Lowassa alitumia fedha za Kitilya kwenye kampeni 2015?

Lowassa alitumia fedha za Kitilya kwenye kampeni 2015?

Baada ya Mama Regina Lowasa kutokea mahakama ya kisutu leo,tuliokuwepo mahakamani tukaanza kujiuliza????

Maswali yakazidi zaidi pale mama alipoanza kutoa machozi mahakama ilipohairisha dhamana ya Kitilya Leo.

Je ni ukwe?
Ama alikula fedha zetu?
Naanza kupata jibu kwanini Mzee Mbowe anatetea Majipu.
Ukisikia umbeya na uzushi ndiyo huu!
 
tanzania mtu anayeiba na kupata mafanikio ya haraka haraka anaonekanaga ni shujaa sasa na wazazi wetu huwa hata hawaulizi hayo mafanikio ya mda mfupi yamekujaji sasa ya kianza haya ya makesi , mara mahakamani ndo wanaanza kula na wakwao na kuanza kulialia kwa huruma wakati wanaiba wao wanaonekana mashujaa
 
Bwana Mkubwa, Ukiambiwa ukatoe ushahidi mahakamani ili kuisaidia jamhuri katika kesi hii uko tayari?
Na wewe ukiambiwa ukatoe ushahidi kuthibitisha Mbowe hakula hela za Lowassa uko tayari? Ushahidi wa kimazingira unathibitisha Mbowe alipiga hela za Mamvi..
 
Hebu acha hadaa mkuu..!
Pale mahakamani kulikuwa na wamama wazazi wangapi?kwa nini aliyelia ni yeye tu?mambo haya ya kifamilia yameigusa maslahi ya jamii pana ya watanzania...hakuna dhihaka hapa...kinachowashinda kutoa other side ya story inawashinda nini?

Sikulazimishi kuchangia posts zangu kwani si-post kwa kuangalia ni kina nani atachangia au hatochangia...hata mimi naweza kukuweka kwenye ignore list pia!
lowasa alichangiwa pesa nyingi sana na kitillya pesa za wizi lazima mama alie akikumbuka fadhila za kittilya
 
Hebu acha hadaa mkuu..!
Pale mahakamani kulikuwa na wamama wazazi wangapi?kwa nini aliyelia ni yeye tu?mambo haya ya kifamilia yameigusa maslahi ya jamii pana ya watanzania...hakuna dhihaka hapa...kinachowashinda kutoa other side ya story inawashinda nini?

Sikulazimishi kuchangia posts zangu kwani si-post kwa kuangalia ni kina nani atachangia au hatochangia...hata mimi naweza kukuweka kwenye ignore list pia!
Wewe kama sio under 18 basi utakuwa na matatizo ya kuelewa unachangia nini na wapi, humu kunamkusanyiko wa watu mbalimbali na ungejiuliza kwa nini wakapaita "Home of great thinkers?" Then nawe ujiulize jumba hili nastahili au natibua mambo tuu na kufukuza waungwana kwa ujinga wangu?
 
kwanini mke wa sioi Pamela asilie mama yake ndio alie? ina maana mama mkwe anauchungu sana na sioi kuliko mke wake? we ndio zuzu kweli
Wewe kama ni mwanamme mama mkwe wako hawezi Julia hata ukifa kwa kuliwa na fisi. Huonyeshi kama unafaida yeyote kwenye jamii kwa jinsi akili yako ilivyo.
Aina ya akili kama hizi kuna koo zingine lazima wakutoe kafara tuu maana hakuna tofauti na mbuzi
 
Hivi kwani ni makosa Mbowe akaenda Mahakamani kumlilia mkwe wa mgombea wake wa urais?
 
Hivi huyu bwana kapata matatizo au?..Sielewi elewi. Kuiba ukakamatwa nimatatizo? Kumbe kuiba ukakamatwa ni sawa na fundi ujenzi kudondoka akiwa anapaua nyumba kuezeka.
 
Ukiwa ccm sometimes lazima utumie akili ya kuku na kujifanya tahira hii njaa mbaya sana mleta mada umevurugwa pande zote back benja na mbele
 
Huu haihitaji kuwa na phd

Alikuepo mahakamani alimsindikiza mwanae. nukta

Ukiendelea leta vielelezo usilete udaku ,
 
Wewe kama sio under 18 basi utakuwa na matatizo ya kuelewa unachangia nini na wapi, humu kunamkusanyiko wa watu mbalimbali na ungejiuliza kwa nini wakapaita "Home of great thinkers?" Then nawe ujiulize jumba hili nastahili au natibua mambo tuu na kufukuza waungwana kwa ujinga wangu?
Mkuu ninafukuza Gts kwa lipi?
GTs wanafukuzwa na gia za anga...wewe ni mkongwe humu kama mimi!
yuko wapi Tumaini Makene ...yuko wapi Mungi
 
kwanini mke wa sioi Pamela asilie mama yake ndio alie? ina maana mama mkwe anauchungu sana na sioi kuliko mke wake? we ndio zuzu kweli

Kuna mtu kakujibu kuwa kila mtu anahulka yake ya kupokea mambo. Niongezee kidogo, waweza kuta mfano lakini wewe ukishika ukuta pale Lumumba unalialia lakini jingalao yeye anatabasamu. Sii umeona tofauti za kimaumbile zilivyo?
Nimeamua nitumie mfano wa aina hii kwa vile ndio lugha ambayo tutaelewana, vinginevyo ni sawa na kukasirika kwa kumuona chizi akijipaka uchafu usoni.
 
Kuna mtu kakujibu kuwa kila mtu anahulka yake ya kupokea mambo. Niongezee kidogo, waweza kuta mfano lakini wewe ukishika ukuta pale Lumumba unalialia lakini jingalao yeye anatabasamu. Sii umeona tofauti za kimaumbile zilivyo?
Nimeamua nitumie mfano wa aina hii kwa vile ndio lugha ambayo tutaelewana, vinginevyo ni sawa na kukasirika kwa kumuona chizi akijipaka uchafu usoni.
Mkuu tuachane na porojo turudi kwenye mada ya mtoa hoja!
Je lowassa ametumia hizi fedha kwenye kampeni?hata kama mke wake kamlilia Sioi je issue ya 'mkwe' haimfanyi lowassa kupiga hizi fedha??

lowassa hawezi kumtumia mkwe wake kupiga hizi fedha?
Hii ndio hoja inayojadiliwa!
 
Wewe ni mpuuzi kabisa, Watu wana tabia tofauti ndio maana hata kwenye misiba unakuta mtu wa karibu kabisa na marehemu halii ila ndugu wa kawaida wanalia na wanatoa machozi hiyo haimanishi mfiwa hajaguswa na msiba, kuna binadamu halii kwa kutoa machozi ila kaumia kuliko anaelia kwa kutoa machozi.Hivi viroba mnavyokunywa vimeanza kuonyesha side effects. Mpuuzi kabisa wewe!! Una matege ya kufikiri
kwani hapo kuna msiba huyo sioi alitumwaa na mama lowasa aibe? mama lowasa Analia kwa sababu wamekula pesa za kitillya halafu wameshindwa kumsaidia apate dhamani nafsi yake inamsuta
 
Sioi Sumari ni mkwe wa Lowassa na Mkewe. Kwa mantiki hii huwezi kuchekelea kama sehemu ya mwanao inapata shida kama kweli una upendo thabiti. Ulitaka acheke huyo mama Lowassa?

Na lazime alie zaidi nguvu waliyokuwa nayo mwaka nyuma hakuna kiumbe angethubutu kuweka ndani jamaa wa hiyo familia. Sasa hivi ng'ado kwa ng'ado na kila zama inao mitume wake na yeye na familia yao sasa hivi sio mitume tena na JPM kawakazia kweli hataki na hana ujamaa na mtu aliyemzingua juzi kati.
 
Nirudie rai yangu ya awali kuwa humu wote tunahitaji kuelimishana provided we are all great thinkers. Matusi na lugha za kebehi hazitaleta tija ktk kujenga Tanzania endelevu. Tujaribu kuvumiliana na ukiona umeghafirika ni bora usipost comment
yyt ile
 
Baada ya Mama Regina Lowasa kutokea mahakama ya kisutu leo,tuliokuwepo mahakamani tukaanza kujiuliza????

Maswali yakazidi zaidi pale mama alipoanza kutoa machozi mahakama ilipohairisha dhamana ya Kitilya Leo.

Je ni ukwe?
Ama alikula fedha zetu?
Naanza kupata jibu kwanini Mzee Mbowe anatetea Majipu.
Ndo maana nasemaga! Buku7 fc uhuru na kinga yenu imezidi hata ile ya mkuu wa kaya ,Endeleeni kula enzi vijana bt msisahau kuwa chenye mwanzo hakikosi kuwa na mwisho.
 
Back
Top Bottom