Thanks for giving
Senior Member
- Jun 1, 2015
- 137
- 23
Avatar yako tu mi hoi
mh hoi wap huko
Avatar yako tu mi hoi
hah ah!! yani sio upendi tu, haunashida hata ya kupendwa... duuh we kibokoKwa nini mkuu? Ni maamuzi tu kiongozi.
Haya mambo ya kupenda ukiyaendekeza yanaweza kuharibu mstakabali wako. Ni kujitenga nayo kabisa.
labda in heaven...Ipo kaka
Kwa kweli sinna mpango wa kupenda na sitaki mtu anipende, anipende kwa hasara yake mwenyewe.
teh teh..nazo zimefika usijaliZingine zifike kwa mama nani vile? Nimesahau jina.
Nishapenda sana lakinibkwa sasa sina mpango wa kupenda, na sitaki mtu anipende ila akinipenda haina shida anipende kwa hasara yake mwenyewe.
Sasa hata mahusiano nayofanya ni mahusiano ambayo hayatoi nafasi ya kumpenda mtu na sitaki kupenda mtu na sina huo mpango.
ile zawadi yangu utanipa lini mwaya?
Yaani mimi kwa jinsi ninavopenda kupendwaaa uwiii hadi nakushanga, haya mkuuNimeamua tu mkuu, haya mambo ya kupenda na kupendana ukiyapa uzito yanaweza kuvuruga mustakabali wako wa maisha.
Khee! Zawadi gani?
Penzi!
Lina mwenyewe hili...
Acha uchoyo my dear,tunaiba hapo kidogo tu halafu nitakoma kusumbua kama nilivyokoma kunyonya nyonyo ya mama yangu mwanawane!!!
Shindwaaaaa!