That is just a start, we have to thinks more beyond, kilichopo sasa ni kuwasilisha mswaada ukipita tunakazi ya kupiga kura ya siri kuntoa prime minister, hapo utaona tunahitaji more than kura 70, je yupi atapiga bado tunaimani tutapata wafuasi wengi wa ccm wataunga mkono, si lazima ujaribu ku air out kila kitu, bado katika hili we realy need support ya wabunge wengi na sivinginevyo, lets not disapoint wale ambao hawaja saini tunanaimani watapiga kura kwa kua sio zile za wanaosema ndiooooo waseme ndioooooo na wanaosema hapana waseme hapaaaaaaa: kwa sasa hatuhitaji kuwawajibisha wale mawaziri 7 ama 8 badala yake baraza zima la mawaziri, kama waziri mkuu angekua strong matudu haya yasingekuwepo hivyo tunahitaji baraza jipya litakaloundwa na new prime minster na liwe bora kuliko hili,tunakazi kubwa mbele yetu kupendekeza yupi rais amteue kuwa waziri mkuu badala ya washauri wake kwa kua wangekua wasafi wangependekeza baraza jipwa tunamfano wa tume ya katiba why are we all happy, yes we can tujaribu kupendekeza kama tulivyofanya kwa tume ya katiba