Lowassa akutana na Maalim Seif kwa faragha Dsm

Lowassa akutana na Maalim Seif kwa faragha Dsm

Jamani, naomba kujua kwa anayefaham, je, kesho kutakua na mkutano Wa Ukawa pale uwanja Wa taifa kumtambulisha mh. Lowasa au hakuna, kama upo kweli nataka nianze maandaliz mapema.
 
Kutokana na kujiuzulu ghafla kwa Prof Lipumba, Lowassa imebidi aitishe kikao cha dharura Jijini Dar na Karibu wa CUF Maalim Seif.
 

Attachments

  • 1438981872886.jpg
    1438981872886.jpg
    15.1 KB · Views: 1,323
  • 1438981887260.jpg
    1438981887260.jpg
    16.5 KB · Views: 1,235
Bila shaka ni kikao chema cha kupanga the way forward!
 
Ccm mwaka huu aitoki ndio mwisho wake ata wamtumie nani tutaiadhibu mapambano yanaendelea
 
Seif anahaha Hamad Rashid anatumika na ccm kupunguza kura za cuf na hatimae cuf itupwe nje kwenye serikali ya mseto
 
Eddo kampelekea Maalim fungu lake na yeye. Lipumba alikataa milioni mia, hamad kazichangamkiaje?
 
Alishindwa Lyatonga ,ataweza Lowasa? kwanza jukwaani atasema kitugani watu tukamuelewa? tamaa tu hizo za urais mbona kazi za kufanya nyingi? Lazima uraisi ? Asubiri octoba ndo ataijua ccm.

Sasa kama asubiri mpaka October nyie mbona mnaharisha hovyohovyo tulieni basi.. Game bado hata filimbi haijapigwa mko hivi je kipenga kikipulizwa itakuwavipi?
 
Leo jioni Maalim Seif Sharif Hamad amekutana kwa mazungumzo ya faragha na mgombea wa UKAWA Mh.Edward Lowassa jijini Dsm.

Wachunguzi wa mambo wanasema mazungumzo yao yalilenga ktk kuuimalisha na kuudhibiti hila na chokochoko dhidi ya UKAWA na kuzungumzia suala la Prof Lipumba "kuukimbia" umoja huo.Mazungumzo hayo yalikuwa ya mafanikio na maelewano makubwa

= kuuimarisha.

Nnaomba kukuuliza, wewe ni mtu wa wapi
 
nikimuangalia lowasa mpaka namuonea huruma. da! inawezekana kabisa nikampigia kura huyu jamaa. mbona anatia huruma hivi? tafadhali kama kuna watu wa karibu yake wanapita humu wamfanyie kanseling wamuambie pia kuna maisha nje ya siasa, nje ya kuwa rais, nje ya kuwa kiongozi na mambo mengine.
 
Lakini wale jamaa sina imani nao maana kama Lowasa anasema eti watu wakimaliza kupiga kura zao watoweke hakuna kulinda kura Inaweza kiwa plan b
 
nikimuangalia lowasa mpaka namuonea huruma. da! inawezekana kabisa nikampigia kura huyu jamaa. mbona anatia huruma hivi? tafadhali kama kuna watu wa karibu yake wanapita humu wamfanyie kanseling wamuambie pia kuna maisha nje ya siasa, nje ya kuwa rais, nje ya kuwa kiongozi na mambo mengine.
Nafuu ungekaa kimya kuliko kutuletea uharo wako hapa!
 
Back
Top Bottom