mtu unaenda kuripoti polisi wakiwa katika uchunguzi? Polisi wanatakiwa wachunguze, wakimaliza waamue kama utakuwa arrested na kufikishwa mahakamani au la. Kwanza unachunguza nini kama suala ni ile kauli, si iko wazi inajulikana?

Yaani serikali hii ya CCM, ikiongozwa na Magufuli, imefilisika kabisa kimawazo juu ya kukabiliana na ushindani wa kisiasa. Inatia aibu na kichefuchefu.

Na mimi nasema hapa wazi, wafikisheni Masheikh mahakamani au waachieni. Mnatoa mifano ya Guantanamo Bay ya Marekani, kwani nani kawaambia Marekani ndio kigezo cha jinsi tutakavyoendesha mambo yetu Tanzania? Kama mnawapenda Marekani kiasi hicho mbona ushoga hamuukubali hadharani mnaendelea kujificha ficha?
Someni article iliyopo The Economist, How powerful people use criminal defamation laws to silence their critics. Mtaelewa nini kinachoendelea
 
Back
Top Bottom