Lowassa akutana na Maalim Seif kwa faragha Dsm

Lowassa akutana na Maalim Seif kwa faragha Dsm

barafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Posts
6,739
Reaction score
32,938
Leo jioni Maalim Seif Sharif Hamad amekutana kwa mazungumzo ya faragha na mgombea wa UKAWA Mh.Edward Lowassa jijini Dsm.

Wachunguzi wa mambo wanasema mazungumzo yao yalilenga ktk kuuimalisha na kuudhibiti hila na chokochoko dhidi ya UKAWA na kuzungumzia suala la Prof Lipumba "kuukimbia" umoja huo.Mazungumzo hayo yalikuwa ya mafanikio na maelewano makubwa

ImageUploadedByJamiiForums1438978679.602553.jpg[.


ImageUploadedByJamiiForums1438978701.173355.jpg
 
Eee maana hakuna namna nyingine sasa lazima washikamane
 
Mnawaandika sana hao, sasa na "wakwetu" ngoja atafute wa kumuandika.
ImageUploadedByJamiiForums1438980111.579584.jpg
 
  • Thanks
Reactions: J C
Alishindwa Lyatonga ,ataweza Lowasa? kwanza jukwaani atasema kitugani watu tukamuelewa? tamaa tu hizo za urais mbona kazi za kufanya nyingi? Lazima uraisi ? Asubiri octoba ndo ataijua ccm.
 
Back
Top Bottom