LIVE UPDATES:: Yanga V JKT Ruvu, UWANJA WA TAIFA.

LIVE UPDATES:: Yanga V JKT Ruvu, UWANJA WA TAIFA.

Wavuta bangi na wanywa viroba ndio walivunja viti.........

Ni kweli mkuu washabiki wa thimba ni maarufu wa kunywa viroba vya original tena bila ya kula chakula, ni watu waliokosa ustaarabu na uvumilivu, sijui wanaishi vipi na wake zao huko majumbani kwao. Mambo yaliyofanya pale uwanjani siku ya jana nina uhakika hata majumbani kwao ndivyo wanavyofanya
 
Ukiacha goli la kwanza la Mrisho Ngasa, yaani hawa JKT Ruvu wamefungwa magoli rahisi sana na kama wataendelea hivi hivi naona kipigo walichopata Mgambo kitawahusu na wao.
 
Ni wa Yanga na kwa jinsi anavyofurahia ingekuwa yeye ndo mke wangu talaka ingemhusu.

Mi shemeji yako Simba damu jana alininyimba chakula cha usiku kwa droo mliyo toa.
 
Ukiacha goli la kwanza la Mrisho Ngasa, yaani hawa JKT Ruvu wamefungwa magoli rahisi sana na kama wataendelea hivi hivi naona kipigo walichopata Mgambo kitawahusu na wao.

umeona enheee...
 
Back
Top Bottom