Live Match, Kilimanjaro stars v/s Burundi


Chizi Fureshi

Chizi Fureshi

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
1,710
Likes
141
Points
160
Chizi Fureshi

Chizi Fureshi

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
1,710 141 160
Wakuu, mechi ya kili stars ndo hiyo inaanza katika mashindo haya ya challenge. Nsajigwa ndo kapteni. Ruhusa ya kuingia free imesaidia wabongo wengi kuingia uwanjani ili kuisapoti timu yao. Je, tutaingia kota final?
 
T

Tewe

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2008
Messages
749
Likes
198
Points
60
T

Tewe

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2008
749 198 60
let's hope so, tuhabarishe mkuu
 
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
33
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 33 0
Asante sana kwa taarifa. Tunaomba matokeo baada ya mechi kumalizika.
 
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2009
Messages
5,104
Likes
102
Points
0
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2009
5,104 102 0
Tanzania 1 - Burundi 0

Nurdin Bakari (dk 19)
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,692
Likes
2,623
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,692 2,623 280
Wanashindwa kutumia nafasi wanazozipata sanaudhi
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
Tanzania Bara 2 Burundi 0
 
Chizi Fureshi

Chizi Fureshi

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
1,710
Likes
141
Points
160
Chizi Fureshi

Chizi Fureshi

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
1,710 141 160
Asante sana kwa taarifa. Tunaomba matokeo baada ya mechi kumalizika.
Mkuu, tumeshinda 2-0. Good game kwa level yetu, and we still have a long way to go!! Nurdin Bakari amescore zote kwa staili ileile ya kuunganisha perfect cross toka kwa Ngassa, though alikosa goli roughly unaweza ita amiss of the tonament! Hata hivyo katika hali ya sintofahamu, geti moja la uwanja wetu mkuu limevunjwa. Si unajua free.
 
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
33
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 33 0
Mkuu, tumeshinda 2-0. Good game kwa level yetu, and we still have a long way to go!! Nurdin Bakari amescore zote kwa staili ileile ya kuunganisha perfect cross toka kwa Ngassa, though alikosa goli roughly unaweza ita amiss of the tonament! Hata hivyo katika hali ya sintofahamu, geti moja la uwanja wetu mkuu limevunjwa. Si unajua free.
Asante sana kwa kutuletea matokeo haya. Ninaipongeza Taifa Stars na ninaitakia mafanikio zaidi katika mechi zinazofuata.
 
Shedafa

Shedafa

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2008
Messages
802
Likes
26
Points
35
Shedafa

Shedafa

JF-Expert Member
Joined May 21, 2008
802 26 35
Asante sana kwa kutuletea matokeo haya. Ninaipongeza Taifa Stars na ninaitakia mafanikio zaidi katika mechi zinazofuata.
Sahihisho dogo tu, hii si Taifa Stars hii ni Kilimanjaro Stars. Asante.
 
Shedafa

Shedafa

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2008
Messages
802
Likes
26
Points
35
Shedafa

Shedafa

JF-Expert Member
Joined May 21, 2008
802 26 35
unataka kuzusha mjadala wa muungano tena humu?
Sio mkuu, ila Taifa Stars haishiriki mashindano haya. Timu kutoka Tanzania ni Kilimanjaro Stars na Z'bar Heroes.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Duuuu mwaikiki wapi?ali uropu moja ile akatamba sana kelele mnoooo!!!!yule zezetaaa amemdanganya Paulesn tuu atajuta kumuitaa ngongoti lile hakuna kitu
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
wabomngo twapenda saaaaana dezo
 

Forum statistics

Threads 1,236,170
Members 475,019
Posts 29,248,645