Lowassa anakera, Tambwe ni pigo kubwa kwa CCM

Lowassa anakera, Tambwe ni pigo kubwa kwa CCM

Ni rafiki wa siku nyingi..nafurahi kama ameamia ukawa kwa dhati

nasema hivi ni jamaa mzuri na ukawa mnaweza mtumia vizuri sana lakini hasa porojo za kampeni ila msithubutu hata kumshirikisha vikao vya ndani zaidi n mwepesi sana kununuliwa na mrahisi kusema pepombaya alinipitia kama alivyoomba msamaha jangwani

angalizo tu

ukawa pamoja
 
ahsante mie nahisi nshavutiwa ukawa lowasa akija huko mkoani kwetu naibwaga ccm nahisi kama nimeichoka kwa sasa, ninayo dhamira ya dhati ya kuamia ukawa soon

Kwa watu imara na shupavu na wenye kuona mbali kama wewe na mimi hawawezi kukukubali kuendelea kuishi kama wanyama wa porini ndani ya utawala wa mabavu wa serikali ya CCM. Ulipo Tupo....!!!!
 
kweli kabisa anaweza akawa ametumwa kwa kazi maalum
 
Ama kweli ulimi ni kiungo kidogo tu ila kina weza kukugharimu.
Mpango wa kuiondoa Ccm madarakani ulianza kitambo na hao unaowaona tulianza kuwatumia toka wakiwa ndani ya Ccm, Kwahyo hayo uliyoyaona ni moja kati ya mbinu tuliyoitumia na tumefanikiwa kwa kiasi kikubwa kuwavuruga[/QUOTE]

Hayaaaa Weeee !!! kwanini umetoa siri mkuu ?
 
Hakika. Lazima UKAWA waisome namba mwaka huu
Lizaboni kila siku najiuliza hiyo namba imeandikwa na nani, na je kama imeandikwa kichina wakati sijui kusoma kichina itakuwaje?
 
Last edited by a moderator:
Pole sana,
Kwa taarifa yako tambwe ametumwa kuvuruga ukawa hilo linafahamika tafuteni mwingine huyo yupo kwenye kilengeo
 
Dr slaa pole xana kwa kuxahaulika cdm mithili alivyosahaulika sumaye sisiem
 
Ama kweli ulimi ni kiungo kidogo
tu ila kina weza kukugharimu.
attachment.php

Nilifikiri ungeshangaa kuona Mkapa aliyemuamini miaka 10 kisha kumuita Lofa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom