Loan board yatoa loan breakdown


Status
Not open for further replies.
L

Lepapalongo

Member
Joined
Jan 28, 2009
Messages
91
Likes
3
Points
15
L

Lepapalongo

Member
Joined Jan 28, 2009
91 3 15
Ingia website ya bodi kuna loan breakdown kwa tatol amount uliyopewa b4.Ni mchanganuo mzima wa hiyo pesa.
 
N

NIMIMI

Senior Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
170
Likes
2
Points
33
N

NIMIMI

Senior Member
Joined Apr 2, 2011
170 2 33
Mbona siwaelewi wanamaanisha mikopo mipya kwa waliokua wamekosa ama?
 
T

tope pondwa

Member
Joined
Jul 17, 2011
Messages
50
Likes
0
Points
0
Age
28
T

tope pondwa

Member
Joined Jul 17, 2011
50 0 0
shukrani mkuu kwa taarifa murua
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,501
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,501 280
Duh, asante xana mkuu, now tumejua wameipanga vp pesa ya mkopo.
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,428
Likes
3,008
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,428 3,008 280
mnaofurahia, msiwe wabinafisi, kuna watoto wa maskini hawajapata mikopo, kuwatosa mfikapo chuoni nanyi mtakuwa wasaliti. Lazima kuwe na collective burgeining kwa wanazuoni wote
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,428
Likes
3,008
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,428 3,008 280
mnaofurahia, msiwe wabinafisi, kuna watoto wa maskini hawajapata mikopo, kuwatosa mfikapo chuoni nanyi mtakuwa wasaliti. Lazima kuwe na collective burgeining kwa wanazuoni wote
 
gwino

gwino

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
335
Likes
2
Points
35
gwino

gwino

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
335 2 35
Ishu ni gani kwani?
 
L

Lepapalongo

Member
Joined
Jan 28, 2009
Messages
91
Likes
3
Points
15
L

Lepapalongo

Member
Joined Jan 28, 2009
91 3 15
Mbona siwaelewi wanamaanisha mikopo mipya kwa waliokua wamekosa ama?
Kijana ni majina yaleyale waliopata hakuna mapya ila wameyabreak just open ur college then tafuta jina lako!
 
D

dy/dx

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
618
Likes
17
Points
35
D

dy/dx

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
618 17 35
thanx kwa taarifa,ngoja nielekee huko.
 
S

Said maneno

Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
38
Likes
0
Points
13
S

Said maneno

Member
Joined Aug 2, 2011
38 0 13
Si breakdown 2 pia wametoa na majina ya waliojosa na sababu za kukosa kwao mikopo.KINGINE ARU NA DUCE HAVIONEKANI KWENye list
 
S

Said maneno

Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
38
Likes
0
Points
13
S

Said maneno

Member
Joined Aug 2, 2011
38 0 13
Ohoo sorry kumbe mgawanyo wa ARU uko kwenye allocation ya kwanza.
 
J

jonathan cynthi

New Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
1
Likes
0
Points
0
J

jonathan cynthi

New Member
Joined Aug 17, 2011
1 0 0
jamani thanx kwa taarifa,naombeni mnisaidie,je ambao hawajapewa fungu la FIELD,ndo hawapewi kabisa au ni kwamba vyuo vyao hamna field first year?
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
Jaman naomba mnicheki CHRISTOPHER NTANDU (ARDHI.burchelor of arts in economics)kwa nin nimekosa mkopo.MSAADA NIPO SEHEM MBAYA NO INTERNET CAFE
<br />
<br />
burchelor ndio nini mkuu sijakupata kabisa..
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Jaman naomba mnicheki CHRISTOPHER NTANDU (ARDHI.burchelor of arts in economics)kwa nin nimekosa mkopo.MSAADA NIPO SEHEM MBAYA NO INTERNET CAFE
<br />
<br />
nyie ndo mliiba form za bodi.
 
Triple G

Triple G

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
1,026
Likes
336
Points
180
Triple G

Triple G

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2011
1,026 336 180
Nimecheki jina la mdogo wangu na wenzie kadhaa wa Microbiology waliokosa mkopo waliochaguliwa udsm sijawaona nimeangalia vifungu vyote mwanzo mwisho sijaona majina yao.hii inanipa faraja kwamba kuna listi nyingine itatoka hivi karibuni.,nadhani itajumuishwa na wale watu elfu nne wa second round application sababu haitawezekana watu elfu nne wote wakose mkopo itakua balaa...fedha ipo,,,let's wait two weeks walizopewa bodi kuhakikisha wote waliokosa wakati wana vigezo....nimefarijika kidogo
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
37
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 37 45
Nimecheki jina la mdogo wangu na wenzie kadhaa wa Microbiology waliokosa mkopo waliochaguliwa udsm sijawaona nimeangalia vifungu vyote mwanzo mwisho sijaona majina yao.hii inanipa faraja kwamba kuna listi nyingine itatoka hivi karibuni.,nadhani itajumuishwa na wale watu elfu nne wa second round application sababu haitawezekana watu elfu nne wote wakose mkopo itakua balaa...fedha ipo,,,let's wait two weeks walizopewa bodi kuhakikisha wote waliokosa wakati wana vigezo....nimefarijika kidogo
<br />
<br />
jipe moyo, wa 2nd round jamaa wa bodi alisema wasahau kabisa, ela ilishakishwa.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Nimecheki jina la mdogo wangu na wenzie kadhaa wa Microbiology waliokosa mkopo waliochaguliwa udsm sijawaona nimeangalia vifungu vyote mwanzo mwisho sijaona majina yao.hii inanipa faraja kwamba kuna listi nyingine itatoka hivi karibuni.,nadhani itajumuishwa na wale watu elfu nne wa second round application sababu haitawezekana watu elfu nne wote wakose mkopo itakua balaa...fedha ipo,,,let's wait two weeks walizopewa bodi kuhakikisha wote waliokosa wakati wana vigezo....nimefarijika kidogo
<br />
<br />
jipe moyo 2.
 
S

Sir-mganah

Member
Joined
Jul 17, 2011
Messages
58
Likes
0
Points
13
Age
34
S

Sir-mganah

Member
Joined Jul 17, 2011
58 0 13
Hiv hayo majina applicants wa second round na wale walofanya re-selection of programs yatatoka lini?naomba kujuzwa.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,238,906
Members 476,226
Posts 29,336,473