Lowassa amebakiza jambo hili tuu kutangazwa mshindi

Lowassa amebakiza jambo hili tuu kutangazwa mshindi

Seif al Islam

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Posts
2,156
Reaction score
640
Kwa jinsi nilivyofatilia kampeni hadi muda huu, ni waz kuwa lowassa anao uungwaji mkono wa kitosha kuliko magufuli.

Kila anakopita mwitikio wa watu ni mkibwa sana sana.

Kwa maoni yangu, kama mwitikio huo hautabadilika(kumebaki siku takriban 36) kabla ya uchaguzi, lowassa ataweza kishinda iwapo tuu atakuwa na mkakati mahususi wa kudhibiti WIZI WA KURA.

NAWASILISHA
 
Still bado too early to celebrate
kuna kitu Marekani wanaitaga 'October surprise '

mwezi mmoja ni mrefu sana

hakuna alietegemea kusikia mgogoro NCCR...but jana umeibuka
hujui kina nani wengine watapewa posho ya kuleta mgogoro
 
Bado kazi ndo inaanza. Kura zipo kazi ni kuzilinda mzee. Ivi unafikiri ccm wataachia nchi kirahisi
 
MABADILIKO TU... hata nani aondoke Ukawa..Mabadiliko ndio watu wanataka...

Hakuna cha nn wala nn...

Lowassa, Ukawa tayari washashinda..!!!
 
Yap amebakiza kaz moja tu nayo nikuacha kujifanya bubu na amtaje mhusika wa Richmond
 
Still bado too early to celebrate
kuna kitu Marekani wanaitaga 'October surprise '

mwezi mmoja ni mrefu sana

hakuna alietegemea kusikia mgogoro NCCR...but jana umeibuka
hujui kina nani wengine watapewa posho ya kuleta mgogoro

watu walishafanya maamuzi lowasa kwanza
 
Kwa mwana-UKAWA yeyote atashangaza kusema igozo hili na mengine hakuyategemea wakati yako yanayopangwa zaidi ya haya, hili halifui dafu kwa la lipumba, halinusi kwa la Dr. Slaa na bado yako mengine mengi tu. UKAWA sasa sio CDM, sio NCCR, sio NLD wala sio CUF, UKAWA kwa sasa ni umoja wa wananchi waliounganika kuiondoa CCM. Hawa wananchi wana wagombea wao wanaotaka kuwachagua wala hawatafuti viongzi au wenyeviti wa vyama fulani, wanachagua viongozi wa kitaifa. Stay tuned and you will a lot of CCM comedies than this........

Still bado too early to celebrate
kuna kitu Marekani wanaitaga 'October surprise '

mwezi mmoja ni mrefu sana

hakuna alietegemea kusikia mgogoro NCCR...but jana umeibuka
hujui kina nani wengine watapewa posho ya kuleta mgogoro
 
jamani Wananchi Wote mnakaribishwa uwanja wa taifa octoba,kwenye event ya kihistoria ya kumuapisha raisi wa jamhuri ya muungano wa tanzania awamu ya tano Hon.John P Magufuli Nyote Mnakaribishwa..
 
Still bado too early to celebrate
kuna kitu Marekani wanaitaga 'October surprise '

mwezi mmoja ni mrefu sana

hakuna alietegemea kusikia mgogoro NCCR...but jana umeibuka
hujui kina nani wengine watapewa posho ya kuleta mgogoro

NCCR YAKANUSHA.

NCCR mageuzi imesema wananchi wapuuzie taarifa zinazosambazwa kwenye mitandao zinazosema kuwa inampango wa kujiengua kwenye umoja wa katiba ya wananchi(UKAWA).
 
Still bado too early to celebrate
kuna kitu Marekani wanaitaga 'October surprise '

mwezi mmoja ni mrefu sana

hakuna alietegemea kusikia mgogoro NCCR...but jana umeibuka
hujui kina nani wengine watapewa posho ya kuleta mgogoro

Mkuu, huu mtindo wa kununua watu nadhani CCM ni vizuri waupige stop kwani umeonekana hauna impact yoyote. Mimi sikuamini hata siku moja kuwa Chadema/UKAWA ingesimama bila Slaa. Lakini hata baada ya kuhongwa ndio watu wakawa kama wamechanganyikiwa. Nasikia kwa sasa wanamwinda kwa hali na mali bwana Lissu, Lema, Mnyika na hata ikiwezekana Mbowe mwenyewe wanataka kufika bei! Nadhani watapoteza tu fedha. Kitu amabacho hawajui ni kuwa adui ya CCM namba moja ni CCM yenyewe na sio Lowassa. CCM watu wameshaichoka. Inatakiwa ifanyiwe major overhaul, lakini wataanzia wapi wakati karibu asilimia 80 ya viongozi wake ndio wanatakiwa kuondolewa? Jawabu nadhani ni kuondolewa madarakani kwa muda kwani wachumia tumbo wote nao wataondoka!
 
Yap amebakiza kaz moja tu nayo nikuacha kujifanya bubu na amtaje mhusika wa Richmond

Mhusika wa richmond ni yeye na hela harudishi na bado kuanzia tar 26 oct ndo atakuwa rais wa tanzania haijalish unampenda au humpendi lowasa ndo rais.
 
Kilichobaki ni namna kudhibiti namna zote za ujambazi wa kura. Maana ccm wamesha tumia gharama kubwa zaidi ya bajeti yao na wameshajua kwamba wameshindwa hivyo kilicho baki pekee ni UJAMBAZI NA UGAIDI wa kura japo kila leo mbinu zao chafu zinakamatwa.

Hawata msahau LOWASA milele
 
Still bado too early to celebrate
kuna kitu Marekani wanaitaga 'October surprise '

mwezi mmoja ni mrefu sana

hakuna alietegemea kusikia mgogoro NCCR...but jana umeibuka
hujui kina nani wengine watapewa posho ya kuleta mgogoro

too low! uzuri mmoja migogoro haipigi kura!
 
Mhusika wa richmond ni yeye na hela harudishi na bado kuanzia tar 26 oct ndo atakuwa rais wa tanzania haijalish unampenda au humpendi lowasa ndo rais.

Ni akiri yako au kuna mtu kakushikia akiri kwa mda?
 
Still bado too early to celebrate
kuna kitu Marekani wanaitaga 'October surprise '

mwezi mmoja ni mrefu sana

hakuna alietegemea kusikia mgogoro NCCR...but jana umeibuka
hujui kina nani wengine watapewa posho ya kuleta mgogoro
Hahahaha!
We jamaa unanichekeshaga na points zako ni za ajabu ajabu na zimekaa kimiujiza sana.
 
Bado kazi ndo inaanza. Kura zipo kazi ni kuzilinda mzee. Ivi unafikiri ccm wataachia nchi kirahisi

CCM waliobakia hawana uwezo wa kushinda ,msemo wa ccm hawaachii nchi kirahisi hauna uzito tena kwani huko CCM ndiko huko itakakoanza kuanguka na kuporomoka kila mmoja anapanga wapi kwa kukimbilia.

Umasikia wengine wameenda kutandika vitanda mashuka huko YUESE
 
Mlimsikiliza Bulembo Jana!!!!!!!!? Eti "hawatakubali upinzani kutawala nchi hii!!!!!" Tume ya uchaguzi hamkuyasikia hayo? Mbona kimya?
 
Atakaethubutu kuzuia gogo/mafuriko ya nguvu ya umma basi atasagwasagwa na kufia mbali.
 
Still bado too early to celebrate
kuna kitu Marekani wanaitaga 'October surprise '

mwezi mmoja ni mrefu sana

hakuna alietegemea kusikia mgogoro NCCR...but jana umeibuka
hujui kina nani wengine watapewa posho ya kuleta mgogoro

Lowassa anajiuza kwa jina lake
 
Back
Top Bottom