¤Lowassa analalamika CCM imepoka demokrasia ili asiwe rais.
¤Lakini yeye mwenyewe anapoka demorasia ndani ya CHADEMA. Ameshinikiza viongozi wamsimamishe awe mgombea urais bila kushindanishwa na wagombea urais wengine
¤Anajua lazima atashindwa kwenye kura ya maoni kama akishindanishwa na mtu kama Dr Slaa.
¤Lakini yeye mwenyewe anapoka demorasia ndani ya CHADEMA. Ameshinikiza viongozi wamsimamishe awe mgombea urais bila kushindanishwa na wagombea urais wengine
¤Anajua lazima atashindwa kwenye kura ya maoni kama akishindanishwa na mtu kama Dr Slaa.