Warren.T
JF-Expert Member
- May 3, 2015
- 900
- 318
We unayeshinda kunifuata fuata km nzi na kinyesi unatafuta cheo gani? Yaani kila nilipo nawe upo!! Niache nipumue basi.
Nimepata mnyonge wangu JF,lazima akome!!
We unayeshinda kunifuata fuata km nzi na kinyesi unatafuta cheo gani? Yaani kila nilipo nawe upo!! Niache nipumue basi.
Unapokea unachotoa, na ukiamini yapo mbinguni tu basi tegemea kuyapata huko(kama utafika) na duniani tegemea mateso tu, mdomo huumba.
teh teh..katoto vipi?..umekula hela ya watu nn?We unayeshinda kunifuata fuata km nzi na kinyesi unatafuta cheo gani? Yaani kila nilipo nawe upo!! Niache nipumue basi.
teh teh..katoto vipi?..umekula hela ya watu nn?
Kwa kweli sinna mpango wa kupenda na sitaki mtu anipende, anipende kwa hasara yake mwenyewe.
Hahahaaaaa!! Mmmh si mpaka hiyo hela ya kuliwa iwepo ndugu yangu!!
Teh teh..haya bwana..mi napita
Haya msalimie pita.
Soon soul mate will turn hellmate
Aisee,I am in Love! Hakuna kitu kizuri kama kupendwa na yule umpendae.Naiona dunia yote kama mali yangu vile Kitanda ninacho lalia ni futi tano kwa sita lakini nikilala najiona kama nimelala kwenye uwanja wa taifa.The whole world seems bright for me, cause she told me last night, that tomorrow she will be my blushing bride.
Kwa muda mrefu sana nimekuwa nikijiliuza kwanini nimeletwa duniani,finnaly nimekuja ku realize that, nililetwa duniani kwa ajili ya kukutana na huyu " soulmate ". Huwezi ku feel kile ninacho ki feel kama haujawahi kupendwa na mtu unayempenda.
I am in Love! Hakuna kitu kizuri kama kupendwa na yule umpendae.Naiona dunia yote kama mali yangu vile Kitanda ninacho lalia ni futi tano kwa sita lakini nikilala najiona kama nimelala kwenye uwanja wa taifa.The whole world seems bright for me, cause she told me last night, that tomorrow she will be my blushing bride.
Kwa muda mrefu sana nimekuwa nikijiliuza kwanini nimeletwa duniani,finnaly nimekuja ku realize that, nililetwa duniani kwa ajili ya kukutana na huyu " soulmate ". Huwezi ku feel kile ninacho ki feel kama haujawahi kupendwa na mtu unayempenda.
Zimefika..agiza kingine
wewe kweli LOFA
we jamaa unaroho ngumu kweli
Why mkuu?
Avatar yako tu mi hoimapenzi ya kweli yapo mbinguni hapa kuna makubaliano tu au wewe hayo mapenzi ya kweli unayo?